Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

oldamultat

Trung Sỹ
oh,,,,ba ngoại binh này thì toàn hảo thủ Quảng Ninh cả . Anh Ngọc nhớ thì phải nói quá cao thủ :) một lần làm cho Hưng Khỉ Đột tí bỏ mạng tại đất cọc 6
Anh Điệp thì cũng là cao thủ nhất đẳng của đất mỏ,:) cơ anh này ngang với Xelu3B@nh nhé,,,còn ku cương thì mèo cho ăn hành suốt ,hihi.. Với đội hình toàn cao thủ hạng C và B như thế mèo lo Lyon Team ở vòng cuối sẽ cực kì khó vượt qua được Pluzzzzz....amen!!

Bão mới vào đến Philippine mà meoluoi chém ác thế? Hạng B QN ngang B HN, Xelu ăn Ngân Giang cô nuơng, chủ lực Vitas shop B mà toàn cao thủ cỡ Xelu đầu quân Plusssz thì chắc trận gặp Plusssz, Lyon ở nhà đắp chăn chờ độc lập cho lành.

oldamultat

Trung Sỹ
Có phải trong hình, bác Ngọc Nhớ là giải nhì, bác Điệp Khiên là thứ 3 không anh mèo nhỉ

Ớ, Xelu được hạng 3 đấy....Oách thế?

XeLu3b@nh

Đại Tá
Bão mới vào đến Philippine mà meoluoi chém ác thế? Hạng B QN ngang B HN, Xelu ăn Ngân Giang cô nuơng, chủ lực Vitas shop B mà toàn cao thủ cỡ Xelu đầu quân Plusssz thì chắc trận gặp Plusssz, Lyon ở nhà đắp chăn chờ độc lập cho lành.

Hj....B của quảng ninh thì chỉ ngang với C của hn thôi chị ạ

i_am_gulo

Trung Sỹ
Thôi xong, quá đen cho lyon khi gặp pluzz ở vòng cuối. Với sự bổ sung dàn sao quá tay ở hạng D của pluzz thế này thì chả nói gì lyon, đội DH cũng ko có cuear j luôn, hehehe

luongsonland

Binh Nhì
Có phải trong hình, bác Ngọc Nhớ là giải nhì, bác Điệp Khiên áo đỏ là thứ 3 không anh mèo nhỉ. Nếu đúng thì Lyon chỉ còn nước mời Hưng khỉ đột về thôi

Hưng khỉ đột đang đánh B Hanoi Premiership sao mời đánh D được nhỉ? Có khi mời Xelu lại hay.
Có khi chị phải đến gặp admin Dũng thôi. Ngày đầu giải, chị đã đến tận nơi gặp admin để trình bày về việc Tuấn số 7, giải thích để admin hiểu và cho Tuấn số 7 đánh hạng D. Nhưng rồi, admin đã giải thích nghe rất có lý vì sao để Tuấn số 7 lên C. Thế mà bây giờ lại cấp thẻ cho mấy bạn này đánh D thì thật mất công bằng quá! Chị quá thất vọng Dũng ạ! Tuấn số 7 chỉ chém gió và ăn 1 vài trận độ, còn ở đây toàn cao thủ bóng bàn, video clip post đầy diễn đàn, tên và hạng thành tích rất rõ ràng. Điệp và Nhớ vô địch đôi nam bóng bàn Quân khu 3, Á quân giải Tập đoàn than....

huydas

Đại Tá
Ui trùi ui....giải hạng D diễn đàn chỉ để cho cơ như huydas,vietguider chơi thôi...chứ sao lại có bác Ngọc Nhớ với bác Điệp ở đây..!??
2 bác này đánh 5/5 với xelu mà..có nghĩa là gác em 5 bóng..còn ku Cương pede thì e nhận 3-4 bóng..hihi..A qninh thì ngang với B1 hnoi rùi

Trau_CoDoc

Trung Uý
Ui trùi ui....giải hạng D diễn đàn chỉ để cho cơ như huydas,vietguider chơi thôi...chứ sao lại có bác Ngọc Nhớ với bác Điệp ở đây..!??
2 bác này đánh 5/5 với xelu mà..có nghĩa là gác em 5 bóng..còn ku Cương pede thì e nhận 3-4 bóng..hihi..A qninh thì ngang với B1 hnoi rùi

Hự hự. thế là +4-5 viên nữa. kiểu này e sang TQ tập huấn cấp tốc cũng k kịp. hihi

vietguider

Trung Sỹ
Nếu BTC đã xét duyệt kỹ càng, mọi thứ diễn ra đúng điều lệ giải thì anh em sẵn sàng chiến đấu thôi. Chỉ là vinh dự hơn thôi. Như mình mà đăng ký giải cọc 6 mở rộng thì ai cho vào, nhưng giờ tự dưng được tiếp đấu toàn cao thủ cọc 6 không phải là rất mừng sao. Dù biết thua chắc thì cũng là được mở mang tầm mắt kết nối bè bạn mọi miền sao.

thuongtihar

Thượng Sỹ
Em là người ngoài cuộc và cũng có quen biết cả đội D Pluss lẫn đội Lyon Team với tư cách là người ngoài cuộc em xin được nhận xét thẳng thắn về vấn đề này một cách khách quan có gì không phải mong mọi người bỏ qua cho em.
Đội D Pluss có bổ sung lượt về 4 vdv: anh Ngọc Nhớ, anh Điệp Khiên và hai cu em Tễ ( Quen gọi từ lâu lắm rồi nên chả nhớ tên ) + Cương. Về trường hợp của anh Ngọc Nhớ và anh Điệp Khiên quả thực đánh hạng D là không đúng với trình độ cũng như đẳng cấp, hai bác ấy đánh hạng C là phù hợp với khả năng cũng như trình độ. Hai cu em còn lại đánh hạng D là vừa miếng. Bóng bàn còn tùy thuộc vào thời điểm cũng như sức khỏe, khoảng cách đi lại....Mấy bác ấy đi từ Cẩm Phả lên HN đánh 1 trận cũng không chắc đánh được tốt nhưng không có nghĩa là đánh quá kém so với khả năng của mình, còn 2 cu yem kia thì sở thích đốt là chính + đi xa nên kiểu gì cũng góp vui vài trận ^^,
Trên đây là quan điểm cá nhân của em và em cũng chúc hai đội sẽ cống hiến những pha bóng đẹp mắt nhất.

