Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
T7 thấy chưa, a nói từ hôm Sinh nhật diễn đàn nhé.......................................

Các bác đứng đó oánh giá thì khó chứ khách quan phải như e đây này! Chém gió trên diễn đàn là văn hóa tồn tại lâu đời có từ khi hình thành mà Tcgroup là khởi sướng sau mỗi trận hành tẩu ra về, mặc dù đc hay thua cũng phải chém thành thói quen. Còn ảnh hưởng của việc đó là chém kinh như T7 cũng thuộc hạng khủng sau 1 vài người có thương hiệu chém. Xét về trình độ thì đang oánh lăn ra khóc rồi kêu thua vì mệt lại là bản sắc của T7 nên chuyện mang trên mình 1 cơ chế GPMB là còn tùy hứng!

thangRau

Đại Uý
Các bác đứng đó oánh giá thì khó chứ khách quan phải như e đây này! Chém gió trên diễn đàn là văn hóa tồn tại lâu đời có từ khi hình thành mà Tcgroup là khởi sướng sau mỗi trận hành tẩu ra về, mặc dù đc hay thua cũng phải chém thành thói quen. Còn ảnh hưởng của việc đó là chém kinh như T7 cũng thuộc hạng khủng sau 1 vài người có thương hiệu chém. Xét về trình độ thì đang oánh lăn ra khóc rồi kêu thua vì mệt lại là bản sắc của T7 nên chuyện mang trên mình 1 cơ chế GPMB là còn tùy hứng!
Chú thì hàng B rùi, còn T7 có chém hay k cũng non hơn chú 1 cấp kể cả chém lẫn bóng nhé... heheheh

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chú thì hàng B rùi, còn T7 có chém hay k cũng non hơn chú 1 cấp kể cả chém lẫn bóng nhé... heheheh

Bác ở xa ko thấy đc khả năng chinh chiến chứ xem T7 oánh thì yếu đuối lắm! Em ở B lâu nhưng trình e chỉ mang tính minh họa chứ ko có tính sử dụng! Mấy lần e bảo chấp nhưng cương quyết ko nhận. Chấp mà vẫn chén sợ bạn chơi tổn thương, giờ thành ra khó xử!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Em đánh D là hợp lý rồi, vừa bị LLTT chấp 3 mà đi 3 ốc đây, lên C sao được. Anh Dũng admin nói làm em nản quá :(( xem lại cho em cái anh Dũng ơi.

vietguider

Trung Sỹ
Tình hình là em đã xin đc tài trợ cho đội sau mấy ngày đôn đáo, nhưng ngay buổi họp đội hôm nay thấy lanh tanh bành, thực sự là rất chán rồi. Anh em toàn những người muốn tìm chút niềm vui trong thể thao thì tứ xứ đến với nhau chứ cũng chẳng màu cờ sắc áo, chẳng mục tiêu vàng bạc gì. Nhưng xem chừng muốn góp chút công sức vào gây dựng phong trào cũng khó. Vì nếu đội thiếu a. Tuấn thì sẽ có vài thành viên gác kiếm, ae còn lại cũng sẽ xuống tinh thần. A. Tuấn lại một lần nữa ko có duyên với giải Pre cũng đều chung vấn đề trình bóng, một thứ được đánh giá rất chủ quan nhạy cảm và dư luận. Việc tham gia GPMB mục đích cũng là làm sôi động thêm bầu không khí diễn đàn đã có một thời gian ảm đạm, nhưng ko nghĩ việc đó lại cản trở T7 trong ước mơ lần đầu tham dự giải. Vì BTC có toàn quyền trong việc này nên mình cũng chẳng thể gửi một khiếu nại chính thức nào, nhưng cũng vì là toàn quyền quyết định thì mình lại rất hi vọng BTC có những điều chỉnh kịp thời, một thay đổi nhỏ mang tầm nhìn lâu dài cho phong trào bóng bàn. Cũng hi vọng chi Mai vẫn là niềm động viên tinh thần cho các anh em còn lại. Rất mong a.T7 vẫn là thành viên danh dự của đội để chinh chiến các đấu trường khác vì một đam mê.

i_am_gulo

Trung Sỹ
Ơ, chuyện có vẻ nghiêm trọng đến thế sao? Mong Anh Dũng chuối sớm có trả lời chính thức để anh em đội ô mô tát vững tin thi đấu, cống hiến hết mình vì giải đấu

