Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

giang114

Trung Sỹ
Dạo này công việc em nhiều quá, lâu rồi không vào DĐ, chia buồn cùng Lyon team. Tình cảm của ace Lyon team thật gắn bó, sâu đậm, hy vọng các ace lại họp mặt thành một gia đình ở giải năm sau, và khi nào các ac có dịp vào SG xin đừng quên em nhé, một kẽ lữ hành...hjhjj

oldamultat

Trung Sỹ
Dạo này công việc em nhiều quá, lâu rồi không vào DĐ, chia buồn cùng Lyon team. Tình cảm của ace Lyon team thật gắn bó, sâu đậm, hy vọng các ace lại họp mặt thành một gia đình ở giải năm sau, và khi nào các ac có dịp vào SG xin đừng quên em nhé, một kẽ lữ hành...hjhjj

Cảm ơn Định nhiều nhiều. Dù Lyon dừng bước tại HN Pre. nhưng đội và topic vẫn hoạt động bình thường. Định và các ae bạn bè vẫn vào đây trao đổi, chém gió nhé.

Một mùa giải đã đi qua , cũng như một số đội khác , đội Lyon đã phải dừng cuộc chơi ngay sau khi kết thúc vòng bảng , buồn , tiếc nuối là tâm lý chung của tất cả các đội fải dừng bước . Tuy nhiên với riêng đội Lyon , mục tiêu của đội đặt ra ngay từ khi thành lập tham gia giải đó là , kết nối đam mê và mở rộng tình đoàn kết và đội lyon đã làm xuất sắc mục tiêu đã đề ra , tuy có buồn có chút tiếc nuối vì bị loại nhưngddội lyon vẫn ngẩng cao đầu vì chúng ta đã thể hiện rất rõ tinh thần đoàn kết , đẹp trong thi đấu và đẹp trong ứng xử và sẽ không có gì ngạc nhiên nếu đội Lyon được trao giải "đội bóng có phong cách thi đấu đẹp nhất". Mặc dù mùa giải đã kết thúc với đội lyon nhưng tinh thần đoàn kết của ace chúng ta sẽ không bao giờ thay đổi , lãnh đội vẫn tập hợp mọi người họp mặt đầy đủ mỗi tuần ít nhất một lần. Cám ơn tất cả , cám ơn lyon , chào tạm biệt hà nội premiership 2013 hẹn sang mùa giải sau đội lyon sẽ lại có mặt

Có một điều riêng trong đội lyon mà tôi biết là mọi người đều có cảm nhận chung đó là bên cạnh tình đoàn kết của những thành viên trong đội mà các lãnh đội đã gây dựng , đó là sự hy sinh to lớn của anh Thuấn và chị Mai, hai người đội trưởng và đội phó của Lyon team. Trải dài suốt quá trình từ khi thành lập đội và đăng kí tham gia hn pre, các anh chị đã thật sự rất vất vả, bỏ nhiều công sức thời gian, tiền bạc để lo cho các em, lo cho đội. Anh chị vui buồn cùng các em, lo cho các em từ sức khỏe, từ cái khăn mặt, cái áo... Với người ngoài thì những thứ đó không là gì nhưng với các ae trong đội và riêng cảm nhận của bản thân tôi thì nó thật sự to lớn và thật nhiều ý nghĩa. Và đến khi đội không may bị loại khỏi cuộc chơi thì những tình cảm các ae dành cho đội và cho các lãnh đội và ngược lại tình cảm của anh Thuấn, chị Mai dành cho các em vẫn không hề thay đổi. Một lời cảm ơn thì thật là khách sáo, tôi chỉ biết nói rằng một mong muốn duy nhất là mùa giải năm sau sẽ lại được cùng mọi người tham gia đánh giải, lại được làm thần đèn và lại được dưới sự lãnh đạo của hai lãnh đội là anh Thuấn và chị Mai. Cảm ơn tất cả!

Last edited:

oldamultat

Trung Sỹ
Cái gì đấy Giao ơi? Sự trở lại là sự lợi hại của tay ghi bàn chứ không có được ôm theo biệt danh Thần đèn đâu đấy. Lại luyện tập và bóng bàn mỗi chiều thôi.

Cái gì đấy Giao ơi? Sự trở lại là sự lợi hại của tay ghi bàn chứ không có được ôm theo biệt danh Thần đèn đâu đấy. Lại luyện tập và bóng bàn mỗi chiều thôi.
Em đã trở lại Ăn hại gấp hai , hê hê hi vọng năm sau em thi đấu tốt hơn , nếu dc nhu vậy một fần lớn nhờ vào sự động viên của các cụ nhà mềnh đấy. Thanks Lyon Team

hoangminhhau

Trung Uý
Vậy là đội Ô MÔ đã dừng bước, cuộc phiêu lưu của những chú sư tử đã không còn nhưng điều còn đọng lại là những tình cảm của một tập thể đoàn kết và một lối sống đẹp hiếm hoi giữa một rừng các đội sớm nở tối tàn. Nếu có giải phụ cho đội có phong cách sống hay nhất thì lyon sẽ rất xứng đáng được bầu chọn. Chúc cho đội mãi giữ vững tình cảm và khí thế như những ngày đầu mới thành lập...! Một fan hâm mộ của đội...

hoangtdsi

Đại Uý
Chị Mai, chị Liên và Thuấn cùng mấy anh em Tonic, Hiệp vẫn mạnh khỏe chứ. Hôm nào cho em cơ hội tham quan giao lưu chút nhỉ. Mọi người vui vẻ quá đi.

tonic

Thượng Sỹ
Chị Mai, chị Liên và Thuấn cùng mấy anh em Tonic, Hiệp vẫn mạnh khỏe chứ. Hôm nào cho em cơ hội tham quan giao lưu chút nhỉ. Mọi người vui vẻ quá đi.

Lâu lắm không gặp bác Hoàng, dạo này vẫn bóng bánh đều chứ bác. Hôm nào bác qua clb Thăng long chơi nhé!

oldamultat

Trung Sỹ
Thứ 7 tuần này, đội mình sẽ cùng nhau đến dự đám cưới Hùng cẩm vân vào lúc 11h tại nhà khách Chính phủ, số 2 Lê Thạch nhé mọi người.

hoangtdsi

Đại Uý
Chào Hoàng, lặn đi đâu mất tăm mất tích thế em. Bóng bánh dạo này thế nào Hoàng ơi? Tuần sau ra TL chơi nhé.

Em bận công việc không chơi được gần năm rồi chị ạ. Đang muốn chơi lại quá. Vâng, hôm nào em sẽ qua chỗ mọi người.

vietguider

Trung Sỹ
Hồng Mai đại tỷ như vậy là còn nợ bọn đệ 2 cái giải nghành Nông nghiệp nó tướng nhé. Nhưng chúc mừng chị đã đoạt giải miệt vườn hôm rồi :D

tonic

Thượng Sỹ
Hồng Mai đại tỷ như vậy là còn nợ bọn đệ 2 cái giải nghành Nông nghiệp nó tướng nhé. Nhưng chúc mừng chị đã đoạt giải miệt vườn hôm rồi :D

Hôm nào đại tỉ phải khao thôi, lâu lắm rồi không bia bãi biển nhể :zingme14:

Bình luận từ Facebook