Những vấn đề về xếp hạng cho những đối tượng chưa hợp lý với trình độ hiện tại ..

luanvuong2910

Trung Uý
theo em nghĩ sau 1 vòng đó sẽ có nhiều nhận xét và vấn đề nóng bỏng nhất vân là trình độ cá nhân của các thành viên của các đội tham gia câu lạc bộ.... sau vài vòng đấu sẽ có 1 buổi trưng cầu ý kiến chung lại và bỏ phiếu cho những cá nhân không hợp lý , ai có ý kiến gì thì vào đây để ban tổ chức xét duyệt.... có thể lên hạng hoặc xuống hạng để phù hợp với cuộc chơi công bằng cuả chúng ta... mong có những ý kiến chân thành nhất và đừng có dùng hành động chống phá để cuộc chơi thêm hấp dẫn...:zingme69:

doanketclub

Binh Nhì
cho đoàn kết đăng kí xin thêm cu Nhân( con của bác Hà tam ky) được đăng kí vào bảng xếp hạng để mấy vòng sau em nó được chơi, và Cường đội Vĩnh Trung mới đầu không biết là ai vì tên tuổi lạ, và nghe rất nhiều người nói và em cũng thấy vậy trình độ còn nhỉnh hơn B2, đề nghị ban tổ chức xem xét lại, (c1) không thể được...

luanvuong2910

Trung Uý
ý kiến của em là chú Hùng đội Nông nghiệp hiện đang C1 nhưng có vẻ thấy sức yếu và đuối so với C1 nên em nghĩ nên đưa về C2

Duc_NM

Đại Tá
Theo mình thì cho vđv Đoàn phải cấp A2, lỡ lên thì cho lên luôn :))
Các bác mà không có hệ thống nâng trình, hạ trình VĐV dựa trên kết quả tham gia các giải thì còn cãi nhau dài dài vụ trình trọt của VĐV. Các bác tham khảo cách làm của bên vntennis nhé, link tham khảo đây ạ http://vntennis.net/diendan/showthread.php?p=904817#post904817

Mong diễn đàn ngày càng phát triển !

ngocdoandn

Trung Uý
VĐV CƯỜNG Vĩnh Trung (C1) thi đấu với VĐV BẢO DHĐN (B2). Bảo chấp 2 quả
Kết quả Bảo thắng Cường 3-2. Như vậy VĐV CƯỜNG xếp C1 là hợp lý rồi, các Bác còn bàn cãi j nữa.

luanvuong2910

Trung Uý
VĐV CƯỜNG Vĩnh Trung (C1) thi đấu với VĐV BẢO DHĐN (B2). Bảo chấp 2 quả
Kết quả Bảo thắng Cường 3-2. Như vậy VĐV CƯỜNG xếp C1 là hợp lý rồi, các Bác còn bàn cãi j nữa.

Bảo DHDN đáng ra là xếp B1, vì đánh ngang và ăn nhiều B1, có thể gọi là B1 cứng nhưng vì đội DHDN lực lượng quá mỏng và yếu nên ai cũng biết nên chưa muốn đề cập, trận Bảo và Cường, chung kết Cường dẫn 8-5 rồi thua ngược, sau trận đấu anh Bảo nói < ông này mà đánh C1 cái j, nó B2 cứng> nguyên văn, rất nhiều người ko đồng tình với trường hợp này, em chỉ nêu ra để chỉnh đốn, mấy đứa nhỏ ở clb đều lên B2 hết thì sao ông này C1 được, nếu cảm thấy khó quá thì thôi chứ đừng tự hạ thấp mình quá,

dao duy tu

Thiếu Uý
CLB PHAN CHÂU TRINH xin bổ sung thêm các vdv sau

VÕ NGUYỄN NGUYÊN THỤC ( C2)
NGUYỄN THANH TRIẾT (C2)
TRẦN NGỌC THỨC (C2)
KÍNH MONG ban tổ chức và các đội khác chấp thuận. CẢM ƠN!

luanvuong2910

Trung Uý
vận động viên Đoàn, Cường,... VĨnh Trung ngày hôm qua đã ồn ào sông thu, ai cũng có thái độ ko vừa ý cho vấn đề về C1.... trường hợp này cần chỉnh đốn gấp, chia buồn cho Côn Sơn..

Bình luận từ Facebook