Nittaku Acoustic Cacbon review

quocdk

Trung Sỹ
Cố ý, không cố tình, thực ra em cũng định thử lại dòng cốt của Nittaku nhưng khi chốt hạ thì toàn chọn cốt của Butterfly :)
Có bác nào thử hina hayata h2 chưa nhỉ, cũng cấu trúc w968 luôn, thiết kế để dành cho mút tàu

Last edited:

duc2024

Đại Uý
w968 giờ bao xèng bác nhỉ
em không rõ. w968 hình như cũng có nhiều phiên bản.
Như bên Hùng Hà thì đang bán 4.1m

ducanhmh

Đại Tá
Gui b 7 trieu, mua giup e 1 cái

mcfly

Thượng Tá
968 của Take à bác ;)

lion

Đại Tá
ok bác.. để lần sau em xem thông tin cẩn thận hơn trước khi share giá .
TIện bác cho em hỏi, hàng TAKE là hàng gì ạ ?? e ko biết từ này
Take (đọc là ta-ke, không phải là "thếch" trong tiếng Anh) là tên của Cty (Nhật) làm đại lý chính thức (độc quyền) của Yasaka, Nittaku, Butterfly tại Việt Nam, có trang web là: www.bongban.asia nhé.

duc2024

Đại Uý
Take (đọc là ta-ke, không phải là "thếch" trong tiếng Anh) là tên của Cty (Nhật) làm đại lý chính thức (độc quyền) của Yasaka, Nittaku, Butterfly tại Việt Nam, có trang web là: www.bongban.asia nhé.
Ak ra là vậy ah bác. Em còn cứ nghĩ take tiếng anh hàm ý hàng xách tay cơ :p

lion

Đại Tá
Sau dịch Covid-19 chơi bb ở Club Xiom P7 Phú Nhuận của anh Nghĩa FBI gặp anh Take (bìa trái), may quá lúc đó dang cầm cây Viscaria mua tại đó (vẫn còn tem bạc chuôi vợt) nên anh ấy ngó cây vợt và tươi cười chào lại mình và cảm ơn vì đã mua hàng Take rồi hẹn qua Q10 chơi (nhưng chưa đến được lần nào), hôm đó thấy thằng cứ con anh Take có đang dùng cây Lin GaoYuan đẹp phết, định mượn đánh thử nhưng ngại nên thôi.
Screen Shot 2024-02-28 at 10.47.59.png

Bình luận từ Facebook