sac tem đồng hải phòng lên sàn

tranvietanh

Trung Tá
Gửi bạn 1.300.000 cho cây này, nếu được thì pm cho mình nhé!
Lưu ý: mình mua nghiêm túc và mình trả theo giá trị sử dụng chứ không phải mình đùa đâu

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Gửi bạn 1.300.000 cho cây này, nếu được thì pm cho mình nhé!
Lưu ý: mình mua nghiêm túc và mình trả theo giá trị sử dụng chứ không phải mình đùa đâu
1,3tr/5tr ..... nghe cũng khó đấy chú ạ . chú lại chuyển sang sar hay sao mà lại mua sar thế ?

tranvietanh

Trung Tá
1,3tr/5tr ..... nghe cũng khó đấy chú ạ . chú lại chuyển sang sar hay sao mà lại mua sar thế ?

À không anh ạ, em mua hộ thôi chứ không có nhu cầu chơi Sadius. Em mà máu thì em lấy ngay cây của Mr Đức tieuho_8x chứ làm gì mà phải lọ mọ thế này

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Khiếp quá, các bác này chém gió thành bão rồi, mình nghĩ cây này trên hoặc dưới 2 củ là còn trôi, bác chủ thớt đưa ra giá này nghe hoảng quá.........:zingme44: Toát mồ hôi

nhukhiem2311

Trung Sỹ
nói vậy cho vui chứ mong chủ thớt xem lại giá nếu thật sự muốn cho em nó ra đi . giá đấy trên trời quá . em cũng đồng ý với bác Sướng . k hơn được đâu

money12

Đại Tá
Cốt này bạn trả 5t thi chăc trăm năm nữa bạn bán dc. Cái cốt của bạn ko se ri nhưng viền và cán vào keo hết rùi mình nghĩ bạn bán dc 2t đã là quá giỏi rùi ,

KIEMCUN

Binh Nhì
Cốt này bạn trả 5t thi chăc trăm năm nữa bạn bán dc. Cái cốt của bạn ko se ri nhưng viền và cán vào keo hết rùi mình nghĩ bạn bán dc 2t đã là quá giỏi rùi ,
Các bác ném đá kinh quá người ta nói thách thì sao...............

toan thang

Trung Sỹ

sac của mình viền mình dán ni lông chụp ảnh nó vậy.chưa bị sứt cạnh.cây này mình mua của một anh trên hà nội để tủ 7 năm k chơi.nên nó mới đẹp dc như vậy. cán thì mình quét sơn móng tay.nếu k thích bạn có thể tẩy đi dc mà.có phải mình vào keo đâu.nhin trên ảnh nó vậy.nhìn bên ngoài nó còn đẹp hơn.ở hải phòng cây này là đẹp nhất.chưa có cây nào hơn cây này đâu.hôm trước có bạn dao bán sac co sori mà bán 4tr.cây của mình đẹp hơn mà lại ko sori.nên mình bán 5tr cho vui.tôi đố bạn kiếm dc cây sac nào như cây của tôi mà giá 2tr.nếu có tôi mua luôn 10 cây

Bác chủ đăng trên này chơi chơi thôi chứ chắc k bán đâu, 5tr bằng cả tháng lương chứ có ít ỏi j, mua về cũng vứt tủ ( để ko khéo còn mốc ) mà cân nặng cây này còn chưa rõ, mập mờ lắm

meoluoitmb

Đại Tá
sac của mình viền mình dán ni lông chụp ảnh nó vậy.chưa bị sứt cạnh.cây này mình mua của một anh trên hà nội để tủ 7 năm k chơi.nên nó mới đẹp dc như vậy. cán thì mình quét sơn móng tay.nếu k thích bạn có thể tẩy đi dc mà.có phải mình vào keo đâu.nhin trên ảnh nó vậy.nhìn bên ngoài nó còn đẹp hơn.ở hải phòng cây này là đẹp nhất.chưa có cây nào hơn cây này đâu.hôm trước có bạn dao bán sac co sori mà bán 4tr.cây của mình đẹp hơn mà lại ko sori.nên mình bán 5tr cho vui.tôi đố bạn kiếm dc cây sac nào như cây của tôi mà giá 2tr.nếu có tôi mua luôn 10 cây
===================
Cây mà bạn nói 4tr đây chứ gì: http://bongban.org/forum/showthread.php/18477-Sardius-tem-ĐỒng-giao-lƯu
Thật tai hại khi đây chỉ là một câu nói vui đùa khi nhờ định giá, bạn đọc kỹ lại từng comment đi nhé, giờ ai trả 2,5tr anh ấy bán ngay ko suy nghĩ. Có thể bạn chưa có kinh nghiệm nên mới phát giá cây này 5tr. Nhưng nếu muốn bán thực sự thì bạn nên tham khảo ý kiến của anh em khác nữa nhé. Thân ái!

meoluoitmb

Đại Tá
- Căn cứ vào giá cả thị trường tại quý III năm 2013.
- Căn cứ vào độ hot của sar tại thời điểm này.

Mèo xin định giá cây này: 2,7tr

đạt tay to

Thượng Sỹ

Bạn nói cây này ở hải phòng đẹp nhất là ko đúng,tôi từng có mấy cây còn đẹp hơn cây của bạn và đã để cho một bác sưu tập giá chi tầm 3m thôi,nếu ban ko tin thì qua chỗ mình,mình sẽ dân bạn đến một nơi mà ở đó có một kho sa tem đồng đủ loại

Bình luận từ Facebook