Những trận thách đấu bóng bàn của CLB APT

Duongapaco

Đại Tá
Mãi mãi Quoắm ko đánh với Thỏa, để lâu chả thành Dao Cùn à bác Yên? Hy vọng với chiêu kích tướng này Long BBC sẽ quay trở lại và lợi hại hơn xưa.
Anh đang nghĩ chuyến này Long dao quắm đi tập huấn ở Đỗ Sơn Hải Phòng về không còn sức để đấu nữa vì ăn ghẹ nhiều quá. Hichic

kaka tran

Thượng Sỹ
Mãi mãi Quoắm ko đánh với Thỏa, để lâu chả thành Dao Cùn à bác Yên? Hy vọng với chiêu kích tướng này Long BBC sẽ quay trở lại và lợi hại hơn xưa.
Long nên nhớ điểm yếu của Thỏa là xem bóng đêm.
Chuẩn đấy a, tối nay là có worldcup lại vào mùa đam mê rồi :D Lúc đó thì Thỏa trở lại và lợi hại gấp 0.5 lân.hehe Hay chuyển trận a Long với Thỏa thành trận Thỏa với a Dũng +2 nhé. a thấy hợp lý ko để tiến hành luôn cho nóng hổi :)

Dũng Gai

Moderator
Chuẩn đấy a, tối nay là có worldcup lại vào mùa đam mê rồi :D Lúc đó thì Thỏa trở lại và lợi hại gấp 0.5 lân.hehe Hay chuyển trận a Long với Thỏa thành trận Thỏa với a Dũng +2 nhé. a thấy hợp lý ko để tiến hành luôn cho nóng hổi :)
Chú khôn thế, vụ nào ra vụ ấy chứ.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay tại CLB APT sẽ diễn ra hai trận thách đấu bóng bàn sau
Trận 1: Yên Hà gặp Vũ Dũng ( +2 )
Trận 2: Yên Thỏa gặp Vũ Dũng ( + 2 )
Kèo độ trận 1 bỏ thùng, trận 2 bia tươi, đề nghị anh cổ động viên cho hai đôi nhé

bachapaco

Trung Uý
Chiều nay tại CLB APT sẽ diễn ra hai trận thách đấu bóng bàn sau
Trận 1: Yên Hà gặp Vũ Dũng ( +2 )
Trận 2: Yên Thỏa gặp Vũ Dũng ( + 2 )
Kèo độ trận 1 bỏ thùng, trận 2 bia tươi, đề nghị anh cổ động viên cho hai đôi nhé
A Yên ơi đã nhận được công văn chưa

Duongapaco

Đại Tá
A Yên ơi đã nhận được công văn chưa
Tình hình là chưa có chính thức đâu em à, mới có Điều lệ hội diễn và QĐ thành lập BTC chung kết hội thao thôi. CĐ bên anh gọi điện hỏi thì công đoàn ngành bảo cuối tháng 7 mới tổ chức nhưng chưa quyết ngày nào vì còn xong hội diễn văn nghệ ở Supe đã

bachapaco

Trung Uý
Tình hình là chưa có chính thức đâu em à, mới có Điều lệ hội diễn và QĐ thành lập BTC chung kết hội thao thôi. CĐ bên anh gọi điện hỏi thì công đoàn ngành bảo cuối tháng 7 mới tổ chức nhưng chưa quyết ngày nào vì còn xong hội diễn văn nghệ ở Supe đã
trên e từ 15-6 đội tuyển bắt đầu tập luyện ngoài giờ,tới 5-7 tập trong giờ hành chính, đã có văn bản rồi như vậy khoảng trung tuần tháng 7 đánh thôi

Duongapaco

Đại Tá
trên e từ 15-6 đội tuyển bắt đầu tập luyện ngoài giờ,tới 5-7 tập trong giờ hành chính, đã có văn bản rồi như vậy khoảng trung tuần tháng 7 đánh thôi
Sao thế nhỉ, trên anh chưa thấy gì cả, em kiểm tra kỹ lại thông tin đi nhé vì trung tuần tháng 7 hội diễn VN trên supe rồi, nếu chung kết hội thao vào thời gian đấy thì khó cho BTC Tập đoàn

bachapaco

Trung Uý
Sao thế nhỉ, trên anh chưa thấy gì cả, em kiểm tra kỹ lại thông tin đi nhé vì trung tuần tháng 7 hội diễn VN trên supe rồi, nếu chung kết hội thao vào thời gian đấy thì khó cho BTC Tập đoàn
chiều nay e vừa nhận văn bản triệu tập ,để ae biết đươc lịch tập luyện mà

Duongapaco

Đại Tá
Tr
xem trên DĐ toàn gai và phản xoáy, nghĩ đến mà chóng cả mặt nên A Yên ạ
Trước kia em cũng chơi gai, sau chuyển sang chơi mút nên quá hiểu về gai rồi còn lo gì nữa, vả lại mấy kỳ hội thao ngành anh mới chỉ thắng em được 1 trận còn toàn thua thôi còn gì nữa em, lần này chung kết hội thao anh lại thua nữa thôi. Hjhj

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay 13.6 đã diễn ra ba trận thách đấu đôi nam như sau
Trận 1: Yên Hà - Vũ Dũng ( + 2 ): 3-0
Trận 2: Thoả Tâm - Yên Hà: 3-1
Trận 3: Vũ Dũng - Hiệp Tuấn ( + 2 ): 1-3
Như vậy là đôi trẻ Vũ Dũng đã thua cả hai trận thách đấu trong chiều nay

Bình luận từ Facebook