Hà Nội Ra đi em cho ai tập chơi Butteffly- petr korbel -fl+ 2 mặt donic

hoangtuyen

Binh Nhất
Mình có ông anh thừa em này không chơi đến cho ra đi Butteffly- petr korbel -fl + 2 mặt donic acuda s2 còn mới, ai tập chơi rất hợp, giá 1,2 triệu, mình ở hà nội , bạn nào có nhu cầu alo mình nhé
Đt : 0917305652
cốt vợt 1.JPG
cốt vợt 1.JPG cốt vợt 1.JPG

Attachments

• cốt vợt 2.JPG
    cốt vợt 2.JPG
    492.5 KB · Đọc: 0
  • cốt vợt 3.JPG
    cốt vợt 3.JPG
    458.7 KB · Đọc: 0
  • cốt vợt 4.JPG
    cốt vợt 4.JPG
    452.1 KB · Đọc: 0

Timobollvn

Trung Uý
Theo cảm quan của mình thì cốt này là fake, nghĩa là hàng giả đó ban.Mình ko dám khẳng định vì hình ảnh của bạn hơi mờ ảo. Mong bạn xem xét kỹ lại, có cách chắc chắn nhất là cậy tem đồng ở đít cán vợt ra xem có mấy cái chữ Nhật khác ở đó ko và nếu ko thì chắc là hàng giả

hoangtuyen

Binh Nhất
Theo cảm quan của mình thì cốt này là fake, nghĩa là hàng giả đó ban.Mình ko dám khẳng định vì hình ảnh của bạn hơi mờ ảo. Mong bạn xem xét kỹ lại, có cách chắc chắn nhất là cậy tem đồng ở đít cán vợt ra xem có mấy cái chữ Nhật khác ở đó ko và nếu ko thì chắc là hàng giả
mình cũng chưa cậy ra xem , sử lý giúp ông anh mà,

oldfox

Đại Tá
Bán cả combo thì phải bóc mặt ra để người ta xem bề mặt cốt chứ bạn, lỡ bị tước gỗ hay thủng, vỡ thì trách nhiệm sau này bạn lại phải gánh giúp ông anh kia thì tội cho bạn, mình thấy bạn cùng họ với mình, thấy thương mới có đôi lời góp ý vậy thôi :(

ngochuongnt

Trung Uý
Cây này so với nittaku acoustic khác nhau nhiều không ạ. Bác nào chơi qua 2 cây này cho mình xin chút thông tin nhé. Mình cảm ơn

Bình luận từ Facebook