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Tình hình là em đã xin đc tài trợ cho đội sau mấy ngày đôn đáo, nhưng ngay buổi họp đội hôm nay thấy lanh tanh bành, thực sự là rất chán rồi. Anh em toàn những người muốn tìm chút niềm vui trong thể thao thì tứ xứ đến với nhau chứ cũng chẳng màu cờ sắc áo, chẳng mục tiêu vàng bạc gì. Nhưng xem chừng muốn góp chút công sức vào gây dựng phong trào cũng khó. Vì nếu đội thiếu a. Tuấn thì sẽ có vài thành viên gác kiếm, ae còn lại cũng sẽ xuống tinh thần. A. Tuấn lại một lần nữa ko có duyên với giải Pre cũng đều chung vấn đề trình bóng, một thứ được đánh giá rất chủ quan nhạy cảm và dư luận. Việc tham gia GPMB mục đích cũng là làm sôi động thêm bầu không khí diễn đàn đã có một thời gian ảm đạm, nhưng ko nghĩ việc đó lại cản trở T7 trong ước mơ lần đầu tham dự giải. Vì BTC có toàn quyền trong việc này nên mình cũng chẳng thể gửi một khiếu nại chính thức nào, nhưng cũng vì là toàn quyền quyết định thì mình lại rất hi vọng BTC có những điều chỉnh kịp thời, một thay đổi nhỏ mang tầm nhìn lâu dài cho phong trào bóng bàn. Cũng hi vọng chi Mai vẫn là niềm động viên tinh thần cho các anh em còn lại. Rất mong a.T7 vẫn là thành viên danh dự của đội để chinh chiến các đấu trường khác vì một đam mê.

Giải chưa diễn ra mà nhiều đơn từ thế hả Thuấn ơi! Thành viên mới thì cứ nộp đơn tham gia theo đúng điều lệ! Nếu không được tham gia thì lúc ý hãng đơn thư. Btc phải chi ra được lý do chính đáng theo như điều lệ giải, nếu điều lệ không quy định thì cứ thế ta làm đúng quy trình! Cũng mong đồng hương TS7 tham gia cho nó thêm tinh thần khí thế sau một năm ảm đạm!

Tmh

Binh Nhất
Giải chưa diễn ra mà nhiều đơn từ thế hả Thuấn ơi! Thành viên mới thì cứ nộp đơn tham gia theo đúng điều lệ! Nếu không được tham gia thì lúc ý hãng đơn thư. Btc phải chi ra được lý do chính đáng theo như điều lệ giải, nếu điều lệ không quy định thì cứ thế ta làm đúng quy trình! Cũng mong đồng hương TS7 tham gia cho nó thêm tinh thần khí thế sau một năm ảm đạm!

K có T7 thì buồn chết.Hay để Hieudoanbay làm chủ lực vậy.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Bác ở xa ko thấy đc khả năng chinh chiến chứ xem T7 oánh thì yếu đuối lắm! Em ở B lâu nhưng trình e chỉ mang tính minh họa chứ ko có tính sử dụng! Mấy lần e bảo chấp nhưng cương quyết ko nhận. Chấp mà vẫn chén sợ bạn chơi tổn thương, giờ thành ra khó xử!

A Thắng nói đúng đấy. Nên nhận xét khách quan chút về a T7. Vì sự đời là thế. Khi thắng thì họp báo xôn xao. Thua thì thôi chịu khó nghe ng thắng chém. Trong bóng bàn. Cũng phải có đôi lúc lóe sáng "Thắng người hay, thua người dở" là chuyện bt. 1 ngày đẹp trời thì chuyện gì cũng có thể xảy ra. Vì vậy mong BTC nên xem xét về trường hợp a T7. Để đội e tập trung luyện tập. Góp sức cho giải đấu náo nhiệt hơn.

Tmh

Binh Nhất
E nên mượn T7 bộ bảo hiểm toàn thân này đi,sang NPS bị đánh cho te tua ,mượn vội khẩu trang chuồn về..khán giả mắt tròn mắt dẹt tưởng LLTT là thế nào???

boy codon

Thượng Sỹ
T7 thấy chưa, a nói từ hôm Sinh nhật diễn đàn nhé.......................................

bác thắng râu đi đâu cũng gặp bác , bác nói nhiều quá và em thấy chẳng đâu vào đâu cả . tuấn s7 tuy mọi người đã biết từ lâu nhưng anh ấy bây giờ đánh kém rồi vả lại điểm số của a tuấn phải đánh D ( theo điều lệ của BTC) , đây cũng chính là cái khó của BTC , cho đánh hay không là do BTC tôi hy vọng BTC cũng nhìn thấy và hiểu ra cái khó của tuấn S7 và cho anh ấy tham gia hạng D

