Ở Hồ Chí Minh đã có nơi nào bán bóng poly 40+ mới chưa?

Lá Bàng Rơi

Binh Nhất
Mình nghe nói đã có quy định về sử dụng loại bóng mới này nhưng chưa thấy ai chơi cả, muốn mua thử vài trái đánh xem thế nào. Mình đã xem trên trang web mấy chỗ hay mua nhưng không thấy chỗ nào bán. Nay mạo muội lập topic này mong anh em diễn đàn có thể chỉ cho mình chỗ mua loại bóng mới này được không, nghe nói đánh bóng mới cảm giác khác lắm.

themoon28

Trung Sỹ
[Đang chờ câu trả lời]
Hôm trước ở CLB mình chơi (ở HCM) có một anh kiếm ra đc một quả poly ball của hãng Palio, ảnh nói mua 20k/1 trái. Nhưng tiếc là mình cũng chưa kịp hỏi mua ở đâu:(

thuanlacsg

Đại Tá
[Đang chờ câu trả lời]
Hôm trước ở CLB mình chơi (ở HCM) có một anh kiếm ra đc một quả poly ball của hãng Palio, ảnh nói mua 20k/1 trái. Nhưng tiếc là mình cũng chưa kịp hỏi mua ở đâu:(
Đấy ko phải bóng Poly bác ạ. Đấy là bóng ko có đường nối của palio. Bác Sỹ Thanh mua thử nghiệm thôi. Đánh trên Phú Thọ. Đánh ko được.

Bóng Poly đầu tiên ở Việt Nam là của hãng Cornilleau e đang cho test vui đây. A Diệp ToanViet vs Long Thủ Đức (A1) là người đầu tiên test. Cảm giác bóng nhẹ, bay chậm nhưng tưng rất chuẩn.

Chỉ có 3 quả xách tay từ France về thôi. SG 2 quả và VungTau 1 quả .

Thanh Trà

Thượng Tá
Thấy dòng tít chạy tại Web của Hằng BongBan 124 Pasteur Q1 Hcm, quảng cáo "Banh ko đường nối, dùng nguyên liệu sạch" đã có bán mà.

Bình luận từ Facebook