Rất vừa ý khi sắm gậy như ý

drmatchetzoola

Đại Tá
Các bác có thể tự chọn cho mình một cây vợt theo ý mình:
1. Màu cán vợt.

drmatchetzoola

Đại Tá
2. Rất vừa với lòng bàn tay

Cốt được làm công nghệ ... bằng tay, vì vậy họ sẽ đo lòng bàn tay bạn để làm, vì vậy sẽ cho ra các mẫu chuôi cán sau:

drmatchetzoola

Đại Tá
Tiếp tục mẫu form chuôi cán vợt

Ví dụ khi làm họ sẽ đo lòng bàn tay và chọn loại cán như thế này để phù hợp phía trước và phía sau với form G6:

Last edited:

QMinh_Bienhoa

Thượng Sỹ
Bác yên tâm, để mình giới thiệu tất tần tật mình sẽ giới thiệu địa chỉ cho mà đem tay đến đặt hàng. Hẹn!

Nếu ở xa quá thì làm sao đem tay đến đặt hàng, chắc gởi bàn tay qua đường bưu điện thôi. Nói vui thôi, bác cho cái form để anh em điền kích thước vào rồi gởi đặt hàng.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Cái này hay nhỉ ? như vậy sẽ giúp người chơi khắc phục được lỗi cầm vợt không đúng cách nữa ? Cần phải đưa ra nhiều kiểu vợt kiểu như cán cong , cán lệch tâm nữa thì quá tuyệt !

anzippo

Đại Tá
Cám ơn bác Minh nhiều , bài này của bác bổ ích cho em rất nhiều , hẹn Bác một ngày không xa tại Hội AN

tuyetvu79

Đại Tá
Cái này hay nhỉ ? như vậy sẽ giúp người chơi khắc phục được lỗi cầm vợt không đúng cách nữa ? Cần phải đưa ra nhiều kiểu vợt kiểu như cán cong , cán lệch tâm nữa thì quá tuyệt !

...............
một cách đơn giản là......mình tự bào, mài cán vợt cho vừa ý.....
mài vài cái rồi cầm múa vài đường.....cứ thế cho đến khi vừa ý đẹp lòng....he...he
...........chỉ có mỗi cái là ....khi kẹt bán lại k ai mua thui...hic....:(

drmatchetzoola

Đại Tá
Làm cán vợt chưa tới 3 phút rưỡi

Bác Thắng và An Còi làm cán nhanh và đẹp như thế này là cùng!

[video=youtube;ByOtqFMPoDM]http://www.youtube.com/watch?v=ByOtqFMPoDM&list=PL99B3C91BB70F523B[/video]

ducphubb

Thượng Sỹ
Cốt vợt bóng bàn được sản xuất của sự kết hợp của máy và thủ công thật hài hòa, trí tuệ và đôi bàn tay khéo léo của con người mang lại nhiều cảm xúc cho ta cây vợt để cầm đánh bóng vui chơi mỗi chiếu và nhất là khi ta thắng giải và bia...!

Last edited:

Bình luận từ Facebook