QOROS 2015 WTTC,26/4 - 03/55, Suzhou, China

VirusBNG

Trung Uý
EM thấy ở set thứ 7 Ding Ning thắng đc là chuyện bình thường. Ko phải do Liu yếu tâm lý hơn mà lúc này với cái chân đau Ding Ning chuyển hẳn zơ đánh từ thế thượng phong tấn công thành thế thủ nhiều hơn công, chính cái zơ thủ này lại làm khó cho Liu, Liu toàn đánh hỏng !!!

daothang

Binh Nhất
Bác không thấy Ding Ning chỉ dám nhún chạy bước ngang sang phải sang trái, đòn phải thì ngắn đi trông thấy à? Nhiều quả có thể kết mạnh được nhưng không kết được. Do Liu Shiwen nóng vội tự đánh hỏng mà thôi! Không thể trách Ding Ning được.
Thì bài của em Dinh là làm hạ nhiệt em Liu và đã thành công còn gì bác. Đang máu lửa thế mà bị hạ nhiệt nó đánh hỏng là bình thường, và nhất là đánh với một đứa thương binh nữa nên càng bị tâm lý. Bài này nó phi thể thao nhưng không ai bắt lỗi được.

jack2309

Trung Uý
EM thấy ở set thứ 7 Ding Ning thắng đc là chuyện bình thường. Ko phải do Liu yếu tâm lý hơn mà lúc này với cái chân đau Ding Ning chuyển hẳn zơ đánh từ thế thượng phong tấn công thành thế thủ nhiều hơn công, chính cái zơ thủ này lại làm khó cho Liu, Liu toàn đánh hỏng !!!
Chuẩn đấy bác ạ, trong họa có may chứ đánh chạy như ban đầu thì hết đường

tunghatri

Đại Tá
Thì bài của em Dinh là làm hạ nhiệt em Liu và đã thành công còn gì bác. Đang máu lửa thế mà bị hạ nhiệt nó đánh hỏng là bình thường, và nhất là đánh với một đứa thương binh nữa nên CÀNG bị tâm lý. Bài này nó phi thể thao nhưng không ai bắt lỗi được.
em thấy buồn cho bác.bác ngĩ thế nào là bóng bàn bẩn thỉu chiến thắng bẩn thỉu ?em chả thấy phi thể thao tý nào ở đây cả

daothang

Binh Nhất
Bác nói sai rồi, Liu nó bị tâm lý và nóng vội nên mới đánh hỏng thế, chứ bình thường không hỏng vô duyên thế đâu

daothang

Binh Nhất
em thấy buồn cho bác.bác ngĩ thế nào là bóng bàn bẩn thỉu chiến thắng bẩn thỉu ?em chả thấy phi thể thao tý nào ở đây cả
Phi thể thao nó là một phần của thể thao đấy bác ạ. Hiểu ra chân lý này thì mới thấy thể thao nó hay.

aunhh

Đại Tá
Đang trận đôi Xu Xin Zhang Jike vs Fan Zheng Dong Zhou Yu, các bác có link ko? Trang Ittf/ittv ko có. ko biết bây giờ hết giờ chưa

VirusBNG

Trung Uý
Tiên sư thằng Zhang Jike, làm quả BH quá đẹp mắt ngay sát ghế ngồi trọng tài, sau đó nó lạnh lùng ăn mừng bằng cách ngoáy gỉ mắt :mad:

nvh78

Đại Tá
BK vẫn ko có gì thay đổi.KQ nhàm chán nhưng vẫn là những trận đấu đáng để xem nhất trong BB

Bình luận từ Facebook