Quảng Nam - cần thanh lý Viscaria, FL, 1.7 tr (bao ship)

holo124

Đại Tá
Quá hợp lý, tiêu chí của e luôn là Đẹp hơn, rẻ hơn, vui hơn :D
Up cho bác thớt!
ko tìm được vps thì tớ lấy cây cr của cậu , mặt bluefire m2 co khiếp thật lúc cắt đã trừ hao 152x158 thế mà bg co lại chắc khoảng 146x153

tammaoml

Binh Nhất
Quá hợp lý, tiêu chí của e luôn là Đẹp hơn, rẻ hơn, vui hơn. Ae ưu ái cho bay nhanh cũng phải :D
Up cho bác thớt!
Nếu bác @archer giá đẹp em lấy luôn h3pro của bác, nhưng em thấy mặt đó hình như không dính lắm thì phải. Chắc bác đã bóc ra thử nhưng chưa cắt ^^ phải không ah

archer

Đại Tá
Nếu bác @archer giá đẹp em lấy luôn h3pro của bác, nhưng em thấy mặt đó hình như không dính lắm thì phải. Chắc bác đã bóc ra thử nhưng chưa cắt ^^ phải không ah
1. Thank b, giá đã quá đẹp
2. Mặt rất dính như những mặt H3 Pro hàng chuẩn khác, mình cầm trong tay còn chưa phán đc mà b nhìn ảnh biết nó ko dính?
3. Nếu đã có dịp cầm mặt H3 mới tinh, b thử bóc cái lớp nylon đó ra xem dính ko, rồi dán lại xem có dán đc như trên hình ko nhé, nếu nylon ko dãn, k méo mó, ko xiên xẹo thì b giỏi hơn DHS rồi :)
4. H3 chuẩn là càng đánh càng dính, vậy thì bóc ra thử mà k cắt đánh k bao giờ biết đc nó ra sao, chả ai kém hiểu biết thử kiểu hời hợt đó chẳng để làm gì, thế k gọi là thử.
5. M mua dư thì bán, k làm mấy trò mèo, mong ae suy nghĩ rồi nói.
6. Xl làm loãng thớt. Up!

Last edited:

tammaoml

Binh Nhất
1. Thank b, giá đã quá đẹp
2. Mặt rất dính như những mặt H3 Pro hàng chuẩn khác, mình cầm trong tay còn chưa phán đc mà b nhìn ảnh biết nó ko dính?
3. Nếu đã có dịp cầm mặt H3 mới tinh, b thử bóc cái lớp nylon đó ra xem dính ko, rồi dán lại xem có dán đc như trên hình ko nhé, nếu nylon ko dãn, k méo mó, ko xiên xẹo thì b giỏi hơn DHS rồi :)
4. H3 chuẩn là càng đánh càng dính, vậy thì bóc ra thử mà k cắt đánh k bao giờ biết đc nó ra sao, chả ai kém hiểu biết thử kiểu hời hợt đó chẳng để làm gì, thế k gọi là thử.
5. M mua dư thì bán, k làm mấy trò mèo, mong ae suy nghĩ rồi nói.
6. Xl làm loãng thớt. Up!
SR chủ thớt vì cmt top này!
Bác @archer làm gì mà căng thẳng thế, mình cmt toàn xây dựng thôi nhé, không có ý dìm hàng hay hạ thấp ai đâu nhé.

archer

Đại Tá
SR chủ thớt vì cmt top này!
Bác @archer làm gì mà căng thẳng thế, mình cmt toàn xây dựng thôi nhé, không có ý dìm hàng hay hạ thấp ai đâu nhé.
1 là b xây ko đúng chỗ, 2 là ko đúng lúc, 3 là ko đúng cách. Chắc b ko phải chuyên ngành XD rồi :D
À mà nếu b thấy thế là căng thẳng thì thực ra là e xây dựng đấy, b biết e căng thẳng nó thế nào mà, chưa đâu :D
Thôi ko cmt loãng topic nữa, lần cuối, xl chủ thớt. Up!

Last edited:

tammaoml

Binh Nhất
1 là b xây ko đúng chỗ, 2 là ko đúng lúc, 3 là ko đúng cách. Chắc b ko học ĐH Xây dựng rồi :D
À mà nếu b thấy thế là căng thẳng thì thực ra là e xây dựng đấy, b biết e căng thẳng nó thế nào mà, chưa đâu :D
Thôi ko cmt loãng topic nữa, lần cuối, xl chủ thớt. Up!
Rất nhạy cảm.
Một lần nữa cũng là lần cuối, sr chủ thớt ạ!

Bình luận từ Facebook