Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

oldamultat

Trung Sỹ
Tình hình là với thời tiết hiện nay, ae đội Lyon hầu hết đều ốm cả. Việc tập họp đội trước trận đầu lượt về không thực hiện được. Mong ae uống thuốc, ăn uống bồi dưỡng cho mau khỏe để thứ 7 tuần này có thể đủ người ra sân. Chúc mọi người luôn khỏe. Chúc Lyon team có lượt về thi đấu thành công.

thangRau

Đại Uý
Sau lễ khai mạc, bắt tay ôm hôn, trận đấu đầu tiên diễn ra giữa Xelu vs Khánh con ( Hàng mới ship từ Trung Quốc về)
Đây là một tay vợt có lối đánh bền bỉ với 2 càng đều tăm tắp khá khó chịu, vượt qua Khánh con không đơn giản tẹo nào.....

Khánh "con" này là hàng Hải Dương về... trông mặt trong ảnh tập thể của topic clb Cp

luongsonland

Binh Nhì
Chúc cả nhà mình lấy lại khí thế đầu mùa giải, đoàn kết, chăm chỉ tập luyện, giành thắng lợi trong trận đầu tiên của lượt về.

luongsonland

Binh Nhì
Thứ 7 này LSL không tham gia cổ vũ được đội nhà nhưng vẫn luôn dõi theo kết quả từng trận đấu và chờ mong tin chiến thắng đấy.

vietguider

Trung Sỹ
Tấm này tặng riêng cho Trâu Cô Độc:) Thịt mông hun khói ngon thế kia mà chú lại chê à :))

Trâu đợt này thay vị trí của GaoNing :D rồi

sức hấp dẫn của CHCP thật mãnh liệt, khiến thằng bé uống pepsi thường ngày dám đứng dậy cầm vại cồn đi mời khắp thôn trên xóm dưới, để bây giờ mình đang phải kẹp nhiệt kế vào nách.

Liệu mà lấy công chuộc tội đi Trâu nhé

oldamultat

Trung Sỹ
Lần đầu tiên gặp Giang114 mặc dù đã được Giang 114 động viên LYon team rất nhiều.
Ảnh Định (Giang 114 chụp chung với anh em Xelu- Gulo)

oldamultat

Trung Sỹ
Chúc cả nhà mình lấy lại khí thế đầu mùa giải, đoàn kết, chăm chỉ tập luyện, giành thắng lợi trong trận đầu tiên của lượt về.

Thứ 7 này LSL không tham gia cổ vũ được đội nhà nhưng vẫn luôn dõi theo kết quả từng trận đấu và chờ mong tin chiến thắng đấy.

Chị cứ ở xa cổ vũ đội nhé. Nhất định đội sẽ thi đấu hết mình chị ạ. Mọi người nhớ lời hứa của chị lắm đấy chị ơi... hi hi

oldamultat

Trung Sỹ
Trong thời gian qua trung tâm huấn luyện Lyon cũng tích cực tập luyện nhưng bóng thì thấy không lên được quả nào, nhưng bia thì có vẻ lên trông thấy :zingme47:

èo ôi. Mình có cái tư thế này lúc nào mà bị bắn tỉa nhanh thế nhẩy. :( Lại bị dìm roài :'(

Trâu xem tình hình anh Tonic nói thế nào mà có cái tư thế này????

vietguider

Trung Sỹ
Suốt quãng thời gian chờ lượt về, Lyon ko có việc gì làm đành phải lôi đồng loại ra ăn tạm để còn ngủ đông.
Sau buổi tập tơi bời ở Thăng Long sới, cả đội cao hứng làm vại bia, rồi trà dư tửu hậu, lời ra tiếng vào Cẩm Vân cô nương nổi hứng mang Gà béo Gaoning ra làm thịt
[video=youtube;EZAdDK9k6dc]https://www.youtube.com/watch?v=EZAdDK9k6dc&feature=youtube_gdata_player[/video]

huydas

Đại Tá
Sới này nhìn dân dã mà vui ghê..trận này có gì không mà căng thế hả bạn Gaoning với cả tình yêu Cẩm Vân ơi..!hihi

vietguider

Trung Sỹ
Sới này nhìn dân dã mà vui ghê..trận này có gì không mà căng thế hả bạn Gaoning với cả tình yêu Cẩm Vân ơi..!hihi

sới này cứ mưa là đóng cửa Hydas ạ, trận này có gì chứ, đánh bằng danh dựdassy, ông nào thua là thua cả đời đấy.

oldamultat

Trung Sỹ
Chiều mai (thứ 7 ngày 20/7), đúng 15 giờ 30 phút đội mình có mặt tại CLB Cường Bắc, trong trường tiểu học Thanh Xuân trung (phố Ngụy Như Kon Tum) để khởi động và thi đấu lượt về với đội Pingpong Store cả nhà nhé.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chiều mai (thứ 7 ngày 20/7), đúng 15 giờ 30 phút đội mình có mặt tại CLB Cường Bắc, trong trường tiểu học Thanh Xuân trung (phố Ngụy Như Kon Tum) để khởi động và thi đấu lượt về với đội Pingpong Store cả nhà nhé.

Chiều mai lại tiếp tục cuộc hành trình rồi. Ae Lyon tự tin lên nào...

Bình luận từ Facebook