Ở Sài Gòn ai đang chơi Carbonado ???

ITTF

Đại Uý
Chào các Bác, tình hình là em đang nghiên cứu con Stiga Carbonado 145, 190.
Thấy 2 cây này khá mỏng mà tốc độ lại rất cao, đây là 1 nghịch lý nên em muốn test thử. Nếu ngon lành chắc em sẽ tậu 1 chú.
Bác nào đang ở Sài Gòn mà sử dụng 1 trong 2 em này cho em chút cảm nhận, và cho em xin 1 chầu hẹn qua test thử. Cám ơn các Bác nhiều :D

Clipper

Trung Uý
Thấy 2 cây này khá mỏng mà tốc độ lại rất cao, đây là 1 nghịch lý nên em muốn test thử. Nếu ngon lành chắc em sẽ tậu 1 chú.
Bác nào đang ở Sài Gòn mà sử dụng 1 trong 2 em này cho em chút cảm nhận, và cho em xin 1 chầu hẹn qua test thử. Cám ơn các Bác nhiều :D
Tôi chưa chơi nhưng nghe nói 2 cây này tốc độ cao, nảy lắm, khó kiểm soát. Năm 2016 Stiga đã khắc phục nhược điểm bằng dòng carbonado 45, 90, giảm bớt lượng carbon, tăng cảm giác gỗ lên, tốc độ vẫn cao nhưng dể kiểm soát hơn. Hiện tại tôi đã thử carbonado 45 thấy khá hài lòng, nhưng cốt hơi nặng (94g)

ngocbg

Trung Uý
Minh đã mua em 190 này khi nó vừa mới ra lò , cốt mỏng đánh khá khô rung , kê chặn tốt , giat trái hơi khó

Bình luận từ Facebook