[NT-TQ] Ra đi em Innerforce ZLC

minhla

Thượng Sỹ
Dư cốt vợt nên cần bán 1 em innerforce ZLC full box như hình. Giá đa bay.

Attachments

594.5 KB · Đọc: 0
    952.4 KB · Đọc: 0
    911.5 KB · Đọc: 0
Last edited:

attack01

Đại Uý
Anh em nào đang thích nhào vô ngay....nếu không sứt mẻ gì thì giá này fix tí là ok đấy....nhưng ai mua inner zlc nhớ cố gắng kiên trì chơi 2 tháng mới thích nghi và thấy hay của nó, đừng chơi vài tuần rồi thấy không hợp bán thì phí lắm :)

tuankhoai

Đại Tá
Anh em nào đang thích nhào vô ngay....nếu không sứt mẻ gì thì giá này fix tí là ok đấy....nhưng ai mua inner zlc nhớ cố gắng kiên trì chơi 2 tháng mới thích nghi và thấy hay của nó, đừng chơi vài tuần rồi thấy không hợp bán thì phí lắm :)
chơi 8 tuần thì sao bác ới :D

minhla

Thượng Sỹ
Thank các bác đã up hộ, em nó đc vào viền bằng ống truyền dịch rồi nhé.
Trình mình chỉ hạng gà nên chỉ đánh chứ cũng không để ý trọng lượng nữa.
Lên nào

Attachments

396.1 KB · Đọc: 0

attack01

Đại Uý
chơi 8 tuần thì sao bác ới :D

Sau 8 tuần thì mới thấy nó ổn định và hay, chỉ có mình dở quá không phát huy được hết thôi, nên cố nâng kỹ thuật....đặc biệt chơi 8 tuần rồi quay lại chơi cái vợt cũ của mình thì thấy vợt cũ không hay bằng.....nhiều người bỏ inner zlc rồi cũng quay lại bác ạ....:)

tuankhoai

Đại Tá
Sau 8 tuần thì mới thấy nó ổn định và hay, chỉ có mình dở quá không phát huy được hết thôi, nên cố nâng kỹ thuật....đặc biệt chơi 8 tuần rồi quay lại chơi cái vợt cũ của mình thì thấy vợt cũ không hay bằng.....nhiều người bỏ inner zlc rồi cũng quay lại bác ạ....:)
dạ thanks các pro :D e chơi mới đc có 80 tuần thôi ah :p viết thiếu mất 1 số 0 hehehehe

Linh69

Đại Tá
Thế thì em phải thọ giáo bác rồi.....em đang đánh 2 mặt ten 64, BH ok mà phân vân không biết có nên về ten 05 ben FH không...?
Nhớ ko nhầm thì Tuấn đánh bb ở clb Hoàng Sâm - bạn có thể giao lưu ở đó - tiện thể nếu ra được chiều nay cho mình tham gia với - tối nay đi bốc bảng gà ở chỗ Giao Lưu ae mình giao lưu luôn!:D

Bình luận từ Facebook