Ở Nhật cũng buôn bán mút cũ!

chuhi

Binh Nhất
Vậy em sẻ bán cho bác vói giá 400vnđ/yên!
470k đồng nghĩa với 470,000 đồng??? bác nhầm với 470 vnđ chăn?
1.99 Jpy <=> 470vnđ đó bác

kodematem

Trung Sỹ
http://www.jasupo.com/shop/jspcube/html/products/detail.php?product_id=17097
Với 2 mặt ten 05FX mới cứng
Quy ra tỷ giá với đồng yên khoảng 222 vnđ = 1 jpy
Như vậy chỉ khoảng 240.000 đ cho 1 mặt ten 05fx mới cứng !
Phải chi ở Việt Nam cũng vậy thì mấy anh em không đủ điều kiện kinh tế tha hồ mà thay mút các bác nhỉ !

com1603
Senior Member
Thanks
288
Sao bác chưa hiểu nhỉ?
Giá trên Jasupo là 販売価格 : 2,100円(税込)
Vậy mình tra google phát quy đổi 2100 Yên ra VND, vào google.com.vn, gõ "2100 JPY => VND" => ra "472023.30 Vietnamese Dong"
(Không cần phải vào trang nào để xem tỉ giá cả!)
https://www.google.com.vn/search?q=2...hrome&ie=UTF-8

bác này tỷ giá yên nhât với VND đúng rồi

商品コード : 13043001 ~ 13043006
商品名 : 【卓球 中古】 B テナジー・05・FX シェーク用
通常価格 : 6,300円(税込)
販売価格 : 1,575円(税込)
ポイント : 75Pt

13043001-13043006 Mã sản phẩm:
B Tenaji · 05 · FX Shake Bong ban [sử dụng] Tên sản phẩm:
Giá thông thường: 6.300 yen (bao gồm thuế)
Giá: 1.575 yen (bao gồm thuế)
Điểm: 75Pt

giá mới 6300 yên nhé 1,4t rôi nhé bạn , không có 240k T05 fx mới cứng đâu nhé (1,575 yên =355k 2100=470k một miếng) rẻ thế em đã sang nhật đánh hàng về bán lâu rồi.hehehehe

Last edited:

chuhi

Binh Nhất
trang trên là hàng 2nd
2 miếng ten như hình có giá là 2100 jpy (cái này có thể chưa rõ ràng lắm có thể chỉ bán 1 miếng)
nếu 2 thì mổi miếng là 1050 chưa ship
Còn việc các bác bảo 1jpy = 470 vnđ thì cái này quả là lạ

Last edited:

bachikho

Đại Tá
các bác ko hiểu nhau rùi, quy đổi thì 2100 JPY ~ 470k VND là chuẩn, chỉ có còn thắc mắc là giá đó cho cả 2 hay là chỉ 1 mặt nữa mà thôi!
chuyện 470k/miếng bên đó về đây bán 6-700k là bt mà, các bác ko cho ng ta buôn bán có lãi à (đủ thứ chi phí, vận chuyển, công xá...)???

Last edited:

trung2409

Trung Uý
E thì thấy cái mút vợt cũ nó như cái BaoCS dùng rồi... chẳng bao giờ em xài mút cũ, trừ những mút test, mua ở chỗ tin tưởng, còn lại thì nát hàng chán lè ra rồi mang đi bán... hix...

Backhander

Binh Nhì
E thì thấy cái mút vợt cũ nó như cái BaoCS dùng rồi... chẳng bao giờ em xài mút cũ, trừ những mút test, mua ở chỗ tin tưởng, còn lại thì nát hàng chán lè ra rồi mang đi bán... hix...

Thôi đừng bàn nữa, miếng nào nó cũng báo câu này
申し訳ございませんが、只今品切れ中です。
dịch ra tiếng Anh = I am sorry, I am now out of stock.
dịch ra tiếng Việt = hàng đã ra đi, nhờ Admin đóng topic dùm, cám ơn ae !
:D
BH

kodematem

Trung Sỹ

bachikho

Đại Tá
vậy chắc bác chưa xài hàng của trin_hoa_an hay docmaorg rùi nhỉ?

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long

Nếu nói như bác để tránh những cái BÀN CHẢI SẠCH dùng rồi thì mỗi lần đánh bb lại ra hàng mua 2 miếng mút mới. Bác đừng có so sánh kiểu khập khiễng như vậy, mất lòng anh em mua mút cũ sử dụng vì ko có ĐK kinh tế.

XeLu3b@nh

Đại Tá

Thưa với ông là nhà ông có điều kiện,còn biết bao ace trên d d này ko có điều kiện như ông, Ông so sánh mặt vợt như cái BCS thì quả thật là thô thiển.

thanhtinh10282

Trung Uý

như bác ni nếu k phải anh em bóng bàn thì em cũng chửi....đam mê và điều kiện là 2 cái k phải khi nào cũng đi cùng nhau....những câu nói của bác so sánh thật vô văn hóa và thể hiện trình độ chắc chưa đến lớp 2 vì k ai so sánh khập khiểng như vậy

meoluoitmb

Đại Tá
như bác ni nếu k phải anh em bóng bàn thì em cũng chửi....đam mê và điều kiện là 2 cái k phải khi nào cũng đi cùng nhau....những câu nói của bác so sánh thật vô văn hóa và thể hiện trình độ chắc chưa đến lớp 2 vì k ai so sánh khập khiểng như vậy

Chắc bạn ấy nhà lắm tiền em à, họ nhiều tiền cần gì mua mút cũ.

Bình luận từ Facebook