NT- Đặt hàng xách tay Nhật, Chốt thứ 4 hàng tuần

tuankhoai

Đại Tá

tuankhoai

Đại Tá
Uh anh cũng thấy cán nó ko khác gì những cây bình thừơng. Nhưng đánh chắc sẽ ko thua kém cây bản pro ở VN.
con này mà cận nặng theo yêu cầu nữa là hoàn hảo? nhìn đẹp quá mà mang ra uýnh thì xót lắm :( em thích cây Clipper CR vì cán cầm của nó rễ cầm hơn, mang có ko dài. và hơn nữa nhìn em Ishikawa thích quá:)

Ttfan2012

Đại Tá
con này mà cận nặng theo yêu cầu nữa là hoàn hảo? nhìn đẹp quá mà mang ra uýnh thì xót lắm :( em thích cây Clipper CR vì cán cầm của nó rễ cầm hơn, mang có ko dài. và hơn nữa nhìn em Ishikawa thích quá:)
Thì phải đánh thì kiếm nó mối đc tôi luyện chứ. :)

tuankhoai

Đại Tá
Thì phải đánh thì kiếm nó mối đc tôi luyện chứ. :)
gỗ đẹp chắc đánh ngon rồi, nặng bao nhiêu gr anh? đã cầm hàng chưa? em chơi ôm bàn + tay yếu nên ko chơi đc cốt nặng. bác anhkhoi mà làm đc món cân nặng là ok đấy nhỉ. em vừa đặt mãi mới kiếm đc 1 cây ZJK ALC 84gr.

Ttfan2012

Đại Tá
gỗ đẹp chắc đánh ngon rồi, nặng bao nhiêu gr anh? đã cầm hàng chưa? em chơi ôm bàn + tay yếu nên ko chơi đc cốt nặng. bác anhkhoi mà làm đc món cân nặng là ok đấy nhỉ. em vừa đặt mãi mới kiếm đc 1 cây ZJK ALC 84gr.
A ko biết chưa nhận đc. A thì ngược lại không thích vợt nhẹ vì đánh quả BH sẽ rất hẫng và khó tạo ma sát. :)

tuankhoai

Đại Tá
A ko biết chưa nhận đc. A thì ngược lại không thích vợt nhẹ vì đánh quả BH sẽ rất hẫng và khó tạo ma sát. :)
vâng. tùy vào cẩm nhận và kỹ thuật mỗi người. chơi cốt nặng giật trái phải lực tốt nhưng em chơi cốt nặng thủ kê chặn đấm vẩy cổ tay trên bàn chậm ko linh hoạt, uýnh đc 1 lúc bị tê cổ tay và dẫn đến cứng cổ tay.

archer

Đại Tá
Em thấy hơn nhau vài gam ko nói lên gì, vấn đề là phân bố trọng lượng, toàn cốt nặng nhưng cân bằng hoặc hơi nhẹ đầu chút thì oánh vẫn đủ lực mà vẩy trên bàn vẫn nhẹ nhàng, nhưng giật thì đầu nặng chút lại ác hơn.

docmaorg

Đại Tá
Hàng P700, hay nói chung và hàng avalox -JTTA , DHS-JTTA nói riêng giá ko hề nhẹ. Thế nên chỉ dành cho người hiểu mua và chơi. Nếu ai đã từng chơi cốt vợt DHS-JTTA và DHS ko có JTTA sẽ hiểu. Hiện tại hàng Avalox ko còn có nhà phân phối nào ở Nhật bán nên hàng có JTTA ko có hàng mới tại JTTA. Ngay cả hàng Stigar cũng thế hàng JTTA chất lượng khác hàng ko JTTA tại 1 số thị trường.

Last edited:

tuankhoai

Đại Tá
Hàng P700, hay nói chung và hàng avalox -JTTA , DHS-JTTA nói riêng giá ko hề nhẹ. Thế nên chỉ dành cho người hiểu mua và chơi. Nếu ai đã từng chơi cốt vợt DHS-JTTA và DHS ko có JTTA sẽ hiểu. Hiện tại hàng Avalox ko còn có nhà phân phối nào ở Nhật bán nên hàng có JTTA ko có hàng mới tại JTTA. Ngay cả hàng Stigar cũng thế.
hic....vậy cốt nhẹ gỗ có già ko bác, hay nặng mới gia và tốt?

docmaorg

Đại Tá

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Hàng được ghi rõ nhà phân phối tại Nhật nhé. Đặc biệt là hàng Long2,Long3 ko thấy có. Hình em nó cách đây 1 time khi mà còn thích cả combo CNT.

Last edited:

Bình luận từ Facebook