RASANT POWER SPONGE

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
FH : RASANT TURBO + BH : RASANT POWERSPONGE combo này nếu bạn chơi dc fh trung bình cứng - tốc độ nhanh + xoáy cho fh bên bh rasant power sponge tuyệt vời bởi độ ổn định = khống chế
FH : RASSANT + BH : RASANT đây cũng là combo rất hay cả 2 mặt có độ cứng trung bình - tốc độ nhanh , xoáy kiểm soát tốt dễ chơi
BH với Rosewood 7 nên dùng miếng nào vậy a D9

Hienkon_thoha

Thượng Sỹ
[QUOE="TimoBoll Hồng, post: 749208, member: 17211"]BH với Rosewood 7 nên dùng miếng nào vậy a D9[/QUOTE]
Với Rosewood 7 thi bên BH bạn nên kết hợp vs mặt mềm như rasan beat hoặc rasan powerspong để có thể chặn giảm lực và bám xoáy hay đấm bóg rất hay...

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
[QUOE="TimoBoll Hồng, post: 749208, member: 17211"]BH với Rosewood 7 nên dùng miếng nào vậy a D9
Với Rosewood 7 thi bên BH bạn nên kết hợp vs mặt mềm như rasan beat hoặc rasan powerspong để có thể chặn giảm lực và bám xoáy hay đấm bóg rất hay...[/QUOTE]
À, thanks bạn.
Nhưng hiện tại mình đang chơi Ten05 nên chuyển qua thế có bị mềm quá ko ta.o_O

songlam

Trung Uý
Mình đang chơi cốt Nittaku Accoustic thuần gỗ. Đang cân nhắc đánh BH mặt này hoặc Hexer duro, xin ý kiến bác chủ là nên chọn mặt nào phù hợp hơn? Thanks

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Mình đang chơi cốt Nittaku Accoustic thuần gỗ. Đang cân nhắc đánh BH mặt này hoặc Hexer duro, xin ý kiến bác chủ là nên chọn mặt nào phù hợp hơn? Thanks
cả 2 đều hạp bác ơi : :)
rasant power sponge mềm hơn dán vào acoutic vợt sẽ bị rung - bên FH bác nên oánh các dòng trung bình cứng đổ lên
hexer duro độ cứng trung bình FH bác phối dễ hơn :)

Bình luận từ Facebook