Quỹ Mở Rộng Vòng Tay

NTBB

Super Moderators
Chú ạ, cháu có hỏi chuyện hai chú về việc này rồi, nhưng thời điểm các chú ở chiến trường Quảng Trị là sau thời điểm người thân của chú hi sinh (năm 1972) nên các chú không rõ lắm (chú Đạt kể: gần đây, qua một chương trình trên tivi có nói đến một địa danh cũng không nhớ chắc chắn đó là huyện Hướng Hóa hay gì đó, có vài ngôi mộ được tìm thấy cách đây không lâu, điều ngạc nhiên là nơi tìm thấy hài cốt các liệt sĩ của ta lại nằm trong địa danh nơi địch chiếm đóng và bộ đội ta chưa hề ở đó).Cháu và bố cháu định khi nào có dịp đi Hà Nội sẽ dò hỏi sau, vì bố cháu cũng có biết một bác cán bộ chỉ huy chiến đấu thuộc bộ tư lệnh Đặc công, sau đó về nghỉ hưu có nghiên cứu về lịch sử bộ tư lệnh.Để cung cấp thêm thông tin, chú cho cháu xin một chút thông tin vào inbox về: Họ và tên người thân, năm sinh, đơn vị trước và lúc hy sinh, thời điểm và địa danh chiến đấu, cán bộ cùng cấp hoặc cấp trên, đồng đội..vv..Nói chung là nhưng thông tin chú có thể cung cấp được ạ.

Cảm ơn cháu ! Để chú lấy các thông tin chính xác rồi cung cấp cho cháu sau nhé.

NTBB

Super Moderators
bác NTTB ơi! E vẫn vào đọc để biết quỹ MRVT lớn mạnh thế nào. Hôm nay em xin phép đề nghị quỹ giúp đỡ ạ! Cụ thể là trường hợp bác Phạm ngọc Tri - 74tuổi đang tham gia sh tại clb của e. Cụ là cán bộ quân đội nghỉ hưu, đồng lương ít ỏi phải lo cs nhưng niềm đam mê bb thì hiếm thấy! Thứ bảy tuần vừa rồi e thấy cụ đánh hỏng nhiều mới để ý cây vợt, e dùng đt chụp rồi mà k biết up từ đt lên dđ. Thực ra em có lỗi vì quan tâm muộn!
Rất mong Quỹ MRVT xem xét tặng cho bác 1 cây vợt để bác Tri say mê bb hơn, đỡ hỏng trong những quả tấn công...
xin phép được miêu tả cây vợt hiện tại cụ đang dùng. Vợt 729 dán sẵn, mua 150k lâu rồi. Cán vợt vỡ dọc theo lớp ghép,cụ lấy băng dính quấn lại. 2 mặt vợt mốc xì nham nhở, viền cốt va cạnh bàn cũng lượn lờ nham nhở lắm. E sẽ tìm cách up sau! Trân trọng cảm ơn Quỹ và những tấm lòng vàng!

Đây là hình ảnh món quà Quỹ MRVT kính tặng bác Tri, sinh hoạt tại CLB của đồng chí Công Ninh Bình (nick : congcong73). Hy vọng bác Tri có thể tiếp tục chơi bóng với cây vợt mới này.

Cốt Andro Explore (<100%), mút Haifu Whale Power (<100%), Mút ghép Donic JoGold.

@ congcong73 : Quỹ nhờ Công thay mặt diễn đàn trao tặng tận tay bác Tri cây vợt này, và nhờ Công "chụp hình trực tiếp" để báo cáo với bà con nhé ! Xin chân thành cảm ơn !

Last edited:

congcong73

Đại Tá
Đây là hình ảnh món quà Quỹ MRVT kính tặng bác Tri, sinh hoạt tại CLB của đồng chí Công Ninh Bình (nick : congcong73). Hy vọng bác Tri có thể tiếp tục chơi bóng với cây vợt mới này.

