Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Trau_CoDoc

Trung Uý
Đc đấy anh Tuấn ơi! Tỉ thí trâu cô độc cho cô và độc luôn!

Ơ. Cái chị Tê giác này cũng liều nhỉ? A T7 e xuống mấy lần gọi điện còn đi Mũi Né suốt đấy :). Mà chị Mai thì chỉ giám đưa e đến cổng sới BK rồi lùi xe đi về kẻo chẳng phải đầu thì cũng phải tai :). Hôm nọ vào đọc bài thấy chị bị a T7 nện cho ú ớ, gào thét khắp sân BK. thế mà hôm nay lại thấy giám khớp lệnh với e à? Cái từ cô độc của e nó còn đi kèm "Độc cô cầu bại đấy chị ạ" Độc lắm í... :))

Trau_CoDoc

Trung Uý
Trâu cô độc 2 sừng thì đúng là hàng hiếm có khó tìm ròi, hơi bị độc đấy, thừa 1 sừng mà vẫn cô độc nhẩy????;);) Chắc sừng của anh cái dài, cái ngắn k đều nên chạy hết, húc được ai nữa. Tê giác chỉ có 1 sừng nhưng chuẩn k cần chỉnh nhóa!:eek::eek:
Giờ này e vẫn cô độc cũng chỉ vì 2 sừng vừa to vừa dài nên các đấu sĩ nhìn thấy đã chẳng còn hồn vía nào nữa đấy chị ạ. Chứ k có ngắn dài như chị nghĩ đâu nhá :D

oldamultat

Trung Sỹ
thèm Bia!

- Trước khi thi đấu giải DĐ 2013 OLMUTART có thử một trận với đội của AEBB N.A tại HN ko đồng chí Mai ? Cũng nên kiểm tra kiếm trước khi tham gia đấu trường 2013 để biết khả năng leo núi của đội mình sẽ chinh phục được những ngọn núi nào, núi cao hay thấp?

- Chúc cho đội OLMUTART đầy khí thế và niềm lạc quan trước khi bước vào đấu trường nhé. Nếu đồng ý thì chủ nhật này làm luôn ( đánh 9 trận, trong đó có một trận đôi, bên nào thắng 5 thì được uống bia ). Đội của haitanqd sẽ là những con người mới tập tững , học hỏi bước vào sàn đấu và chưa từng nghĩ đến đao kiếm trên dđbb, cũng chưa từng thử lửa một lần với đấu trừong khắc nghiệt này nhưng lại luôn kỳ vọng được uống bia, nhất là đc ung bia của tuấn số 8-1 ./.
thèm Bia
THTQD./.

Rất vui khi đội AEBB N.A tại HN ngỏ ý muốn giao lưu. Đội Oldamultart cũng lần đầu tiên thử sức trên bongban.org và cũng rất muốn được uống bia với đội AEBB N.A tại HN.

Profess.medical

Đại Uý
Do ham mê thể thao và anh em đoàn kết, muốn xích lại gần nhau hơn nên chị Mai Oldamutart sáng kiến lập đội mang tên Oldamultart và những người bạn ( hay còn gọi là đội Sư Tử) tham gia hạng D Pre 2013- 2014. Gồm: Chị Mai, chị Liên, Thuần ( Viet guider), Trần Đình Long, Phạm Vũ Huy Hiệp, Hùng camvan, I am Gulo, Trung taliban, Trâu cô độc, Tuấn số 7. Đội sẽ do chị Mai làm đội trưởng. Kính báo! :)

Hì hì.em xin chúc đội gặt hái nhiều thành công ạ.em nhận ra 2 mem cùng đội em năm ngoái nhé.hìhif

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Tuấn số 7 lần đầu tham dự giải diễn đàn em nhé. Tân binh, vừa gia nhập đấu trường HN Pre đấy.

Ôi,anh Tuấn 7 còn ăn cả anh Thành 6 ngón hạng C ( Thậm chí đội anh Thành còn vòng top 16 của B nữa ạ) vậy mà đánh D thì ai chịu nổi ạ :((((((((
Chưa kể ăn cả anh MTT hạng B nữa chị ơi...

Trau_CoDoc

Trung Uý
Ôi,anh Tuấn 7 còn ăn cả anh Thành 6 ngón hạng C ( Thậm chí đội anh Thành còn vòng top 16 của B nữa ạ) vậy mà đánh D thì ai chịu nổi ạ :((((((((
Chưa kể ăn cả anh MTT hạng B nữa chị ơi...

Thỉnh thoảng cũng phải lóe sáng cái chứ ạ. :) 1 ngày đẹp trời thì tình trạng đó cũng thường xảy ra mà c ^^!

