Sáng nay Nam con Clb Vĩnh Trung sẽ chấp Ken 3-4 quả

HaQuocLinh

Thượng Tá
Nếu Nam Con đã chấp được 4 quả thì có lẽ người chấp họ đã nhìn ra điểm rất yếu của đối thủ. Tính ra nếu chấp 4 quả mà người chấp vẫn thắng thì thực tế là chấp... 4+2=6 chứ chẳng chơi các bác ạ( Vì theo em hiểu giả sử séc đấu kết thúc 11-9 nghiêng về Nam con thì suy ra Nam ăn được 11 quả, còn Ken chỉ ăn được 9-4 =5 quả , tính ra cách nhau... 6 quả lận!)

Phạm Việt

Thượng Sỹ
@@ vui nhỉ. Tâm lý đánh độ ken đã từng đánh chưa? không phải là tập huấn ở đâu thì phải sợ. Mà là muốn ra được nước ngoài thì hãy ngang dọc được ở trong nước cái đã. Tôi chưa biết trình thế nào nhưng tôi ủng hộ về tinh thần cho Nam. @thaythuydn VD châu chấu đá xe hơi quá. Mặc dù đánh độ thì tâm lý bên chấp sẽ nặng thêm dường như ~ 1 quả(vì lý do suy nghĩ quá nhiều khi đánh, không còn thanh thoát như bình thường)

Cachua

Thượng Tá
Sáng nay Nam con đưa ra giờ thượng đài 6 g chiều (18g)thư năm ngày 22/1 tại Clb Vĩnh Trung
Bên kia đã khớp lệnh Đúng 6g kém 15 con heo dân tộc 7 món sẽ được chở sẵn đến kèm một chai Chivas 26 Liệu vòng tay nhỏ bé của Nam nhỏ có ôm nổi ước muốn điên rồ này không Và liệu cái bao tử của Nam con có nuốt trọn 7 món đặc sản hay chỉ ăn được một món rồi nghẹn họng Mình không theo bên nào mà hứa sẽ thưởng cho Nam con nếu Nam con thắng Tin giờ chót hiện có 20 người theo Ken nhưng chẳng có ai theo Nam con cả
Một mình chống lại Mafia!
Thầy ơi kết quả và video clip ạ!!!

thaythuydn

Đại Tá
Nếu Nam Con đã chấp được 4 quả thì có lẽ người chấp họ đã nhìn ra điểm rất yếu của đối thủ. Tính ra nếu chấp 4 quả mà người chấp vẫn thắng thì thực tế là chấp... 4+2=6 chứ chẳng chơi các bác ạ( Vì theo em hiểu giả sử séc đấu kết thúc 11-9 nghiêng về Nam con thì suy ra Nam ăn được 11 quả, còn Ken chỉ ăn được 9-4 =5 quả , tính ra cách nhau... 6 quả lận!)
Nhưng có người cho rằng Nam con là "trình độ có hạn nhưng ngạo mạn có thừa "

Phương cò cưa

Trung Sỹ
:D:D. Nếu nói như vậy thì giả sử Nam con chấp Ken 4 quả và Nam thắng, vậy thì Nam phải chấp 6 quả thì sẽ hoà 11-11, Nhưng trình của Nam cao hơn Ken nên khi séc đấu là 11-11 thì Nam có lợi thế hơn và đánh tiếp thì Nam sẽ thắng với tỉ số 13-11 hoặc 15-13..., Vậy là Nam chấp 6 Nam thắng... tiếp tục lập luận như vậy thì Nam phải chấp Ken 6+2=8 quả....:D các bác lập luận tiếp cho em với....

