PHÚ SÓC VỀ VỚI QUẢNG NAM

lqphuong

Đại Uý
Thông báo toàn bộ ace Bóng bàn Tam Kỳ
Chiều nay 15h00' Phú Sóc sẽ giao lưu bóng bàn tại Câu lạc bộ Bóng Bàn thành phố Tam Kỳ. ACE muốn giao lưu, học hỏi với cao thủ xin sắp xếp thời gian đến CLB số 07 Tiểu La TP Tam Kỳ.
quá tuyệt !

nam_chem

Trung Uý
Đây là cơ hội tốt để giao lưu, học hỏi kinh nghiệm cũng như kỹ thuật của cao thủ trong làng banh nhựa. Nam_chem mong rằng ACE tranh thủ thời gian của mình đến giao lưu học hỏi nhằm nâng cao kinh nghiệm.

nam_chem

Trung Uý
Phải nói Phú Sóc ngoài là một cao thủ thực thụ trong làng banh nhựa thò còn là người bạn, người em đích thực, sống chân thành, hết mình với những ae đam mê. Đâu phải ngẫu nhiên mà chủ topic này lại viết như vậy, nhưng điều đó đích thực đã được kiểm chứng khi Phú Sóc về với Quảng Nam, về với Tam Kỳ. Những cử chỉ thân thiện, những lời nói chân thành đã làm nên một điều mà ít ai làm được đó là hoà chung với tất cả mọi người. Quảng Nam một vùng đất vốn dĩ đã giản dị bao đời, con người xứ Quảng vốn đã chân thành nay lại càng ấm áp hơn khi đón người bạn thực sự, người em thực sự; có lẽ cái nghĩa, cái tình của con người xứ Quảng đã mang lại ấm áp thực thụ khi Phú Sóc về với Quảng Nam. Mỗi ace bóng bàn Quảng Nam luôn cháy hết mình với trái bóng mặc dù tròng làng banh nhựa có thể chư có tên hai chữ Quảng Nam. Một đêm ấm áp, một đêm chân thành dẫu đó thời gian quá ngắn để nói hết những cảm mến thật sự, nhưng mỗi người xứ Quảng luôn luôn mở lòng, luôn luôn chào đón nồng nhiệt những người bạn thực thụ về với Quảng Nam.

hieusan2001

Trung Uý
Phải nói Phú Sóc ngoài là một cao thủ thực thụ trong làng banh nhựa thò còn là người bạn, người em đích thực, sống chân thành, hết mình với những ae đam mê. Đâu phải ngẫu nhiên mà chủ topic này lại viết như vậy, nhưng điều đó đích thực đã được kiểm chứng khi Phú Sóc về với Quảng Nam, về với Tam Kỳ. Những cử chỉ thân thiện, những lời nói chân thành đã làm nên một điều mà ít ai làm được đó là hoà chung với tất cả mọi người. Quảng Nam một vùng đất vốn dĩ đã giản dị bao đời, con người xứ Quảng vốn đã chân thành nay lại càng ấm áp hơn khi đón người bạn thực sự, người em thực sự; có lẽ cái nghĩa, cái tình của con người xứ Quảng đã mang lại ấm áp thực thụ khi Phú Sóc về với Quảng Nam. Mỗi ace bóng bàn Quảng Nam luôn cháy hết mình với trái bóng mặc dù tròng làng banh nhựa có thể chư có tên hai chữ Quảng Nam. Một đêm ấm áp, một đêm chân thành dẫu đó thời gian quá ngắn để nói hết những cảm mến thật sự, nhưng mỗi người xứ Quảng luôn luôn mở lòng, luôn luôn chào đón nồng nhiệt những người bạn thực thụ về với Quảng Nam.

Tại ảnh chuẩn bị làm rễ xứ Quảng nên ảnh phải vậy đó, bửa mô ảnh rước được chị Nhân về dinh rồi thì ảnh ra sao cũng chưa biết chừng hà, hì hì, em nói đúng chứ anh Phú hì?

drmatchetzoola

Đại Tá
Điều cộ, nhanh như sóc, sao 2 chân giống 2 chân giả, trông giống như xi-cà-que, e chừng robot hay người ngoài hành tinh cũng có? Chiều nay gặp nắn chân và gân Phú sóc xem sao. Hẹn!

nam_chem

Trung Uý
nghèo đến độ ko có cái máy ảnh, ngoại trừ Dr và đệ tử kỳ an!!! iphone6 chắc đưa hình được đấy namchem !
Giờ chuyển qua dùng Facebook hết rồi, trên diễn đàn chỉ đưa tin sơ sơ thôi vì lý do không hay lắm khi nói ra, nên ít sử dụng lắm c Thoa à.

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
20150824_131412 (2).jpg
Nhân chứng vật chứng ở đây rồi. Vui quá cười hiếp mắt với @nam_chem@lqphuong
Chiều nay 15h00' Phú Sóc sẽ giao lưu bóng bàn tại Câu lạc bộ Bóng Bàn thành phố Tam Kỳ. ACE muốn giao lưu, học hỏi với cao thủ xin sắp xếp thời gian đến CLB số 07 Tiểu La TP Tam Kỳ.
13h30 xin trễ 15 phút thông dịch viên Nam_chem Dịch ra 15 giờ 30 hay thiệt...

Last edited:

aunhh

Đại Tá
Bác nhớ up clip cho anh em chiêm ngưỡng nhé!!!

nam_chem

Trung Uý
Thành thật cáo lỗi với anh em vì lý do kỹ thuật nên mình đã không quay được clip (nếu có clip của cổ động viên mình sẽ up lên).
Chân thành cám ơn anh em diễn đàn đã quan tâm đến Topic này!

PhuSoc

Trung Uý
Anh em bóng bàn là một nhà!được giao lưu với anh em là niềm vui của Phú Sóc!có thể bóng bàn Phú có chút tên tuổi nhưng so với xã hội, dòng đời bao la này mình chỉ là hạt cát trên sa mạc.
Hãy nghĩ mình thật thấp để người khác ngước nhìn,đừng nghĩ mình thật cao để rồi phải té đau!
Chúc anh em bóng bàn Tam Kỳ vui khoẻ,phong trào ngày càng phát triển!hẹn mọi người 1 ngày không xa gặp lai

Bình luận từ Facebook