huydas

Đại Tá
Em là người ngoài cuộc và cũng có quen biết cả đội D Pluss lẫn đội Lyon Team với tư cách là người ngoài cuộc em xin được nhận xét thẳng thắn về vấn đề này một cách khách quan có gì không phải mong mọi người bỏ qua cho em.
Đội D Pluss có bổ sung lượt về 4 vdv: anh Ngọc Nhớ, anh Điệp Khiên và hai cu em Tễ ( Quen gọi từ lâu lắm rồi nên chả nhớ tên ) + Cương. Về trường hợp của anh Ngọc Nhớ và anh Điệp Khiên quả thực đánh hạng D là không đúng với trình độ cũng như đẳng cấp, hai bác ấy đánh hạng C là phù hợp với khả năng cũng như trình độ. Hai cu em còn lại đánh hạng D là vừa miếng. Bóng bàn còn tùy thuộc vào thời điểm cũng như sức khỏe, khoảng cách đi lại....Mấy bác ấy đi từ Cẩm Phả lên HN đánh 1 trận cũng không chắc đánh được tốt nhưng không có nghĩa là đánh quá kém so với khả năng của mình, còn 2 cu yem kia thì sở thích đốt là chính + đi xa nên kiểu gì cũng góp vui vài trận ^^,
Trên đây là quan điểm cá nhân của em và em cũng chúc hai đội sẽ cống hiến những pha bóng đẹp mắt nhất.

Thường ở QN mà nói thế thì a cho rằng là chủ quan quá..a.Điệp và a.Ngọc phải đánh B diễn đàn...còn ku Tễ và Cương pede thì phải đánh C..bg các chú ấy đánh hay rồi..mình ở giữa thì phải công bằng chứ...nếu ở tỉnh mình thì chắc gì đã đc đánh B nữa mà có khi phải lên đánh A của QN rồi(cho dù là A hơi non).
Như thế mới là công bằng của ngươì ở giữa nhận xét.

thuongtihar

Thượng Sỹ
Thường ở QN mà nói thế thì a cho rằng là chủ quan quá..a.Điệp và a.Ngọc phải đánh B diễn đàn...còn ku Tễ và Cương pede thì phải đánh C..bg các chú ấy đánh hay rồi..mình ở giữa thì phải công bằng chứ...nếu ở tỉnh mình thì chắc gì đã đc đánh B nữa mà có khi phải lên đánh A của QN rồi(cho dù là A hơi non).
Như thế mới là công bằng của ngươì ở giữa nhận xét.

Dạ thưa anh là yem vẫn hay thường xuyên giao lưu với cu Tễ và cu Cương ở tận cọc 6, anh Điệp và anh Ngọc em cũng chẳng lạ gì, anh hỏi Tuấn Anh, Đức Rồng, Xelu, Hưng Tây Nam Đá Mài trước kia đánh cho ABIC và Hồng Mai xem lên hà nội có thắng được tuyệt đối hạng C không?, Trình độ của tỉnh mình không thể đem so với trên Hà Nội được ^^. Em về Qninh anh Võ cho lên hạng A như ai mà trên đây em oánh hạng C còn thua toét đít ấy chứ hiiiiiiii

huydas

Đại Tá
Dạ thưa anh là yem vẫn hay thường xuyên giao lưu với cu Tễ và cu Cương ở tận cọc 6, anh Điệp và anh Ngọc em cũng chẳng lạ gì, anh hỏi Tuấn Anh, Đức Rồng, Xelu, Hưng Tây Nam Đá Mài trước kia đánh cho ABIC và Hồng Mai xem lên hà nội có thắng được tuyệt đối hạng C không?, Trình độ của tỉnh mình không thể đem so với trên Hà Nội được ^^. Em về Qninh anh Võ cho lên hạng A như ai mà trên đây em oánh hạng C còn thua toét đít ấy chứ hiiiiiiii

Nếu nói vậy thì e đã biết tin Minh thái bình chấp ku Hồng cứu hỏa 2 bóng mà thua Hồng 3-0 chưa? A nói thế chắc e hiểu.

thuongtihar

Thượng Sỹ
Nếu nói vậy thì e đã biết tin Minh thái bình chấp ku Hồng cứu hỏa 2 bóng mà thua Hồng 3-0 chưa? A nói thế chắc e hiểu.

Bóng bánh kỵ rơ lạ rơ nhau mà anh nên em chỉ dãm miễn bình luận, còn vấn đề trên em vẫn khẳng định là anh Điệp với anh Ngọc đánh hạng D là không đúng với đẳng cấp mà anh ^^

XeLu3b@nh

Đại Tá
Nói đi nói lại việc này mình cũng không quyết định đc gì đâu..quyền là ở btc giải pre hanoi. Theo mình đc biết thì khi đội nào đăng kí vdv hạng nào thì btc đều có điều tra kỹ càng về trình độ vdv rồi mới cho thi đấu.mà giờ đã. Đóng tiền và cho tdau rồi ko biet giờ khiếu lại có đc không?cái này phải chờ btc cũng như admin trả lời r...

Bình luận từ Facebook