review áo bóng bàn fake

timoboll_qb

Thượng Sỹ
Đa số hàng áo bóng bàn ở việt nam đều là hàng fake :3
Những ai đã và đang mặc có thể review chất lượng của nó được không ạ :3
Trước em dùng áo proning giá 125k chất lượng khá tốt, vải gai thông thoáng giờ định chuyển qua áo bóng bàn :3

tosiosHD

Đại Tá
Đã gọi là áo Fake thì bạn còn muốn review chất lượng làm gì nữa? Ai mặc cũng biết là nó nhìn xa xa thì màu sắc đẹp mắt tí, nhưng lại gần thì thấy chất lượng màu ko tốt lắm, đường kim mũi chỉ ko chau chuốt.... Mặc mùa đông thì được, chứ mặc mùa hè thì khó chịu lắm.
Nhưng thực sự những ai chưa mặc áo xịn bao giờ thì chưa biết gì về cảm giác áo xịn, nên mặc những áo đó vẫn thấy ngon chán. Haha.

blueh

Thiếu Uý
Đã gọi là áo Fake thì bạn còn muốn review chất lượng làm gì nữa? Ai mặc cũng biết là nó nhìn xa xa thì màu sắc đẹp mắt tí, nhưng lại gần thì thấy chất lượng màu ko tốt lắm, đường kim mũi chỉ ko chau chuốt.... Mặc mùa đông thì được, chứ mặc mùa hè thì khó chịu lắm.
Nhưng thực sự những ai chưa mặc áo xịn bao giờ thì chưa biết gì về cảm giác áo xịn, nên mặc những áo đó vẫn thấy ngon chán. Haha.
biết hàng fake không thể tốt như áo xịn chính hãng nhưng dù sao theo mình fake cũng có loại 1, loại 2, có loại fake tốt hơn, mặc mát hơn loại fake khác. Chủ thớt chắc muốn hỏi về vụ này.
Mình có cái áo Stiga fake khá ổn, tầm 250k-280k gì đó không nhớ, tốt hơn Butterfly, Nike, Adidas fake 150k. Chắc tiền nào của nấy, fake 250k ngon hơn fake 150k.

Ai có kn gì thì chia sẻ thêm cho ae. Áo xịn không phải ai cũng mua được, mà có mua cũng không mua nhiều được.

Nhân tiện cho mình hỏi loại áo chính hãng nào tốt mà giá vừa phải?

tosiosHD

Đại Tá
+ Theo quan điểm của bạn thì giá thế nào thì gọi là "vừa phải" nhỉ? Haha.
Bạn thử mặc 1 chiếc Cornnileau 950k đi, áo đẹp, mặc thích lắm!

timoboll_qb

Thượng Sỹ
biết hàng fake không thể tốt như áo xịn chính hãng nhưng dù sao theo mình fake cũng có loại 1, loại 2, có loại fake tốt hơn, mặc mát hơn loại fake khác. Chủ thớt chắc muốn hỏi về vụ này.
Mình có cái áo Stiga fake khá ổn, tầm 250k-280k gì đó không nhớ, tốt hơn Butterfly, Nike, Adidas fake 150k. Chắc tiền nào của nấy, fake 250k ngon hơn fake 150k.

Ai có kn gì thì chia sẻ thêm cho ae. Áo xịn không phải ai cũng mua được, mà có mua cũng không mua nhiều được.

mình nghĩ áo chính hãng mà ngon bổ rẻ thì là donexpro giá khoảng 200k, vải phía sau lưng giống như cái màn muỗi ấy ,haha. Nhẹ và cực thoáng luôn
Đây cũng chính là hãng sản xuất áo proning 125k nhưng loại donex 185k ngon hơn nhiều :3

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Riêng về áo mặc để đánh bóng bàn thì mình nên mua áo của anta mặc rất sướng mà giá cả cũng hợp lý luôn

lion

Đại Tá
View attachment 44687
mình nghĩ áo chính hãng mà ngon bổ rẻ thì là donexpro giá khoảng 200k, vải phía sau lưng giống như cái màn muỗi ấy ,haha. Nhẹ và cực thoáng luôn
Đây cũng chính là hãng sản xuất áo proning 125k nhưng loại donex 185k ngon hơn nhiều :3

Em có 1 đôi áo này, dùng cũng được các bác ợ

rossicarbon

Trung Sỹ
Thi choi ao nhu minh la mac ok lien.

Attachments

64.6 KB · Đọc: 0
    59.6 KB · Đọc: 0
    54.8 KB · Đọc: 0

lion

Đại Tá
Bác nào có điều kiện sang Japan thì mua áo Adidas xịn mà mặc, thoáng, đằng
sau lưng cũng mỏng như màn tuyn mà giá rẻ như mấy áo fake luôn ợ:

Em có 3 cái, 2 đen, 1 hồng (nhìn hơi đĩ một tí nhưng nói thật là đẹp các bác ợ),
mặc đẹp, bền, 2 năm rồi mà vẫn tươi ngon.

tuandaklak

Trung Uý

Em có 3 cái, 2 đen, 1 hồng (nhìn hơi đĩ một tí nhưng nói thật là đẹp các bác ợ),
Cai nay nua.... Em thich mac ao co tron hoqc trai tim

blueh

Thiếu Uý
+ Theo quan điểm của bạn thì giá thế nào thì gọi là "vừa phải" nhỉ? Haha.
Bạn thử mặc 1 chiếc Cornnileau 950k đi, áo đẹp, mặc thích lắm!
với riêng mình thì khoảng 600k đổ lại là vừa phải, 950k thì hơi mắc

blueh

Thiếu Uý
View attachment 44687

cảm ơn bạn, mình cũng có cái áo proning 125k mặc cũng được lắm, lúc nào mua loại 185k hay 200k thử

áo đẹp quá nhưng khó mua rồi, làm sao sang japan được

lion

Đại Tá
cảm ơn bạn, mình cũng có cái áo proning 125k mặc cũng được lắm, lúc nào mua loại 185k hay 200k thử
áo đẹp quá nhưng khó mua rồi, làm sao sang japan được

Thì nhờ ai đi qua họ mua giúp chứ sao

Trainee

Đại Tá
Fake mà không phải Fake, hàng do đại lý hãng phân phối, sản xuất và giá cả ở VN. Khác với chuyện mấy ông ở Tân Bình, Tân Phú làm nhái.
Mình thấy mấy hàng kiểu này giá ~250-300K mặc ổn phết. Mặc cả năm rồi cũng có vấn đề gì đâu.

Bình luận từ Facebook