paolio Mảco eva 425 den

avx8386

Moderator
mới mua ở Hỏa Châu đánh đựoc 1 tuần không tỳ vết kích thước to đùng dán nitaku barell fleet muôn bán giá 450k

Chủ thớt ơi fix xuống tí cho em nó nhanh đi.
upppppppppp dùm chủ thớt vì em này khó đi quá

cám ơn sự đóng góp ý kiến của Bác thienthuonghoa. Giá em đăng đều là giá mong muốn mà, các chiến hữu cứ chém vô tư, hợp nhau là bán khong quan trọng lam truyện giá cả. Chỉ mong muốn có được sự chọn lựa vũ khí thích hợp để lên được bóng mới vụi (Giả trên chie là mong muốn của em thôi nhé)

thienthuonghoa

Trung Sỹ
cám ơn sự đóng góp ý kiến của Bác thienthuonghoa. Giá em đăng đều là giá mong muốn mà, các chiến hữu cứ chém vô tư, hợp nhau là bán khong quan trọng lam truyện giá cả. Chỉ mong muốn có được sự chọn lựa vũ khí thích hợp để lên được bóng mới vụi (Giả trên chie là mong muốn của em thôi nhé)

Vậy thì chắc ngày mai sẽ có người múc hộ chủ thớt thôi, chúc may mắn.

meoluoitmb

Đại Tá
ai khuan em no ve dung cai nao

=========================

em à, anh góp ý em nên điều chỉnh lại giá cho hợp lý, mua mới 590K, em dùng cũng lâu rồi mà vẫn muốn bán 450K thì anh nghĩ không ổn. EM này chỉ giao động từ 300-350K là chuẩn. vài lời góp ý có gì em thông cảm cho anh nhé.

avx8386

Moderator
=========================

em à, anh góp ý em nên điều chỉnh lại giá cho hợp lý, mua mới 590K, em dùng cũng lâu rồi mà vẫn muốn bán 450K thì anh nghĩ không ổn. EM này chỉ giao động từ 300-350K là chuẩn. vài lời góp ý có gì em thông cảm cho anh nhé.
ĐÂy LÀ BÀI CŨ CỦA EM MÀ. Thangban em no dung nick va up lung tung day anh a.Cam on anh nhe. Anh con y dinh mua lai nitaku barwell ko nhi?hihihihihihh

Bình luận từ Facebook