Nổi điên !!! Bán 2 siêu phẩm để ôm ấp chí lớn... Darker L.P.S 98% và Long3 100%

vipbigname

Trung Sỹ
Long III 93g, hơi nặng, nhẹ tí nữa hoặc giá nhẹ nữa, cũng đáng để suy nghĩ, mua về trưng bày, lâu lâu đem ra ngửi mùi, cũng thích.

duc1985

Binh Nhất
timibum ko phải là fan của darker đâu bạn Đức, bạn nên bán cây này cho người đam mê darker đi. Timibum là fan của cornileaur và nittaku đó. Đừng gả em nó nó đối tượng ko chung thủy đó

E lỡ nhận tiền rồi. Bác tiết lộ bí mật lâu quá :v

Timibun

Binh Nhất
E lỡ nhận tiền rồi. Bác tiết lộ bí mật lâu quá :v

Không phải là không chung thủy, CJ46 nói sai rồi. Không phải là fan của Darker cũng không có nghĩa là sẽ vùi hoa dập liễu em nó. Fan của 2 em kia thì dập 2 em kia còn dữ dội hơn đó chứ, còn em này sẽ nâng niu cất sâu trong tủ chứ lỡ em nó có bị gì thì biết kiếm đâu ra nữa, trừ khi Đức nổi điên lần nữa, gả luôn em 100% kia :zingme14:

cj46

Đại Tá
Không phải là không chung thủy, CJ46 nói sai rồi. Không phải là fan của Darker cũng không có nghĩa là sẽ vùi hoa dập liễu em nó. Fan của 2 em kia thì dập 2 em kia còn dữ dội hơn đó chứ, còn em này sẽ nâng niu cất sâu trong tủ chứ lỡ em nó có bị gì thì biết kiếm đâu ra nữa, trừ khi Đức nổi điên lần nữa, gả luôn em 100% kia :zingme14:
Có thì nói nhé anh Bum, mua về ko đánh thì mua làm gì. ít ra phải đưa cho ae cảm nhận 1,2 bữa rồi mới cất chứ. Đánh Leg7p mà còn chê lên chê xuống banh không hiểm thì mua em này chắc chắn là ko có ý định tốt rồi.
@duc 1985: thôi phận em đó như vậy thôi chịu, chúc em nó ko bị bạo hành. về nhiếp ảnh timibum cũng ko chơi vì uống cồn như nước lã. Mà cồn cao thì toàn chụp mẫu bằng tay. Cây 100% khi nào chán báo mình nhé :)

Last edited:

Timibun

Binh Nhất
Giờ mở tủ ra xem ai nhiều Darker hơn là chốt em L.P.S nhé anh Bum

Liên quan gì nhiều hay ít đâu CJ46, nếu thích thì anh sẽ cho mượn để quan hệ thử mà:zingme10: (mặc dù cũng sợ em nó đi vào cạnh bàn lắm).

Timibun

Binh Nhất
Có thì nói nhé anh Bum, mua về ko đánh thì mua làm gì. ít ra phải đưa cho ae cảm nhận 1,2 bữa rồi mới cất chứ. Đánh Leg7p mà còn chê lên chê xuống banh không hiểm thì mua em này chắc chắn là ko có ý định tốt rồi.
@duc 1985: thôi phận em đó như vậy thôi chịu, chúc em nó ko bị bạo hành. về nhiếp ảnh timibum cũng ko chơi vì uống cồn như nước lã. Mà cồn cao thì toàn chụp mẫu bằng tay. Cây 100% khi nào chán báo mình nhé :)

Hai em chắc chắn phải khác nhau chứ, một em là Lê (hầm) gà tồ 7 phút, 1 em là Làm Phát Sướng mà. Chắc chắn sẽ cho anh em làm thử 1 phát coi có sướng không :zingme21::zingme52::zingme14::zingme45::zingme25:

duc1985

Binh Nhất
đã xong... Giờ là lúc khai mạc e Zangzike super ZLC :v ... chân thành cảm ơn 2 anh đã mua vợt ^^

Nhờ mod qua đóng topic ạ

duc1985

Binh Nhất
Oh đấy là đùa chút cho vui thôi chứ anh không đánh được những cây vợt nhanh như Super ZLC đâu nên có....được cho thì cũng phải bán thui. :zingme29:
Giờ e mới biết a đánh rất là bạo liệt :v ... tốn bóng với hao mặt vợt lắm... e thích mơn man hơn nên cần thêm tí tốc độ cho nó kích thích :v

subasa

Đại Uý
:v Về máy ảnh thì mình lên full frame lâu rồi bác ạ, bác thích chup ảnh hôm nào anh em mình giao lưu... Còn đây là thể thao thì chỉ có nói về thể thao thôi :v ... tình yêu lớn với bóng bàn còn ảnh ọt là sở thích ^^
Oh bác nặng nề rồi:)),cũng mong có dịp đc giao lưu với bác:)

Bình luận từ Facebook