Sắp đi công tác Quảng Ninh

boizach_cp

Trung Sỹ
Đúng rùi đánh cùng đội Hiệp hồ ..................
khà khà, đấy,e nhớ đúg mà, bác sai r nhá...bác chuộc lỗi bằg cách jẫn a a Tủn xuống cp chơi đi bác...ah mà cho e hỏi bác Thichlayeu tên j ạ, bn tuổi và hiện đang sinh hoạt ở clb nào ạ! thèm Bia

i_am_gulo

Trung Sỹ
khà khà, đấy,e nhớ đúg mà, bác sai r nhá...bác chuộc lỗi bằg cách jẫn a a Tủn xuống cp chơi đi bác...ah mà cho e hỏi bác Thichlayeu tên j ạ, bn tuổi và hiện đang sinh hoạt ở clb nào ạ! thèm Bia
Anh thích là nhích anh í đẹp zai lại còn zai sức, chú cứ liệu đới, tập chăm chỉ vào ko gặp lại nát hàng =))

thichlayeu

Trung Sỹ

Mình hay đi công tác ở QN, nhà ở HP, công ty ở HN, ra QN hay đánh với mấy chú trong nhà máy đóng tàu Hạ Long thôi thỉnh thoảng ra Hà Khẩu đánh ( do chú Lương HB ra gọi ra đánh cùng cho vui) thấy chú Lương thỉnh thoảng nhắc Cương mà chưa dc gặp lần nào cả có dịp sẽ xuống CP giao lưu với mọi ng. Mình tên Tài sn 1979.

boizach_cp

Trung Sỹ
Mình hay đi công tác ở QN, nhà ở HP, công ty ở HN, ra QN hay đánh với mấy chú trong nhà máy đóng tàu Hạ Long thôi thỉnh thoảng ra Hà Khẩu đánh ( do chú Lương HB ra gọi ra đánh cùng cho vui) thấy chú Lương thỉnh thoảng nhắc Cương mà chưa dc gặp lần nào cả có dịp sẽ xuống CP giao lưu với mọi ng. Mình tên Tài sn 1979.
hì hì!Bác Lương là ng nhiệt tình bậc nhất về bộ môn bóng bàn trong tỉnh quảng ninh đấy a ạ! e sn 90, thôi thì mạn phép gọi a là a cho trẻ! nhất định khi nào có dịp ae mình sẽ gặp nhau jao lưu vài trận a nhỉ! có time xuống cp chơi thì alo e a nhé!Bia

boizach_cp

Trung Sỹ
Mấy cái ông quảng ninh thích vào topic người khác Spam chém gió không? Oánh cho nát hàng hết bây giờ....

Thường đại ca, mai e lên hn ăn cưới đến t2 e về, cn a có jỗi k jẫn e đi oáh bb vs, lên hn e chẳg biết đâu vào vs đâu cả!

boizach_cp

Trung Sỹ
Anh thích là nhích anh í đẹp zai lại còn zai sức, chú cứ liệu đới, tập chăm chỉ vào ko gặp lại nát hàng =))

ú cà cà! a Lợi lại spam hử! hôm nào về cp a xuống clb a Hải con chơi nhé, để e trả thù trận thua năm ngoái he2

Bình luận từ Facebook