Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

dungdienanh

Trung Uý
Dị như Nguyên truyền thần với Dũng điện ảnh cũng chả giải quyết gì đâu em.Anh còn chả có cửa gì thì chú chắc cũng hiểu là người ta ở đẳng cấp khác hẳn mình rồi nhé.Chú gọi 4 thằng như Đảm béo ra đánh chính thì anh nghĩ có khả năng tranh chấp tỉ số 5-4 đấy.Chia buồn

Đội cậu k vào vòng trong thật vô lý!!!Bởi:Trình độ-Tình yêu va niềm đam mê đều xứng đáng vào vòng trong!Nêu A k nhầm pluszzz mấy mùa vừa rồi k có giải gì nên mùa này mong muốn có gì đó cũng hợp lẽ thôi!A cũng k lạ gì mấy bạn Quảng Ninh có bạn hình như đã vô đich b! Vòng play off có lẽ A sẽ sếp những a e ít đc Đánh vào chơi cho hợp tình hợp lẽ !!! Cỡ trình độ ngang Bác Hải vào đánh sẽ hấp dẫn phải biết h là đến lúc đội A tung CHỦ LỰC ra!Có lẽ pluszzz sẽ tốn tiền xăng rồi!

oldamultat

Trung Sỹ
Like mạnh câu này Trình độ - Tình yêu và niềm say mê... Lyon thi đấu chưa thành công nhưng mùa giải đầu tiên này đã có một Lyon team hoàn hảo về mọi lĩnh vực, có thể tự hào nói rằng, Lyon team đã góp phần rất lớn đẩy sức nóng, sức lan tỏa của Premiership 2013 lên nhiều cung bậc...

Drhongson

Đại Tá
TIN VUI ÍT NGƯỜI BIẾT NÈ ANH EM LYON .
Theo thông tin từ Ban phong trào Bộ Nông nghiệp phát triển nông thôn thì trong GIẢI CÁC VIỆN NÔNG NGHIỆP TOÀN QUỐC vừa qua
Chị Mai Old AMULTAT vừa giành GIẢI NHẤT ĐƠN NỮ và GIẢI NHẤT ĐÔI NAM NỮ .

Vậy mình thông báo tin RẤT VUI này để anh em LYON biết mà đòi KHAO cho kịp thời nhé , hihi.

Chúc mừng đại tỉ , mặc dù đội lyon không may mắn khi bị loại oan uổng ở vòng bảng giải pre năm nay nhung các thành viên trong đội cũng được an ủi bởi thành công của đội trưởng, chúc mừng chị và chúc đội lyon luôn giữ được sự đoàn kết vốn có

meoluoitmb

Đại Tá
Bao nhiêu may mắn vào hết đội trưởng:zingme14:, quả này khao to là đương nhiên rồi:zingme45:

Hôm nọ chú về mà anh không biết để nên đưa cháo cho chú ăn.........tiếc quá, cuối cùng lại để chú nấu cháo cho chú Chúc ăn. Sao ko cho tí hành vào cho thơm vậy em.

i_am_gulo

Trung Sỹ
Hôm nọ chú về mà anh không biết để nên đưa cháo cho chú ăn.........tiếc quá, cuối cùng lại để chú nấu cháo cho chú Chúc ăn. Sao ko cho tí hành vào cho thơm vậy em.

Hôm đó em bị cảm lạnh, mong ăn bát cháo hành cho nó chóng khỏe mà chỉ nấu được cháo, chả kiếm đâu ra hành cho vào, chán thế chứ:zingme39:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chia tay Hà Nội Premiership 2013... nhớ mãi những ngày cả đội vui chơi, luyện tập và thi đấu. Lyon team chúng ta sẽ mãi là 1 gia đình. Cùng bên nhau trên những chặng đường phía trước. Hẹn gặp lại Hn Premiership 2014...(Trích: đội trưởng oldamultart ^^!)

kiếm thánh

Thượng Sỹ
Chia tay Hà Nội Premiership 2013... nhớ mãi những ngày cả đội vui chơi, luyện tập và thi đấu. Lyon team chúng ta sẽ mãi là 1 gia đình. Cùng bên nhau trên những chặng đường phía trước. Hẹn gặp lại Hn Premiership 2014...(Trích: đội trưởng oldamultart ^^!)

a thích nhất câu "Lyon team chúng ta sẽ mãi là 1 gia đình". cố gắng tập luyện, Trâu sẽ còn tiến bộ nữa, sang năm chiến tiếp

Bình luận từ Facebook