Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

giang114

Trung Sỹ
Hôm nay mới lên mạng để bình loạn....Em xin cảm ơn đến tất cả các anh chị em Lyon team và CHCP đã cho em tham gia buổi giao lưu thật vui vẻ và ý nghĩa, chỉ tiếc thời gian có hạn không giao lưu giọng hát với các anh chị được. Hi vọng có thể sớm gặp lại các thành viên của đội ở SG hoặc HN trong thời gian sớm nhất....

huydas

Đại Tá
Hôm nay mới lên mạng để bình loạn....Em xin cảm ơn đến tất cả các anh chị em Lyon team và CHCP đã cho em tham gia buổi giao lưu thật vui vẻ và ý nghĩa, chỉ tiếc thời gian có hạn không giao lưu giọng hát với các anh chị được. Hi vọng có thể sớm gặp lại các thành viên của đội ở SG hoặc HN trong thời gian sớm nhất....

Rất vui...tiếc là hôm đó em không đủ sức khỏe để gặp bác..lợ bác 1 trận..lần sau gặp lại nhất định sẽ giao lưu ạ..hihi

luongsonland

Binh Nhì
Chúc mừng chiến thắng 6-3 của Lyon Team trước đội Pingpong Store, trận mở màn tốt đẹp sẽ mang lại may mắn cho đội ở lượt về, ae Lyon Team hãy luôn sát cánh bên nhau nhé.

Last edited:

oldamultat

Trung Sỹ
Sau trận đầu ra quân lượt về HN Pre, Lyon team đã có được 11 điểm. Chúc mừng Lyon team! Cảm ơn tinh thần của các ae, những người đã cố gắng vượt qua nhiều khó khăn đến với trận đấu ngày hôm qua để Lyon team có chiến thắng ngọt ngào này. Mọi người giữ gìn sức khỏe, nghỉ ngơi, luyện tập nhẹ chuẩn bị cho các vòng đấu khó khăn tiếp theo. Chúc cả đội ngày Chủ nhật vui vẻ và hạnh phúc!

oldamultat

Trung Sỹ
"Ngay trong buổi tối ngày hôm qua , sau khi họp nóng, Lãnh đội đã quyết định chuyển em sang giữ chức Trưởng ban văn hóa của đội Lyon . Và để nói lời từ biệt chức vụ thần đèn em có mấy câu thơ tặng các cụ gọi là quà chia tay.
Hôm nay em lại đốt đèn,
Cả nhà không trách, động viên em nhiều.
Vấn lòng tự hỏi. Tại sao?,
Vì do phong độ, hay mình kém hơn.
Kém hơn thì phải cố lên,
Nếu là phong độ sẽ về lại thôi.
Lượt đi sắp kết thúc rồi,
Lượt về em hứa, là cây làm bàn./"

Và đây là cây làm bàn trận ra quân đầu tiên lượt về của Lyon

vietguider

Trung Sỹ
Dù thắng trận này nhưng thần đèn vẫn đang tỏa sáng ( ý là vẫn đang cháy ) nên Thuận TC ngay sau đó lao tới dội thêm cho 10 vại bia hòng dập lửa. Mọi việc đã quá muộn.

Cảm ơn những lời động viên của lãnh đội, của toàn thể ace trong đội lyon, được nghe những lời động viên này của anh chị em thấy tự tin hơn và yên tâm khi tiếp tục làm thần đèn

XeLu3b@nh

Đại Tá
Chúc mừng toàn thể anh em Lyon đã có chiến thắng đầu tay:) đầu xuôi đuôi ắt sẽ lọt ....cố lên ở các vòng tiếp theo nhé Lyon ơi :) zeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

vietguider

Trung Sỹ
Trung tâm huấn luyện Lyon hoạt động trở lại, nhưng ai cũng có vẻ đuối sức, đánh bóng xong chỉ làm vại nước mía rồi về.
Nhớ ngày xưa ông nào cũng khỏe.

séc 5 trận Gaoning gặp Cẩm Vân. Một trận đấu rất căng thẳng và nhiều pha bóng đẹp

[video=youtube;D6o0d6QIN44]https://www.youtube.com/watch?v=D6o0d6QIN44&feature=youtube_gdata_player[/video]

Last edited:

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Trung tâm huấn luyện Lyon hoạt động trở lại, nhưng ai cũng có vẻ đuối sức, đánh bóng xong chỉ làm vại nước mía rồi về.
Nhớ ngày xưa ông nào cũng khỏe.

séc 5 trận Gaoning gặp Cẩm Vân. Một trận đấu rất căng thẳng và nhiều pha bóng đẹp

[video=youtube;D6o0d6QIN44]https://www.youtube.com/watch?v=D6o0d6QIN44&feature=youtube_gdata_player[/video]

GAO Ning Giao bóng phạm luật quá, anh Cẩm Vân đánh thủ hay, tran đấu hay nếu Gaoning Giao bóng bớt che:zingme29:

XeLu3b@nh

Đại Tá
GAO Ning Giao bóng phạm luật quá, anh Cẩm Vân đánh thủ hay, tran đấu hay nếu Gaoning Giao bóng bớt che:zingme29:

haizzz,,,thì cách đánh người ta như thế, đánh phủi mà, nghiệp dư mà bạn:) dùng mọi thủ đoạn để đến cái đích cuối cùng là chiến thắng

Bình luận từ Facebook