Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

oldamultat

Trung Sỹ
Chị Mai đăng ký cho Lyon xổ cựa giải Hanoi Open cuối năm sớm đi chị .

Hanoi Open ngay sân nhà thủ đô , chị Mai lại << cháy hết mình >> nhỉ ???

Cảm ơn anh, lần đầu tham dự Premiership đội em đã "cháy" hết rồi anh ạ. Giờ chắc chẳng còn gì để cháy nữa phải không mọi người?!

oldamultat

Trung Sỹ
Đội Pluszzz mạnh lắm hả chi? Đội e sẽ đánh playoff với đội xếp thứ 3 bảng đỏ, với kết quả Lyon - Pluszzz 1-8 thì có lẽ là bọn e gặp Pluszzz rồi.

Sao đội em đen đủi thế! Sao không đứng thứ tư cho nó đỡ tốn thêm năng lượng và thời gian.

kienpt108

Thượng Sỹ
Ko có 1 cửa nào hả chị???? Đội e toàn zơ dị nên cứ hy vọng tý xem sao :). Tại đội e liên tục thiếu ng nên mới đứng thứ 3 đấy, ko thì nhất nhì rồi.hehehe.

oldamultat

Trung Sỹ
Hi hi, nếu hy vọng bão to không thể di chuyển từ Quảng Ninh lên Hà Nội thì hy vọng. Chị nói thế thôi, bọn em cứ luyện tập cố gắng để khi gặp người ta không đánh với thái độ coi thường cho quả nào được quả đó là tốt rồi. Em vào topic Điều lệ giải Hà Nội mà xem clip họ đánh nhé, thân.

Cẩm Vân

Binh Nhất
Ko có 1 cửa nào hả chị???? Đội e toàn zơ dị nên cứ hy vọng tý xem sao :). Tại đội e liên tục thiếu ng nên mới đứng thứ 3 đấy, ko thì nhất nhì rồi.hehehe.

Dị như Nguyên truyền thần với Dũng điện ảnh cũng chả giải quyết gì đâu em.Anh còn chả có cửa gì thì chú chắc cũng hiểu là người ta ở đẳng cấp khác hẳn mình rồi nhé.Chú gọi 4 thằng như Đảm béo ra đánh chính thì anh nghĩ có khả năng tranh chấp tỉ số 5-4 đấy.Chia buồn

Cẩm Vân

Binh Nhất
Chiều qua, Lyon team đã ra quân với đội hình mạnh nhất cùng với sự quyết tâm cao độ vì biết trước đối thủ của mình là ai. Nhưng, mọi cố gắng cũng không thay đổi được tình thế, Lyon team đã dừng bước trước đối thủ quá mạnh Plusssz Gold với dàn cầu thủ đến từ Quảng Ninh. Tỷ số 8:1 cho đội bạn trước 1 Lyon kiên cường bất khuất đã phá tan mục tiêu ban đầu của đội là qua được vòng bảng. Tạm biệt Hà Nội Premiership 2013, ace Lyon sẽ có những dự định khác, sẽ còn nhiều việc phải làm... Chúng ta, mãi mãi là một đội! Chúc mọi người luôn khỏe, chơi bóng bàn ngày một hay và luôn thành công trong sự nghiệp cũng như trong cuộc sống.

Rất cám ơn Madam Mai đã sát cánh cùng đội đến cùng.Dù thua nhưng chúng ta vẫn ngẩng cao đầu.Lyon vẫn còn đó và sẽ tiếp tục chinh phục những đỉnh cao mới.Rút kinh nghiệm từ trận đấu cuối cùng.Lần tới khi chinh phục các mục tiêu,cái nào khó quá thì chúng ta....thuê..Cái gì ko mua được bằng tiền sẽ mua được bằng rất nhiều tiền.Thời buổi này danh dự cũng rẻ quá.

docmaorg

Đại Tá
Dị như Nguyên truyền thần với Dũng điện ảnh cũng chả giải quyết gì đâu em.Anh còn chả có cửa gì thì chú chắc cũng hiểu là người ta ở đẳng cấp khác hẳn mình rồi nhé.Chú gọi 4 thằng như Đảm béo ra đánh chính thì anh nghĩ có khả năng tranh chấp tỉ số 5-4 đấy.Chia buồn
Nếu 4 ông như Đảm béo mới tranh chấp được tỷ số 5-4 thì đúng là chơi 1 mùa cho biết, chứ ngay từ khi thu phí và sau vòng lượt đi đã có sự sắp sếp , mua cầu thủ để ăn giải rồi.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Vâng. Thừa nhận đội bóng đất Quảng đánh quá hay. Vậy mới biết rằng để đánh đc trình D thật khó. Tình trạng nay sang năm BTC phải mở thêm cho hạng F chơi thì mình đăng ký mới vừa đc. :D

vietguider

Trung Sỹ
Vâng. Thừa nhận đội bóng đất Quảng đánh quá hay. Vậy mới biết rằng để đánh đc trình D thật khó. Tình trạng nay sang năm BTC phải mở thêm cho hạng F chơi thì mình đăng ký mới vừa đc. :D

Ko phải chờ sang năm đâu, khởi động giải các đội bị loại thôi

oldamultat

Trung Sỹ
Tuần tới, đội mình họp tổng kết hai lượt đấu vừa qua rồi bàn luôn kế hoạch cho thời gian tiếp theo nhé. Sau kỳ nghỉ, ace lại trở lại luyện tập, họp hành tại sân nhà Thăng Long.

i_am_gulo

Trung Sỹ
Chiều qua, Lyon team đã ra quân với đội hình mạnh nhất cùng với sự quyết tâm cao độ vì biết trước đối thủ của mình là ai. Nhưng, mọi cố gắng cũng không thay đổi được tình thế, Lyon team đã dừng bước trước đối thủ quá mạnh Plusssz Gold với dàn cầu thủ đến từ Quảng Ninh. Tỷ số 8:1 cho đội bạn trước 1 Lyon kiên cường bất khuất đã phá tan mục tiêu ban đầu của đội là qua được vòng bảng. Tạm biệt Hà Nội Premiership 2013, ace Lyon sẽ có những dự định khác, sẽ còn nhiều việc phải làm... Chúng ta, mãi mãi là một đội! Chúc mọi người luôn khỏe, chơi bóng bàn ngày một hay và luôn thành công trong sự nghiệp cũng như trong cuộc sống.

haizz, cũng là người QN mà sao mình ko phũ đc thế nhỉ...Chia buồn cùng lion, Cái tháng củ mật này thật là bá đạo quá. Nhanh qua cái coi:zingme27:

Bình luận từ Facebook