Noel Xin chào các bạn

Noel Vu

Binh Nhì
Mình là Vũ Thị Noel , xin chào các bạn , trước mắt mình vào đọc và học hỏi , vì chưa quen viết bài nên
khi nào có ý kiến gì mình sẽ nhắn anh Drhongson post giúp . Ít hôm nữa mình rảnh sẽ trực tiếp tham gia .

Thật vui vì thấy diễn đàn sinh hoạt phong phú đa dạng quá , cám ơn các bạn .

Nguoi_Chicago

Trung Sỹ
Oh, danh thủ Vũ Thị Noel lừng danh một thời cũng gia nhập diễn đàn. Xin chào mừng và hy vọng chị sẽ thường xuyên sinh hoạt online offline cùng diễn đàn.

Allyssia

Binh Nhất
Xin chào mừng tuyển thủ một thời chị Vũ Thị Noel gia nhập diễn đàn, cám ơn bác Sơn đã làm cầu nối... Bia

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Chào mừng Cựu tuyển thủ,Cựu Vô địch Quốc gia gia nhập Diễn đàn ,mong bạn sẽ có nhiều bài viết hay ,bổ ích ,chia xẻ nhiều kinh nghiệm quý báu cho AE bóng bàn

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Chào chị Noel !

Thật là vinh hạnh cho diễn đàn bongban.org - nơi hội tụ của các tín đồ ping pong - được chào đón chị tham gia sinh hoạt. Hy vọng ace chúng tôi sẽ được học hỏi nhiều kỹ thuật và kinh nghiệm BB từ chị và các cao thủ khác.

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Một tín hiệu vui cho diễn đàn bongban.org. Một tên tuổi lững lẫy một thời của bóng bàn Việt Nam.
Chào mừng chị đến với ngôi nhà chung bongban.org! Chúcmừng bongban.org có thêm một thành viên mới rất nổi tiếng :D:D:D:D:D:D:D:D:D

boll_boll

Moderator
Đã nghe danh cô Noel đã lâu nay mới có dịp diện kiến trên diễn đàn, chào mừng cô đến với diễn đàn bóng bàn Việt Nam Bia

Noel Vu

Binh Nhì
Xin cảm ơn tât cả mọi người mình mới ra nhập còn rât bỡ ngỡ có gì chưa biết mong mọi người giúp dỡ mình nhé . mình rất vui khi biết có rất nhiều người dam mê môn bóng bàn thật hạnh phúc khi biết còn có người vẫn nhớ tới mình. mong rằng qua dây mình sẽ cùng các bạn chia sẻ, trao dổi các bạn nhé

Drhongson

Đại Tá
E cảm ơn a Sơn có gì e chưa biết a giúp e nhé

OK ngay thôi. Noel yên tâm đi , bất cứ bạn nào trên diễn đàn này cũng đều sẵn lòng chia sẻ , giúp đỡ khi bạn cần .

Bắt đầu viết ngắn , sau đó dài dần lên , vài lần là quen ngay thôi .
Nếu có những câu chuyện , hình ảnh ... thời còn thi đấu của Noel mang lên chia sẻ thì càng tuyệt , hihi

Allyssia

Binh Nhất
Chị Noel ơi, chị có nhiều fan hâm mộ quá (ganh tị...hihihi), hay là chị sắp xếp làm buổi offline với anh em nhen chị.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Chào mừng chị noel gia nhập ngôi nhà chung của bbvn. Mong chị sẽ đóng góp cho diễn đàn những bài viets, những tư liệu quý, những hình ảnh đẹp về một thời và những góp ý quý báu để ddbbvn ngày càng ptrien

Bình luận từ Facebook