Phú Sóc mở quán cafe cốc cơm trưa văn phòng tại Ga Sài Gòn số 1 Nguyễn thông.........

PhuSoc

Trung Uý
Chào anh em diễn đàn.Mấy hôm nay bận quá không lên diễn đàn reply bài cho anh em được,anh em thông cảm.
Phú mới khai trương quán cafe cốc ,cơm trưa văn phòng tại số 1 nguyễn thông Ga Sài Gòn.cách câu lạc bộ bóng bàn của phú 50m.Anh em nào rãnh có thể tới chơi bóng bàn uống cafe đàm đạo.hihi.Thank

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Chào anh em diễn đàn.Mấy hôm nay bận quá không lên diễn đàn reply bài cho anh em được,anh em thông cảm.
Phú mới khai trương quán cafe cốc ,cơm trưa văn phòng tại số 1 nguyễn thông Ga Sài Gòn.cách câu lạc bộ bóng bàn của phú 50m.Anh em nào rãnh có thể tới chơi bóng bàn uống cafe đàm đạo.hihi.Thank

Giá có ưu đãi cho anh em không anh Phú ?
Chúc anh Phú mua bán thuận lợi và thu tiền vào nhanh như tốc độ bóng của anh nhé

mika9967

Trung Sỹ

cháu P này chịu khó làm ăn quá, thật là tốt, mẫu người đáng quý giữa xã hội bon chen phức tạp này, chịu thương chịu khó,.... dẫu chưa gặp nhau lần nào, chú cũng chúc P công việc tốt đẹp, làm ăn khắm khá .

PhuSoc

Trung Uý
cháu P này chịu khó làm ăn quá, thật là tốt, mẫu người đáng quý giữa xã hội bon chen phức tạp này, chịu thương chịu khó,.... dẫu chưa gặp nhau lần nào, chú cũng chúc P công việc tốt đẹp, làm ăn khắm khá .

cháu cảm ơn chú.cháu từ nhỏ đã mê kinh doanh.phương châm của cháu là thật ,thẳng và khéo.cháu luôn hòa đồng với mọi người rất mong 1 ngày chú ghé cafe với cháu.thân.

mika9967

Trung Sỹ
cháu cảm ơn chú.cháu từ nhỏ đã mê kinh doanh.phương châm của cháu là thật ,thẳng và khéo.cháu luôn hòa đồng với mọi người rất mong 1 ngày chú ghé cafe với cháu.thân.

nhất định sẽ ghé thăm cơ ngơi của cháu trong một ngày không xa.

HNX

Binh Nhất
chúc quán anh luôn đông khách nhé, sang năm tốt nghiệp, trở thành nhân viên văn phòng sẽ ghé ủng hộ quán anh, hehe

wanghaocangtrai

Trung Sỹ
Có phải Clb bóng bàn bên trong nhà ga trên tầng 1 đúng không?

PhuSoc

Trung Uý
ăn nhậu thoải mái anh em ơi.phục vụ bia tất cả các món nhậu từ đậu phụng đến cao lương mỹ vị hehehe

huathanh

Trung Tá
nghề này là làm dâu trăm họ chịu khó tí rồi sẽ thành công chú cũng làm nghể này nhưng chỉ bán ăn sáng thôi chúc con đông khách và làm ăn phát đạt hôm nào có về tp nghé ủng hộ nhé thân

hungvotdoc

Thượng Tá
Chúc Đại cao thủ Miền Nam kinh doanh ngày càng phát đạt !

Bình luận từ Facebook