Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Gaoning mạnh mẽ trên bàn bóng là thế nhưng lại yếu đuối và gục ngã trên trận tửu.....quá thảm cho sư tử gaoning.hjhj

mình biết ngay bị dìm hàng mà , hehe vui quá mới say , từ trước đến giờ có bao giờ mình say thế này đâu nhỉ MEN RƯỢU+MEN TÌNH=NGẤT NGÂY CON GÀ TÂY. Cám ơn mọi người thật nhiều , riêng em em nhớ huydas , xelu và bác mèo lắm đấy

Haizzz..xelu hôm đó đặt mục tiêu là 6789 các chú sư tử nhưng may mắn thay có một số thoát đc, nhưng lần này thôi lần sau có chạy lên quận. Hehehe

phải công nhận tay to nên xelu ra đòn nặng ngàn cân đúng chất anh papai, còn bác mèo nhanh nhẹn trong thi đấu ( trận gặp anh taliban ) và nhanh nhẹn... trong lúc em đi tìm , còn huydas đẹp zai dáng thư sinh nên lối đánh cũng rất nhẹ nhàng em ái và mang đậm dáng dấp của một chuyên gia ăn cháo hành. khà khà

Biển 34

Trung Sỹ
Bác Gao đúng là nhân vật nổi tiếng
bị săn ảnh từ trên giường cho đến bàn bóng
Bác làm e ngưỡng mộ quá

vietguider

Trung Sỹ
Vốn ham chơi, Lyon đến Cẩm Phả muộn hơn dự kiến tầm 1 canh giờ khiến cho việc sắp xếp giao lưu trở nên hơi dồn dập và đến giờ này vẫn còn nhiều cặp đấu chưa được lâm trận dù đã phang nhau sứt đầu mẻ trán trên diễn đàn. Trận đơn tiếp theo diễn ra dưới sự đồng tình của quan viên 2 họ, ái nữ Cẩm Vân nhan sắc lồng lộng lên bàn cùng Xe Lăn 3 bánh, một quan chức trong làng thể thao Quảng Ninh. Hai đấu thủ tiêu biểu cho 2 trường phái bóng bàn đối lập, nếu Cẩm Vân đại diện cho sự khéo léo tinh tế với lối đánh điểm rơi tha thướt, luôn đặt bóng chạm vào những điểm nhạy cảm nhất của mặt bàn thì phía bên kia lưới là Xe Lu thể hiện một lối chơi nhưng chính con người anh, nặng như búa, nhanh như điện và hiểm ác khôn lường như một chiếc xe lu gắn động cơ tên lửa.

Trung thành với lối chơi lấy nhu trị cương, đem cái chết êm dịu nhất đến cho đối thủ, Cẩm Vân cô nương xuất hiện trong tiếng hò rèo của bạn trai HuyDas

Như để chứng tỏ hàm lượng hóc môn nam trong cơ thể cao hơn HuyDas thì Xe Lu lâm trận với khí thế hừng hực ngay từ đầu...

Last edited:

XeLu3b@nh

Đại Tá
phải công nhận tay to nên xelu ra đòn nặng ngàn cân đúng chất anh papai, còn bác mèo nhanh nhẹn trong thi đấu ( trận gặp anh taliban ) và nhanh nhẹn... trong lúc em đi tìm , còn huydas đẹp zai dáng thư sinh nên lối đánh cũng rất nhẹ nhàng em ái và mang đậm dáng dấp của một chuyên gia ăn cháo hành. khà khà

Ông cái gì cũng hay, cũng biết cả, chỉ trừ........hihihi

XeLu3b@nh

Đại Tá
Vốn ham chơi, Lyon đến Cẩm Phả muộn hơn dự kiến tầm 1 canh giờ khiến cho việc sắp xếp giao lưu trở nên hơi dồn dập và đến giờ này vẫn còn nhiều cặp đấu chưa được lâm trận dù đã phang nhau sứt đầu mẻ trán trên diễn đàn. Trận đơn tiếp theo diễn ra dưới sự đồng tình của quan viên 2 họ, ái nữ Cẩm Vân nhan sắc lồng lộng lên bàn cùng Xe Lăn 3 bánh, một quan chức trong làng thể thao Quảng Ninh. Hai đấu thủ tiêu biểu cho 2 trường phái bóng bàn đối lập, nếu Cẩm Vân đại diện cho sự khéo léo tinh tế với lối đánh điểm rơi tha thướt, luôn đặt bóng chạm vào những điểm nhạy cảm nhất của mặt bàn thì phía bên kia lưới là Xe Lu thể hiện một lối chơi nhưng chính con người anh, nặng như búa, nhanh như điện và hiểm ác khôn lường như một chiếc xe lu gắn động cơ tên lửa.
[

Trung thành với lối chơi lấy nhu trị cương, đem cái chết êm dịu nhất đến cho đối thủ, Cẩm Vân cô nương xuất hiện trong tiếng hò rèo của bạn trai HuyDas

Như để chứng tỏ hàm lượng hóc môn nam trong cơ thể cao hơn HuyDas thì Xe Lu lâm trận với khí thế hừng hực ngay từ đầu...

A đây rồi, nạn nhân đầu tiên của Xelu, lấy nhu chế cương ư? Đừng ai học tập Cẩm Vân nha ^^hihi......xô lê

huydas

Đại Tá

Cháo hành là món sở trường của mình mà...nhưng mình k phải là dũng sĩ ngủ trong rừng đâu gaoning nhé..khà khà

Ruahoguom

Thiếu Uý
Xì pam chút.........
Hóa ra chú xelu3banh là em của ĐXThắng đánh cho đội Hồng Mai mấy mùa trước.
Đã chạm trán chú tại Hùng Cường 1>>>ko biết chú còn nhớ ko?

XeLu3b@nh

Đại Tá
Xì pam chút.........
Hóa ra chú xelu3banh là em của ĐXThắng đánh cho đội Hồng Mai mấy mùa trước.
Đã chạm trán chú tại Hùng Cường 1>>>ko biết chú còn nhớ ko?

Úi gặp người quen, he he he....^^ em lúc đó đánh nào có biết bác ruahoguom là ai đâu ạ....^^Nhìn mặt mới nhớ anh ruahoguom ơi.....

XeLu3b@nh

Đại Tá
Hóa ra chú vẫn nhớ.
Ko biết dạo này trình bb hay hơn nhiều ko nhỉ?
A thấy chú chém gió kinh quá.

Dạ thưa bác là hôm gặp bác em chơi Acostic của thằng ku em^^ giật ko có nổi quả nào ạ^^ chứ giờ bác gặp em chắc nát hàng: ))

Bình luận từ Facebook