Phú sóc nhẬn dẠy bóng bàn tỪ cƠ bẢn ĐẾn nâng cao.......

PhuSoc

Trung Uý
nghe nói Phú cũng từng là đệ tử của a Mười, clb q9, không biết có phải không, nếu không thì cho sorry nhe.
Đúng rồi bác mika.lúc nhi đồng em có tập với thầy cảnh với thấy mười.12 tuổi em vào sài gòn đánh cho quận 1 thì không tập nữa.2 thầy rất nhiệt tình và tâm huyết

tronghieu

Binh Nhất
kaka,không ngờ gặp bạn cũ ở đây.T là Hiếu,chắc m ko nhớ đâu...hồi xưa có lần trường mình tổ chức thi đấu t với m đánh bên clb Bác sỹ Hiến đó.Lúc này sống = nghề bb hả,bây giờ m ở đâu???

PhuSoc

Trung Uý
kaka,không ngờ gặp bạn cũ ở đây.T là Hiếu,chắc m ko nhớ đâu...hồi xưa có lần trường mình tổ chức thi đấu t với m đánh bên clb Bác sỹ Hiến đó.Lúc này sống = nghề bb hả,bây giờ m ở đâu???

hihi.không ngờ gặp bạn cũ hồi cấp 1 ở đây.hay nhỉ.
Tao giờ làm câu lạc bộ bóng bàn và dạy bóng bàn ở quận 3.ở quận 3 luôn.mày giờ làm gì?vẫn ở thủ đức hả?

PhuSoc

Trung Uý
hix.dạo này sức mình trâu bò quá dạy 1 ngày 6-7 tiếng trưa thì trông quán cafe.mới khai trương quán cafe trong Ga Sài Gòn số 1 nguyễn thông anh em rãnh ghé ủng hộ nhé.ai muốn tập bóng bàn thì alo nhé.tuy bận nhưng vẫn dành thời gian chủ yếu để dạy.hehe

Yasakamv

Trung Sỹ
có dạy người cao tuổi (trên 40) không em, có đảm bảo (bao lên hạng) từ hạng D lên hạng C sau 2 tháng học không ? trả lời gấp để còn sắp xếp thời gian học nhé.
Đặc biệt yêu cầu, học phí chỉ trả bằng bia sau khi có kết quả .

Last edited:

PhuSoc

Trung Uý
có dạy người cao tuổi (trên 40) không em, có đảm bảo (bao lên hạng) từ hạng D lên hạng C sau 2 tháng học không ? trả lời gấp để còn sắp xếp thời gian học nhé.
Đặc biệt yêu cầu, học phí chỉ trả bằng bia sau khi có kết quả .

riêng anh không dạy mà phải học tuyệt kỹ giao bóng của anh thêm.hehehehe

Yasakamv

Trung Sỹ
riêng anh không dạy mà phải học tuyệt kỹ giao bóng của anh thêm.hehehehe

Chú nhầm to rồi, anh từ xưa đến giờ giao bóng có bao giờ hay đâu, anh giao bóng kiểu "mời anh xơi" không à. chú giao bóng mới là quá hay, chả ai biết kiểu gì mà đỡ.
Anh đang ở Hà nội, đi xới bóng bàn nào cũng nói đến Phú sóc, hi vọng giải cuối năm ở Đà nẵng, chú đánh tốt và có giải.

PhuSoc

Trung Uý
Chú nhầm to rồi, anh từ xưa đến giờ giao bóng có bao giờ hay đâu, anh giao bóng kiểu "mời anh xơi" không à. chú giao bóng mới là quá hay, chả ai biết kiểu gì mà đỡ.
Anh đang ở Hà nội, đi xới bóng bàn nào cũng nói đến Phú sóc, hi vọng giải cuối năm ở Đà nẵng, chú đánh tốt và có giải.

anh đi bao giờ hôm kia còn đãi em ăn hải sản mà.anh đi khi nào về.người ta nói tốt hay nói xấu PhuSoc anh.hehe

Bình luận từ Facebook