Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

vietguider

Trung Sỹ
Tuần này Lyon đã có chuyến du đấu nơi miền biên ải nội đô theo lời mời của CLB bóng bàn Giáp Nhị. Buổi giao lưu vui vẻ sôi động nhưn không kém phần căng thẳng gay cấn. Cảm ơn Clb Giáp Nhị và a Bình 2 tim đã chu đáo tổ chuức cuộc vui. Hẹn một buổi thi đấu hoành tráng hơn.

Tuần này Lyon đã có chuyến du đấu nơi miền biên ải nội đô theo lời mời của CLB bóng bàn Giáp Nhị. Buổi giao lưu vui vẻ sôi động nhưn không kém phần căng thẳng gay cấn. Cảm ơn Clb Giáp Nhị và a Bình 2 tim đã chu đáo tổ chuức cuộc vui. Hẹn một buổi thi đấu hoành tráng hơn.

hix em chỉ sợ đội phó bỏ mạng nơi sa trường thì tội nghiệp lắm , bác về lành lặn thế này em mừng quá he he he

XeLu3b@nh

Đại Tá
Chúc toàn thể anh chị em lyon ngày mai thi đấu thật rực rỡ nha.........hy vọng các bạn sẽ vượt qua chính mình ở trận đấu sinh tử này

meoluoitmb

Đại Tá
Hôm qua đi xem giải bóng bàn Thành phố Cẩm Phả, một cảm giác mãn nguyện, hả hê lan toản khắp cơ thể. Điều này chỉ Chú Thắng xelu mới hiểu được.

tonic

Thượng Sỹ
Hôm qua đi xem giải bóng bàn Thành phố Cẩm Phả, một cảm giác mãn nguyện, hả hê lan toản khắp cơ thể. Điều này chỉ Chú Thắng xelu mới hiểu được.

Anh Hưng bật mí tí đê, hay có cái cờ lip nào hay hay gửi cho em xem với :zingme56:

vietguider

Trung Sỹ
Cảm ơn sự cổ vũ nhiệt tình của anh em gần xa, chiều nay Lyon team và TGU đã có một vòng đấu hấp dẫn với phần thắng 8-1 cho Lyon. Cảm ơn TGU đã mang đến sân chơi một tinh thần đồng đội tuyệt vời.

vietguider

Trung Sỹ
Chúc mừng Chú bé ngoan đã luôn đạt thành tích cao trong học tập, chúc cháu một tương lai rạng rỡ nhé.

Tay vợt kế cận của Lyon team diện đồng phục :D

meoluoitmb

Đại Tá
Thằng ku này giống mẹ thế không biết..........Chúc mừng cháu. Chúc cháu luôn luôn giữ vững phong độ là chú bé ngoan cả bên trong và bên ngoài diễn đàn.

chubengoan

Binh Nhì
Cháu cảm ơn các chú rất nhiều. Cháu hứa năm nay sẽ học giỏi hơn những năm trước.

Chúc đội Lyon chiến thắng!

Cháu tặng các chú bài hát này:

[video=youtube;p3J0equRI9c]http://www.youtube.com/watch?v=p3J0equRI9c[/video]

oldamultat

Trung Sỹ
Chiều qua, Lyon team đã ra quân với đội hình mạnh nhất cùng với sự quyết tâm cao độ vì biết trước đối thủ của mình là ai. Nhưng, mọi cố gắng cũng không thay đổi được tình thế, Lyon team đã dừng bước trước đối thủ quá mạnh Plusssz Gold với dàn cầu thủ đến từ Quảng Ninh. Tỷ số 8:1 cho đội bạn trước 1 Lyon kiên cường bất khuất đã phá tan mục tiêu ban đầu của đội là qua được vòng bảng. Tạm biệt Hà Nội Premiership 2013, ace Lyon sẽ có những dự định khác, sẽ còn nhiều việc phải làm... Chúng ta, mãi mãi là một đội! Chúc mọi người luôn khỏe, chơi bóng bàn ngày một hay và luôn thành công trong sự nghiệp cũng như trong cuộc sống.

Drhongson

Đại Tá
Chị Mai đăng ký cho Lyon xổ cựa giải Hanoi Open cuối năm sớm đi chị .

Hanoi Open ngay sân nhà thủ đô , chị Mai lại << cháy hết mình >> nhỉ ???

kienpt108

Thượng Sỹ
Chiều qua, Lyon team đã ra quân với đội hình mạnh nhất cùng với sự quyết tâm cao độ vì biết trước đối thủ của mình là ai. Nhưng, mọi cố gắng cũng không thay đổi được tình thế, Lyon team đã dừng bước trước đối thủ quá mạnh Plusssz Gold với dàn cầu thủ đến từ Quảng Ninh. Tỷ số 8:1 cho đội bạn trước 1 Lyon kiên cường bất khuất đã phá tan mục tiêu ban đầu của đội là qua được vòng bảng. Tạm biệt Hà Nội Premiership 2013, ace Lyon sẽ có những dự định khác, sẽ còn nhiều việc phải làm... Chúng ta, mãi mãi là một đội! Chúc mọi người luôn khỏe, chơi bóng bàn ngày một hay và luôn thành công trong sự nghiệp cũng như trong cuộc sống.
Đội Pluszzz mạnh lắm hả chi? Đội e sẽ đánh playoff với đội xếp thứ 3 bảng đỏ, với kết quả Lyon - Pluszzz 1-8 thì có lẽ là bọn e gặp Pluszzz rồi.

Bình luận từ Facebook