rao hộ Sardius tem lùn.

MaiXuanViet

Moderator
tiếp tục nhận gạch trong hôm nay nhé (vì mai là CN rồi). Không biết sao a Hưng đặt gạch xong nhưng lại không llạc dc cả ngày hôm qua.

MaiXuanViet

Moderator
Ui, ra là đại ka Hưng đi Trung Quốc thảo nào ko llạc được. Thôi găm hàng đợi ảnh về vậy.

Last edited:

huydas

Đại Tá
Tin vừa nhận là anh Hưng meoluoitmb đi Trung Quốc tiêu hết tiền nên chưa hốt em nó được. Tiếp tục nhận gạch.

Ông mèo dạo này ăn chơi lắm..tiêu hết cả tiền của vợ rồi cũng nên..:zingme29: để cho Xelu giá đó là hợp lý nhất rồi...!

MaiXuanViet

Moderator
mình trả 3,1 tr nếu chưa lên đường.

Thật tình là cây này anh Hưng meoluoitmb đã trả 3tr5, và em cũng tỉnh cảm với anh Hưng nên ráng cố gắng năn nỉ gãy lưỡi ông chủ vợt mới ok giá đó chứ ko phải dễ dàng gì. Giờ em đang giữ vợt mà anh Hưng có công việc nên ko lấy nó được làm em cũng ko biết thế nào. Giờ em chốt giá cuối cùng là 3tr5 anh em nào thấy ok thì lấy, ko thì đành chịu ôm thôi.

hungvu

Trung Sỹ
Thứ nhất là up hộ bạn vì sự nhiệt tình của bạn với ông chủ vợt.
Thứ 2 là giao lưu tý : xin hỏi các bác ai biết thì trả lời giúp, tem lùn khác với tem đồng ở chỗ nào (vì em thấy tem đồng giống i sì tem lùn), vợt có tem lùn khác gì so với vợt có tem đồng ko số

MaiXuanViet

Moderator
Thứ nhất là up hộ bạn vì sự nhiệt tình của bạn với ông chủ vợt.
Thứ 2 là giao lưu tý : xin hỏi các bác ai biết thì trả lời giúp, tem lùn khác với tem đồng ở chỗ nào (vì em thấy tem đồng giống i sì tem lùn), vợt có tem lùn khác gì so với vợt có tem đồng ko số

Đây là 1 con tem dài copy hình trên mạng, nhìn màu gỗ và mức độ cũ thì có lẽ nó là tem đồng nhưng chuyện đồng hay bạc cũng ko quan trọng, cái chính phân biệt lùn hay dài là cái chữ Sardius. Bạn so sánh với hình đầu tiên của topic sẽ nhận ra được.

huydas

Đại Tá
Theo mình thì cây naỳ có 1 vài nhược điểm 1 chút:
Thứ nhất là keo đã vào khá dày(nếu 1 thợ ra keo tốt thì cũng không thể như cũ được)
Cái thứ 2 là ở mang cá và đầu trên cán vợt(phần đầu mặt vợt) không được tốt cho lắm(hơi ẩm và đen ..tất nhiên là k sao cả)
Thứ 3 là cán đã bị sứt hơi nhiều 1 chút.
Vậy nên mình nghĩ là 3tr thì sẽ hợp lý đó bạn..Thân

MaiXuanViet

Moderator
anh Hưng meoluoitmb là 1 trong những người có chuyên môn về sưu tầm Sar lùn tốt nhất. Anh ấy đã nhận xét nó tầm 3tr7 - 4tr, anh ấy cũng đã đặt gạch nếu có thể thuyết phục chủ vợt bán giá 3tr5, mình đã cố gắng thuyết phục chủ vợt để có dc giá 3tr5 nhưng vì sự cố phải sang Trung Quốc nên anh ấy không lấy hàng được. Cũng đã có rất nhiều người trả 3tr, 3tr1, 3tr2... nhưng mình không thể đi năn nỉ chủ vợt bán giá đó được vì 3tr5 là giá cũng đã tình cảm lắm rồi. Nếu nó không bị những điểm như bạn huydas nói thì giá em nó sẽ lên tầm >6tr chứ không phải 3tr5 như vậy đâu. ^^

Last edited:

mebb0101

Trung Tá
up cho chú e.Thật lòng mà nói cây này vô giá với những người sưu tầm vì nó đã trên 20 năm rồi.Những cây ít sứt mẻ z đếm trên đầu ngón tay!Quan trọng là bác nào máu mà múc thôi!Thật tiếc vì e nó đã bị thâm và cán vô keo a k chơi dc vì ra nhiều mồ hôi,nếu k a cũng xúc giúp chú để e khỏi khó xử.a đang có 1 e tem đồng k số gần như mới > 96%,k sứt mẻ nhưng ngại va vô bàn mất giá trị nên đành để e nó vô hộp ngắm thôi!hic
Chúc e mau bán dc hàng nhé!thân

MaiXuanViet

Moderator
up cho chú e.Thật lòng mà nói cây này vô giá với những người sưu tầm vì nó đã trên 20 năm rồi.Những cây ít sứt mẻ z đếm trên đầu ngón tay!Quan trọng là bác nào máu mà múc thôi!Thật tiếc vì e nó đã bị thâm và cán vô keo a k chơi dc vì ra nhiều mồ hôi,nếu k a cũng xúc giúp chú để e khỏi khó xử.a đang có 1 e tem đồng k số gần như mới > 96%,k sứt mẻ nhưng ngại va vô bàn mất giá trị nên đành để e nó vô hộp ngắm thôi!hic
Chúc e mau bán dc hàng nhé!thân

Thanks anh. Mong là em này ko bị như em Iolit Neo bữa trước, lúc còn treo đấy thì ít ai hỏi, vừa bảo bán rồi close topic thì 2 3 người gọi bảo bán hàng thơm thế sao không hú anh 1 tiếng anh hốt. Bó tay. Lúc còn thì ko múc, đợi ng khác múc rồi lại tiếc. =.=

Bình luận từ Facebook