Sạ Điêu Việt Nam và Feruku tìm bạn!

tlevincom

Thượng Sỹ
Báo cáo với Diễn đàn tình hình là mình muốn giao bán 2 cái cốt sau:
1. Nitaku Feruku tình trạng 95% vẫn còn ngon, không một vết sẹo, giá mong muốn 1,4 triệu (mới 2,3 triệu à)
2. Cốt vợt Sadios VN: Đây là vợt HUNGCA chế tác bởi nghệ nhân của Việt Nam (Bác Hùng Ka, Gia Lâm, Hà Nội) tình trạng như hình đẹp long lanh. Có lẽ cả trái đất có khoảng vài cây thôi ah, giao lưu cho anh em cảm nhận xem vợt Tây, Tầu, Nhật và Việt Nam khách nhau thế nào nhé! Giá mình giao lưu 800k thôi. (Đã chuyển cho anh bạn SV ĐH Thủy Lợi)
Mình tên Tuấn, sinh 1977 cho tiện alo: 093.444.1379.
Ảnh nhé!

Last edited:

tlevincom

Thượng Sỹ
82 người đi qua....mà ko thèm hỏi thăm các em nó một tiếng!!! Thời buổi khó khăn ....các em cố đứng tạo dáng lâu thêm chút nữa nhé! Rồi sẽ gặp khách sộp!

tlevincom

Thượng Sỹ
Cả 2 mặt vợt có rồi đó.... 2 mặt đều như nhau...nhìn kỹ sẽ phân biệt được sự khác nhau giữa các vân gỗ sáng và đều rất đẹp!

tlevincom

Thượng Sỹ
vì hết lúa........ mạnh miệng trả bác 600k em Hungca kia về cảm nhận thử :D

Mình cẩm nhận đủ rồi mới giao lưu cho anh em thôi... hơn kém nhau 200k có đáng gì đâu? Mà mình ở Đông Anh nhé!
Mời anh em bớt chút thời gian về Câu lạc bộ mình giao lưu...uống Bia HN cả két nhé!

Last edited:

phungducthang

Đại Tá

tlevincom

Thượng Sỹ
nhận đặt gạch bác em sạ điêu, đợi em gom tiền em alo bác

Nhận cục gạch của bluesky! Chờ gặp nhau trên cầu Thăng Long nhé!:zingme61: Mà a lô ngay đi, đợi trong ngày nay nhé!...có mấy trăm thôi làm gì phải gom. :zingme33:

tlevincom

Thượng Sỹ
nhận đặt gạch bác em sạ điêu, đợi em gom tiền em alo bác

Nhận cục gạch của bluesky! Chờ gặp nhau trên cầu Thăng Long nhé!:zingme61: Mà a lô ngay đi, đợi trong ngày nay nhé!...có mấy trăm thôi làm gì phải gom. :zingme33:

Bình luận từ Facebook