Sadius 84g tại hà nội

tôi ko hiểu tại sao Sar trẻ lại nhẹ như vậy ? ko biết có thay đổi cấu trúc của gỗ ko , ko biết ai đã từng đánh qua dòng siêu nhẹ này cho ít cảm nhận với ạ ?

bantaylua

Đại Uý
sar nhẹ chắc là do gỗ mỏng đi hay là gỗ sấy kĩ quá không biết. Hôm nay mình vừa mua được ở take sar 85 gam, gỗ già bất thường mới lạ. Đánh phê lắm.

Duc_NM

Đại Tá
e sẽ săn 1 mặt tàu về sau đó sẽ lên núi rèn kiếm :(
Bác mất công mua H3 thì mua hẳn H3 NT 39 độ đi, cũ khoảng 500k đến 600k đó. H3 Neo market thì khoảng 250k nhưng đằng nào chả tìm mua hàng cao hơn.

acemjss

Trung Tá
Bác mất công mua H3 thì mua hẳn H3 NT 39 độ đi, cũ khoảng 500k đến 600k đó. H3 Neo market thì khoảng 250k nhưng đằng nào chả tìm mua hàng cao hơn.
Mới định hướng đi theo tàu đạo thì cứ xài 1 em nhàng nhàng thôi bác ạ. Luyện thành chính quả nâng cấp sau =.=

zhang là vis

Đại Uý
Như nào thì là đúng ạ
H3 Market với Pro hay với NT cho cảm giác khác nhau, nếu bác mua H3 market đánh một thời gian sẽ cảm thấy chán từ đó sẽ không còn ham hố với Pro hay NT nữa mà biết đâu Pro hay NT lại hợp với bác thì sao nhỉ, có phải bác lại mất thời gian để dánh cái H3 market ko? :)) đấy là ý kiến em thôi, không làm loãng topic của chủ thớt nữa, up giúp bác ạ :)

Bình luận từ Facebook