HaQuocLinh

Thượng Tá
:D:D. Nếu nói như vậy thì giả sử Nam con chấp Ken 4 quả và Nam thắng, vậy thì Nam phải chấp 6 quả thì sẽ hoà 11-11, Nhưng trình của Nam cao hơn Ken nên khi séc đấu là 11-11 thì Nam có lợi thế hơn và đánh tiếp thì Nam sẽ thắng với tỉ số 13-11 hoặc 15-13..., Vậy là Nam chấp 6 Nam thắng... tiếp tục lập luận như vậy thì Nam phải chấp Ken 6+2=8 quả....:D các bác lập luận tiếp cho em với....
Cũng may là thể thao ít khi có tính chất bắc cầu mà nó thường gay cấn khó đoán trước kết quả. VD Nam chấp 4 quả và sau một hồi đánh giả sử tỷ số là 9-9 có nghĩa là Nam ăn dc 9 điểm còn Ken ăn được 5 điểm, đến lúc này xác suất Nam thắng rất cao! Còn nếu chấp 6 quả nó lại khác vì khi Nam ăn được 9 điểm thì Ken giả sử cũng ăn được 5 Điểm thì coi như đạt đến 11 rồi không 'Hòa 11-11' như bạn nói được và Ken sẽ thắng. Về chấp bóng thì theo mình thế này: Giả sử ban đầu đánh ngang....Nếu mà Ken lên được 7 quả thì khả năng 50-50 khi Nam chấp 4( giả sử giao bóng thay nhau nhé chứ Nam giao bóng trước thì có mà...). Nếu Ken chỉ lên 6 quả thôi khả năng Ken thắng chỉ 33%, Còn nếu Ken chỉ lên 5 trái thì Ken có khả năng thắng có thể nói ..1%. dù là 33% hay 1% thì cuối cùng cũng thua! Cứ thế sau đó Ken sẽ hẹn đánh lại và đánh nhiều có khi phần thắng lên thêm vài % nữa nhưng cuối cùng vẫn thua hoàn thua...Trừ phi Nam con uống bia miễn phí nhiều quá nể nhường 1 trận! Dự đoán Nam thắng vì chấp 343 chắc Nam chơi bài chắc ăn nên thêm số '3' vào thôi để lần sau ... chơi tiếp!

thaythuydn

Đại Tá
Cuối cùng vì phụ huynh bên bị chấp không đồng ý cho con mình đấu Lý do chấp nhiều quá Thôi để ra giải Premiership rồi giải quyết luôn Trước khi đi TQ chấp 3-4-3 Nhưng sau khi tập huấn về lại chấp thêm điểm 4-4-4 Vô lý quá

boma9999

Trung Uý
Cuối cùng vì phụ huynh bên bị chấp không đồng ý cho con mình đấu Lý do chấp nhiều quá Thôi để ra giải Premiership rồi giải quyết luôn Trước khi đi TQ chấp 3-4-3 Nhưng sau khi tập huấn về lại chấp thêm điểm 4-4-4 Vô lý quá
Theo em nghĩ phụ huynh có lý khi không cho đánh vì một số lý do sau:
1. vừa tập huấn về chưa chắc đã lên tay thậm trí còn xuống tay, phải đánh tầm 2-3 tháng nữa thì mới trao dồi được những gì đã học, như ở clb bên em có 1 em đi học bên T&T 2 tháng, trước lúc đi em nó chấp được một vài người 2-0-2, đến khi tập về mọi người chấp lại 2 quả đều, thế là chê nó đi học chẳng được gì. nhưng đúng 3 tháng sau nó chấp lại mọi người 3 quả, thế là mọi người bây giờ mọi người lại bảo nó đi học đáng đồng tiền bát gạo :D
2. người chấp em nó chắc chắn là tự tin và nắm phần thắng cao, với lại người ta chấp thế có thua cũng chẳng việc gì thắng thì lại lên số má lại được dịp chém gió
3. cái nữa là càng đông người theo thì tâm lý càng nặng ăn một quả thì cả làng sô chậu, đánh hỏng thì người ta nói cho nhức đầu.
tốt nhất là nên mài kiếm thật sắc không cần đánh to, đánh ít một để lấy những gì mình đi tập huấn đã sau đó thích thì nhích.
ủng hộ phụ huynh em ý :D

Muoi.andro

Trung Uý
xin thông báo : vì lí do gì đó bên phía ken rút lui vào phút chót nên trận đấu chiều nay bị hủy bỏ .kính mong mọi người thông cảm (lí do cụ thể xin m.n tìm hiểu phía ken )

Schlum

Đại Uý

Ủng hộ phụ huynh... Tốt nhất ko nên đánh, nếu thắng ko sao nhưng nếu thua cụ Ken sẽ bị chột mất nhiều thời gian lấy lại phong độ ... mất công ăn tập 3 tháng ở TQ.
1 trận đấu ko giải quyết điều gì. Phía trước của cu Ken còn dài chờ luyện tập thêm 2-3 năm nữa đủ chín có khi đánh ngang.

Muoi.andro

Trung Uý
Dù trận đấu ko xảy ra nhưng bay giờ nam nhỏ là anh hùng đúng ko thầy ( theo như lời mọi người nhận xét là nam nhỏ ko có cửa thắng ... ) dù ko nhiều ủng hộ nhưng phút cuối vẫn anh hùng chuẩn bị cho trận đấu mặc cho xung quanh ( tỷ lệ theo nam là rất ít )^^
Từ quán cà phê Memory An còi điên về xác nhận là An còi chỉ dám đánh đồng với cu Ken thôi chứ không dám chấp 2 thì Nam con lấy gì mà chấp 4 Đây là một nhiệm vụ bất khả thi /mission impossible Khi nào nước sông Hàn chảy ngược thì Nam con mới ăn được bảy món he

Bình luận từ Facebook