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Ơ. Cái chị Tê giác này cũng liều nhỉ? A T7 e xuống mấy lần gọi điện còn đi Mũi Né suốt đấy :). Mà chị Mai thì chỉ giám đưa e đến cổng sới BK rồi lùi xe đi về kẻo chẳng phải đầu thì cũng phải tai :). Hôm nọ vào đọc bài thấy chị bị a T7 nện cho ú ớ, gào thét khắp sân BK. thế mà hôm nay lại thấy giám khớp lệnh với e à? Cái từ cô độc của e nó còn đi kèm "Độc cô cầu bại đấy chị ạ" Độc lắm í... :))

Vớ vẩn thật, ai tên là gào thét ở đây, người ta gào thét cái khác chớ,,hehehehe. A Tuấn đang dẫn trước chị 2-1 thôi e ợ. Tốt nhất em nên mài sừng trâu cho cân bằng vào, dài ngắn thế chị húc chết đấy nghe chưa?

Trau_CoDoc

Trung Uý
Vớ vẩn thật, ai tên là gào thét ở đây, người ta gào thét cái khác chớ,,hehehehe. A Tuấn đang dẫn trước chị 2-1 thôi e ợ. Tốt nhất em nên mài sừng trâu cho cân bằng vào, dài ngắn thế chị húc chết đấy nghe chưa?

Hì hì. Cái gì chứ. Đúng là bản lĩnh của c Tê giác húc này cũng cao đấy chứ. E đã cảnh báo trc rồi đấy. Đến lúc mà e nện cho phũ phàng quá thì đừng bảo e k nương tay nhé. E cô độc lâu ngày nên nội công thâm hậu lắm. :)) Mà k có chuyện ngắn dài đâu nhé. E đã trình bày ở trên về cái vấn đề cô độc rồi mà. Chị k đọc kỹ đến lúc dính chưởng lại bảo k hiểu tại sao nhóe. Hihi

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Hì hì. Cái gì chứ. Đúng là bản lĩnh của c Tê giác húc này cũng cao đấy chứ. E đã cảnh báo trc rồi đấy. Đến lúc mà e nện cho phũ phàng quá thì đừng bảo e k nương tay nhé. E cô độc lâu ngày nên nội công thâm hậu lắm. :)) Mà k có chuyện ngắn dài đâu nhé. E đã trình bày ở trên về cái vấn đề cô độc rồi mà. Chị k đọc kỹ đến lúc dính chưởng lại bảo k hiểu tại sao nhóe. Hihi

Này nhé! Chị chưa bít sợ ai bao giờ đâu. NHất là trâu, chị lại càng cho nát hàng đấy.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Này nhé! Chị chưa bít sợ ai bao giờ đâu. NHất là trâu, chị lại càng cho nát hàng đấy.

Trời trời... Khí phách này e nghe quen lắm. Nhưng mà đến lúc bị e nện cho thì có mà lại sợ đến già ấy. Hehe. Mà c yên tâm. E chỉ xin cái Sừng thôi. Sừng Tê Giác là quý lắm ấy chị ạ :) Gặp e rồi đang 1 sừng lại chẳng còn sừng nào thì ngại lắm ạ :)

shinichi_86

Trung Uý
E chào cả nhà ợ! E là thành viên mới kết nạp ợ. E tuy k xuynh đẹp và giỏi giang giề, nhưng lại k có đầu "... dưới" để cứng như a Tuấn 7 đâu, e chỉ cứng đầu trên thôi ợ.
Bà chị này nói hiểm quá =)) chắc gì đầu "...dưới" của anh tuấn đã cứng đâu mà chị khẳng định rõ nét thế =))

Trau_CoDoc

Trung Uý
Trâu sợ nhất gai, gặp chị nát là phải! =))

Thế là c Tê giác này oánh gai ạ. Thế thôi xong rồi. Dạo này gai đang là món khoái khẩu trong thực đơn của e đấy. Nhưng bẻ sừng rồi mà bẻ cả gai nữa thì ngại quá. Tội lỗi...tội lỗi ^^!

tipphono8x

Trung Uý
Thế là c Tê giác này oánh gai ạ. Thế thôi xong rồi. Dạo này gai đang là món khoái khẩu trong thực đơn của e đấy. Nhưng bẻ sừng rồi mà bẻ cả gai nữa thì ngại quá. Tội lỗi...tội lỗi ^^!
Gai công, giật trái nữa đấy....... ;))

Do ham mê thể thao và anh em đoàn kết, muốn xích lại gần nhau hơn nên chị Mai Oldamutart sáng kiến lập đội mang tên Oldamultart và những người bạn ( hay còn gọi là đội Sư Tử) tham gia hạng D Pre 2013- 2014. Gồm: Chị Mai, chị Liên, Thuần ( Viet guider), Trần Đình Long, Phạm Vũ Huy Hiệp, Hùng camvan, I am Gulo, Trung taliban, Trâu cô độc, Tuấn số 7. Đội sẽ do chị Mai làm đội trưởng. Kính báo! :)

hehe em muôn tham gia đội cho vui được không anh , em trình gà nhưng được cái ham chơi và máu lửa, quên mất cho em cái địa chỉ mọi người hoạt đọng được không , cuối tuần em tới chơi , sdt cua em là 0973973446

Last edited:

Bình luận từ Facebook