PT_ XIOM OMEGA V TOUR 99% giá đẹp

tuankhoai

Đại Tá
Mặt mới, đánh được 15p ko hợp cho ra đi luôn. Hình chụp hơi mờ do máy dt cùi. Ko đúng 99% tặng luôn và hoàn lại tiền.
Kích thước vừa sardius. 700k bao ship. KMC

Last edited:

Doralikesmath

Trung Sỹ
Em ở trên diễn đàn này giao dịch cũng nhiều rồi, nhưng ngại không muốn tiết lộ danh tính đối tác. Có bác nào đã từng giao dịch với e đi ngang qua đây có lòng hảo tâm thì confirm hộ e với :D Ngoài ra nếu bác biết head-fi thì trên đó nick của em cũng là Doralikesmath. Trên đấy hệ thống feedback khá tốt, bác search nick e sẽ thấy e giao dịch trên net uy tín ntn. Còn nếu bác ko tin e thì coi như e chưa đặt gạch, đến thứ tư mà e nó chưa bay thì e sẽ quay lại sau vậy :D

tuankhoai

Đại Tá
Em ở trên diễn đàn này giao dịch cũng nhiều rồi, nhưng ngại không muốn tiết lộ danh tính đối tác. Có bác nào đã từng giao dịch với e đi ngang qua đây có lòng hảo tâm thì confirm hộ e với :D Ngoài ra nếu bác biết head-fi thì trên đó nick của em cũng là Doralikesmath. Trên đấy hệ thống feedback khá tốt, bác search nick e sẽ thấy e giao dịch trên net uy tín ntn. Còn nếu bác ko tin e thì coi như e chưa đặt gạch, đến thứ tư mà e nó chưa bay thì e sẽ quay lại sau vậy :D
vậy là rõ rồi, nhận gạch của bạn. bạn thông cảm vì nhiều người cứ gạch đá linh tinh nắm.

Doralikesmath

Trung Sỹ
Xin lỗi bác cho e xin hủy gạch lần này. Bác kia gạch cây cốt của e hơn 1 tuần mà lại ko đến lấy làm e kẹt tiền để theo vụ này :|

Bình luận từ Facebook