View attachment 18916
View attachment 18917

Cốt Andro Explore (<100%), mút Haifu Whale Poewr (<100%), Mút ghép Donic JoGold.

@ congcong73 : Quỹ nhờ Công thay mặt diễn đàn trao tặng tận tay bác Tri cây vợt này, và nhờ công "chụp hình trực tiếp" để báo cáo với bà con nhé ! Xin chân thành cảm ơn !
vâng vâng! Vui quá! Nay phải thông báo luôn cho cụ mừng! E chỉ biết nói lời cảm ơn và cảm ơn!
bác NTBB còn đc của em phải không a? Thôi em cứ ghi lại ở đây.
Đinh Thế Công, trường tiểu học Quỳnh Lưu, Nho Quan, nb.
cảm ơn Quỹ, cảm ơn dđ, cảm ơn bà con, cảm ơn bác NTBB!

NTBB

Super Moderators
Món quà cho bác Tri (Ninh Bình) sẽ được gửi về địa chỉ của Công (congcong73) trong ngày hôm nay. Khi nào nhận được, Công nhớ báo tin ngay cho TKMN yên tâm nha.

NTBB

Super Moderators
Đ/c Công ơi ! Quà đã được gửi từ chiều thứ hai vừa rồi, vậy mà hôm nay vẫn chưa tới Ninh Bình nhỉ? hay là trường nghỉ hè, ko ai nhận bưu phẩm. Công thử chạy ra bưu điện huyện hỏi xem sao nhé.

congcong73

Đại Tá
Đ/c Công ơi ! Quà đã được gửi từ chiều thứ hai vừa rồi, vậy mà hôm nay vẫn chưa tới Ninh Bình nhỉ? hay là trường nghỉ hè, ko ai nhận bưu phẩm. Công thử chạy ra bưu điện huyện hỏi xem sao nhé.
không ạ! Trường nghỉ nhưng bác bưu tá sẽ đưa cho em nếu quà đến ạ! E cũng thấy sốt ruột quá ạ!
bác cho e xin cái mã hàng ạ!?

congcong73

Đại Tá

View attachment 18916
View attachment 18917

Cốt Andro Explore (<100%), mút Haifu Whale Power (<100%), Mút ghép Donic JoGold.

@ congcong73 : Quỹ nhờ Công thay mặt diễn đàn trao tặng tận tay bác Tri cây vợt này, và nhờ Công "chụp hình trực tiếp" để báo cáo với bà con nhé ! Xin chân thành cảm ơn !
bác NTBB ơi e hỏi bưu điện rồi mà vẫn chưa thấy hàng đâu ạ

NTBB

Super Moderators
bác NTBB ơi e hỏi bưu điện rồi mà vẫn chưa thấy hàng đâu ạ

Mình đang ở Cần Thơ, lính của mình nói đã gửi từ thứ hai, mình đang nhờ bạn ấy cung cấp cho mình mã hóa đơn chuyển hàng. Lát nữa mình cung cấp cho Công nhé.

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Mã hàng đây Công ơi: EG 712497595 VN

Xin lỗi, đính chính lại : Lính mình gửi chiều thứ ba (thứ hai nó kẹt ko gửi được). Chắc hôm nay sẽ tới. Sorry nhé !

congcong73

Đại Tá
Mã hàng đây Công ơi: EG 712497595 VN

Xin lỗi, đính chính lại : Lính mình gửi chiều thứ ba (thứ hai nó kẹt ko gửi được). Chắc hôm nay sẽ tới. Sorry nhé !
e muốn làm LÍNH của bác lắm, k biết có được không ạ??

congcong73

Đại Tá
Mình đang ở Cần Thơ, lính của mình nói đã gửi từ thứ hai, mình đang nhờ bạn ấy cung cấp cho mình mã hóa đơn chuyển hàng. Lát nữa mình cung cấp cho Công nhé.
chiều tối nay e lấy hàng bác ơi, e kt rồi ạ. Cảm ơn bác!

