Review về Tú sợ phủi

dung.vima

Moderator
- he he ! 1 buổi tối rất chi là happy của Namhao club tại Hải Phòng. Mình vừa được ngồi với a Tú phủi nên về phải viết đôi nhời ngay về ảnh.
Hik hik tnao nhỉ ? Bão , bão về Hải Phòng trên bàn bia ( không đề cập đến việc bàn bóng nhé ).
hik cứ 1 cốc đầy tăm phần tăm :(( bão quá, em theo anh mà muốn ...
hết bia sang rượu . rót phải rót đầy. vẫn tăm phần tăm.
k biết các cao thủ đất HN có ai hạ được bác Tú phủi trên bàn bia không nữa
Ngắn gọn lài là : Cao, trắng trẻo, thư sinh đẹp trai và Bão~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

thangRau

Đại Uý
Uống gì .............. a uống cùng khối lần. Không có gì xuất sắc nhưng đợt này chắc thăm khu Xây Dựng ở khu 3 là hoành tráng đấy.... hehehe

choctietlon

Super Moderators
- he he ! 1 buổi tối rất chi là happy của Namhao club tại Hải Phòng. Mình vừa được ngồi với a Tú phủi nên về phải viết đôi nhời ngay về ảnh.
Hik hik tnao nhỉ ? Bão , bão về Hải Phòng trên bàn bia ( không đề cập đến việc bàn bóng nhé ).
Ngắn gọn lài là : Cao, trắng trẻo, thư sinh đẹp trai và Bão~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Ku em Tú sợ phủi này trình bóng thì nhỉ hơn em chút chứ trình Bia thì em chấp 434.
Không biết ku em này xuống HP 'nổ" ra sao chứ họp báo chém gió với Bia thì cũng chỉ tầm Hạng D thôi bác ợ. Bia Bia Bia Bia Bia Bia Bia

dung.vima

Moderator
hahahahha về hải phòng xõa cùng anh em hehehe,chú vima thấy uống sốc choáng à

Không choáng với shock sao được anh. Ông ấy cứ làm phát nửa lít bia một chịu sao nổi nhiệt. Đã thế còn bia rượu tùm lum. May mà em về được đến nhà an toàn thèm Bia

Tú phủi

Trung Sỹ

Chú làm gì mà đề cao anh quá vậy, chẳng qua hôm đó vui quá nên anh trót cao hứng thôi chứ bình thường anh cũng chì bình thường thôi Bia
Công nhận hôm đó vui quá xá là vui Bia Bia Bia

Tú phủi

Trung Sỹ
Không choáng với shock sao được anh. Ông ấy cứ làm phát nửa lít bia một chịu sao nổi nhiệt. Đã thế còn bia rượu tùm lum. May mà em về được đến nhà an toàn thèm Bia

Gầy thầy đủ thứ mà em Bia
Hôm đó xong anh và Long nhí còn cao hứng ra biển dạo mát quanh mấy nhà nghỉ nữa ;)

trin_hoa_an

Trung Uý
Review mà chả thấy v1 v2 v3 gì cả, phải có cả màn hình phẳng hay màn hình cong chứ. Hehe. Tết về chưa có cơ hội được giao lưu. Hi vọng để năm sau. ^^!

Bình luận từ Facebook