meoluoitmb

Đại Tá
Mình chưa thâý Bác nào trình B nói TS7 đủ đẳng đánh B, cũng chưa thâý bác nào C cứng nói TS7 đủ đẳng đánh C.
Thứ nhất, TS7 chưa đánh giải diễn đàn lần nào vì thế thực tế để đánh giá về hạng của TS7 là ko có căn cứ, các Bác chỉ xem câụ âý đánh độ to rôì chụp mũ về thứ hạng thì quá sớm.
Thứ 2 các Bác có biết đôí thủ trong những trận độ đâý ở hạng nào ko, có biết họ chấp TS7 thế nào không?
tất cả những điêù này sẽ chỉ có câu trả lời chuẩn xác nhất vào cuôí mùa năm nay khi các Bác tận mắt xem TS7 đánh giải.
Chiêú theo điêù lệ của giải thì việc loại TS7 ko cho đánh D là ko có căn cứ và vô lý.
Vì sự phát triển chung cũng như trên quan điểm vui, khỏe... thì nêú năm nay câụ âý thi đâú tốt cũng như tích lũy được điểm số thì sang năm câụ âý lên C, năm sau nưã lên B chắc ko còn ai có ý kiến gì nưã.
Hi vọng các Bác có thẩm quyền có những ý kiến cũng như quyết định thật đúng đắn, hợp tình hợp lý.

boy codon

Thượng Sỹ
em cũng đồng tình với anh hưng mèo , chính vì bác TS7 chịu khó tham gia đánh độ va hay quang mìn nên mọi người mời hiểu nhầm về trình của anh ấy dẫn đến BTC cũng nghi ngại k dám cho anh tuấn đánh D chỉ vì sợ mọi ngượi dị nghị nói này kia , đó là cái khó của BTC nhưng đã là điều lệ thì cứ theo luật mà làm , điểm số của TS7 đánh D thì fai đánh D, thật ra còn có rất nhiều người đáng lẽ phải đánh C nhưng họ vẫn được đánh D là vì BTC chưa biết về họ , tất cả mọi nhận định về trình độ của các thành viên trong các đội chỉ là tương đối chứ không thể tuyệt đôií được , BTC đã mất nhiều công sức và tâm huyết để tổ chức cho ae chúng ta có một sân chơi bổ ích do đó theo em không nên vì một điều nhỏ nhoi đó mà làm ảnh hưởng đến phong trào chung , em mong BTC suy xét thật kỹ trước khi đưa ra quyết định

meoluoitmb

Đại Tá
đọc cả topic mình thâý một số đôị có vẻ ngán TS7 quá, chưa đánh đã chùn hết cả càng lại thế này thì đánh đấm gì nhỉ.
Không riêng ở ngoại hạnh anh, ý, tây ban nha, việt nam, thậm chí ngay cả ở đông timo, một đôị bóng muốn lên đá hạng A thì xin mơì các ông bước qua xác các đôị hạng D,C và B đã nhé. Ở đâu cũng thế, ngay nhà ở còn có bậc. từng bưóc một đi các Bác ơi.
Mình thâý điêù này thật dễ hiêủ, lúc đâù cứ tưởng TS7 năm ngoái đánh C...hu hu, hỏi ra mơí biết đã đánh năm nào đâu, B hay C chỉ là các Bác tự đặt thôi..
mai lại có bạn vào kêu ơ...ơ..TS7 đánh A chứ, ko khéo lại gọi tập trung cùng Tuấn Quỳnh thì toi.

vanuc

Đại Tá
Mình chưa thâý Bác nào trình B nói TS7 đủ đẳng đánh B, cũng chưa thâý bác nào C cứng nói TS7 đủ đẳng đánh C.
Thứ nhất, TS7 chưa đánh giải diễn đàn lần nào vì thế thực tế để đánh giá về hạng của TS7 là ko có căn cứ, các Bác chỉ xem câụ âý đánh độ to rôì chụp mũ về thứ hạng thì quá sớm.
Thứ 2 các Bác có biết đôí thủ trong những trận độ đâý ở hạng nào ko, có biết họ chấp TS7 thế nào không?
tất cả những điêù này sẽ chỉ có câu trả lời chuẩn xác nhất vào cuôí mùa năm nay khi các Bác tận mắt xem TS7 đánh giải.
Chiêú theo điêù lệ của giải thì việc loại TS7 ko cho đánh D là ko có căn cứ và vô lý.
Vì sự phát triển chung cũng như trên quan điểm vui, khỏe... thì nêú năm nay câụ âý thi đâú tốt cũng như tích lũy được điểm số thì sang năm câụ âý lên C, năm sau nưã lên B chắc ko còn ai có ý kiến gì nưã.
Hi vọng các Bác có thẩm quyền có những ý kiến cũng như quyết định thật đúng đắn, hợp tình hợp lý.

Bác mèo nói hay đó, nói chung nên để Tuấn 7 đánh D thử một năm xem sao, sau đó với tính; chỉ sợ Tuấn 7 không gắn bó với giải diễn đàn được hơn năm thôi..........

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cám ơn ý kiến chân thành của các bác. Em nghĩ nên để em đánh D vì đúng trình em cũng chỉ đánh D được thôi. Chẳng qua mồm to nên anh em cứ nghĩ là gớm. Vì đan mê thể thao, mong anh Dũng admin để em đánh hạng D cho vui vẻ.

Bình luận từ Facebook