manhga_phuoclong

Đại Uý
Xin chào chú, cháu ở CLB Phước Long,trong CLB của cháu có một bạn đanh rất là hay,hay so với tỉnh lẻ có tên là Dũng Nhỏ,niềm đam mê BB của bạn ấy thấy rất là rõ tham gia đầy đủ các ngày sinh hoạt ,CLB ở cháu không tốn tiền vì của nhà văn hoá,nhưng điều kiện kinh tế bạn ấy rất eo hẹp,từ miền bắc mới chuyển vào còn ở nhà thuê, đợt đi thi đau giải tỉnh bp đc giải 3,nhưng vợt thì bạn ấy quá sức cũ thi đau phải mượn vợt ng khác thi,nhân đây cháu xin đại diện CLB xin quỹ MRVT tặng banj Dung 1 combo để bạn ấy cố gắng tập luyện nâng cao trình độ.vợt của bạn ấy mua vợt dán sẵn được 3 năm rồi. Cháu cám ơn,chúc quỹ MRVT ngày một phát triển,chào thân ái

Vot cua ban Dung Nho - Binh Phuoc.jpg

Last edited by a moderator:

NTBB

Super Moderators
Xin chào chú, cháu ở CLB Phước Long,trong CLB của cháu có một bạn đanh rất là hay,hay so với tỉnh lẻ có tên là Dũng Nhỏ,niềm đam mê BB của bạn ấy thấy rất là rõ tham gia đầy đủ các ngày sinh hoạt ,CLB ở cháu không tốn tiền vì của nhà văn hoá,nhưng điều kiện kinh tế bạn ấy rất eo hẹp,từ miền bắc mới chuyển vào còn ở nhà thuê, đợt đi thi đau giải tỉnh bp đc giải 3,nhưng vợt thì bạn ấy quá sức cũ thi đau phải mượn vợt ng khác thi,nhân đây cháu xin đại diện CLB xin quỹ MRVT tặng banj Dung 1 combo để bạn ấy cố gắng tập luyện nâng cao trình độ.vợt của bạn ấy mua vợt dán sẵn được 3 năm rồi. Cháu cám ơn,chúc quỹ MRVT ngày một phát triển,chào thân ái
Cảm ơn bạn Mạnh đã đề xuất trường hợp bạn Dũng Nhỏ.
Quỹ sẽ xem xét để có thể hỗ trợ bạn Dũng theo khả năng của Quỹ.

congcong73

Đại Tá
Món quà cho bác Tri (Ninh Bình) sẽ được gửi về địa chỉ của Công (congcong73) trong ngày hôm nay. Khi nào nhận được, Công nhớ báo tin ngay cho TKMN yên tâm nha.
thưa bác NTBB! Chiều nay e đã lấy được quà và trao tận tay cụ Tri rồi ạ (ảnh e đã chụp). Cụ hạnh phúc lắm lắm! Cụ nói chuyện với tất cả mọi người trong gđ, clb,... Và nhờ e chuyển lời cảm ơn sâu sắc tới dđ, quỹ MRVT, bác Út,...
cụ mong QUỸ MRVT luôn quan tâm đến lớp trẻ để có đc nguồn cho phong trào bb Việt Nam!
em xin phép up ảnh sau vì tí lý do ạ.
trân trọng cảm ơn!!!

congcong73

Đại Tá
Thưa bác NTBB!
Em hoàn thành nhiệm vụ và thực sự cảm thấy hạnh phúc!
Và thêm vào đó là sự hân hoan của ae trong CLB buổi chiều nay.
Qua đó thấy được sự cần thiết và Thực sự cần thiết phải "MỞ RỘNG VÒNG TAY"!
Cảm ơn ae DĐ, những người có tấm lòng cao thượng!

Bình luận từ Facebook