Nói lên sự thật!

magicmoon

Binh Nhì
kientuong-baục post: 282813 said:
Em mở 1 trang này anh em chia sẻ những khó khăn và những câu chuyện có thật khi chúng ta yêu trái bóng nhựa và vấn đề thường gặp khi dành tình yêu cho môn này.
Nào ta bắt đầu từ cao thủ nào mở hàng đây! Dám làm dám chịu, dám nói lên sự thật!
Ông phan ơi,ông hạ guc tôi ở Cô đông làm tôi mất ngủ mấy ngày đấy.chiều nay có gặp lại ko nhẩy

kientuong-bat

Trung Tá
Có phải đồng chí Hội không ạ! Hôm ấy chắc anh mệt chứ anh mà ngậm sâm thì chắc em húp cháo chừ bữa ở sân Cô Đông rồi!!! Cảm ơn bác đã nhường khách nhé!!! Ông Giao Béo kia dạo này kiếm ăn ở đâu thế! Khánh con đang tìm ông đấy!

kientuong-bat

Trung Tá
Hôm nay chơi ở Tỉnh ủy may mắn lại đến khi ta cố gắng đến hơi thở cuối cùng. Bị dẫn 10 -6 mà là bóng chấp 2 quả nhưng với tinh thần cao tôi đã có trận thắng kinh điển !!! Không thắng trận này thì chắc lại ăn mì tôm cả tháng ... Sự thật là 30 chưa phải là tết !

Hôm nay chơi ở Tỉnh ủy may mắn lại đến khi ta cố gắng đến hơi thở cuối cùng. Bị dẫn 10 -6 mà là bóng chấp 2 quả nhưng với tinh thần cao tôi đã có trận thắng kinh điển !!! Không thắng trận này thì chắc lại ăn mì tôm cả tháng ... Sự thật là 30 chưa phải là tết !
Nghe có vẻ hổ báo nhỉ , bác kiện tướng dạo này lên gân hay sao mà loa đài rộn ràng thế , em kỳ này côn đồ lắm bác mà gáy chùa là nát hàng ngay , mai bác ở đâu để em tới kiếm tí

xukaka

Đại Tá
không ai dũng cảm bằng mình,mình bảo giá thật của cốt Amultart và hai mặt ten vợ lại bảo anh là anh phải nói phét gấp mười lần.
---------------------
Bác cho em số điện thoại vợ bác. em gửi cái link giá bóng bàn cho...không khéo đập luôn cái điện thoại. hi

xukaka

Đại Tá
Mình thì thấy Bóng bàn vừa dễ vừa khó. Dễ nghiện, khó cai, hihi !!!
--------------------------
Khó nữa là tìm người trình độ ngang nhau rất khó, tìm người trình độ cao hơn để học nhưng không muốn chơi với mình vì họ chê mình đánh kém, cũng như mình chơi với người kém hơn...đau đầu...

subin

Đại Tá
Hôm rùi mua mút về dán cốt vợt. Vợ nhìn thấy hỏi: Ông lại mua vợt mới àh, mình giải thích không anh chỉ tháo mút ra và dán lại thôi. Cũng may là mỗi lần dán mút mình chỉ đưa ra 1 cây, và cũng may các cây mua đều là Timo ZLC, Timo ALC nên vợ nhìn thấy cái Logo đều giống nhau.
View attachment 6868
Chứ nhìn thấy 3 cây này chắc mình ra vỉ hè ngủ luôn. :(:(:(
Tuyetvu ơi cho xin số nhà của xukaka đi...chuẩnn bị tống tiền

subin

Đại Tá
-----------------------
Chú em nhầm to, tống tiền ai chứ tớ đây trong nhà không có để tiền, chỉ toàn vợt bóng bàn, mút bóng bàn thôi...
thì vợ bác cầm 3 em đó đưa em mà....kekeke....biếu em vì em dám nói lên sự thật kaka

xukaka

Đại Tá
chào bác, em đang xài cây TMB ALC, bác cho e hỏi cây của em với của bác tính năng khác nhau thế nào ah?
--------------------------------------------------------------------------------------------
Có 2 điểm khác nhau:
Thứ nhất : khác chủ sở hữu
Thứ hai : Cốt vợt có số seri khác nhau

subin

Đại Tá
--------------------------------------------------------------------------------------------
Có 2 điểm khác nhau:
Thứ nhất : khác chủ sở hữu
Thứ hai : Cốt vợt có số seri khác nhau
bổ sung thứ 3: cốt mới or cũ
thử 4 : còn zin hạy mất zin

kientuong-bat

Trung Tá
Sự thật là có xảy ra chiến tranh biên giới không hả các bác nhỉ? Tranh thủ rèn luyện sức khỏe sẵn sàng chiến đấu bảo vệ tổ quốc thôi!!!

tuyetvu79

Đại Tá
Em ở biên giới đây, bơi qua bơi về suốt. Không đánh nhau được đâu, các bác ở trong cứ đồn linh tinh.
có quạt mo bơi đi bơi về...đàm phán 2 bên mừ, lo j các bác
k lo 2 bên đánh nhau đâu....
chỉ lo 2 bên cùng nhau ...đánh quạt mo thui
:D:D

Bình luận từ Facebook