Những tay chơi nổi tiếng trên diễn đàn!!!!!!!!!!!

Clubhhvn

Binh Nhì
buồn quá lên tạo toppic cho mọi người vào chém

;);)
họ ko phải là người có trình cao nhưng trên diễn đàn họ là những tay săn vợt có số má,thay đổi vợt như thay áo.vậy họ là ai?mọi người cùng vào vinh danh họ nào(kể tên)
cùng nhau sắp xếp xem ai là người chơi vợt ngầu nhất(ko tính người sưu tầm cốt nhé):cool::cool::cool:
ko tính những tay buôn vợt nhé

tàng hình

Binh Nhì
vấn đề này hơi tế nhị đó nha .
định nghĩa thế nào là trình cao ? mình hạng D thôi nhưng cũng chả ngán gì gặp Malong, Jang xì kè, Goang hao nhé. keke

mấy ông ấy có tiền, có đam mê cũng đâu có ảnh hưởng gì tới ai đâu ? Chỉ sợ những anh trình cao sống bằng nghiệp bóng bàn mà không đủ ăn, không lo được cho vợ con thì mới đáng buồn thôi. Nói chung bóng bàn chỉ là một góc nhỏ của cuộc sống thôi.

Ty-PingPong

Binh Nhất
xin chia buồn vì topic không ai ủng hộ. topic này không có chiều sâu và nhiều điều hấp dẫn. Chán
E đồng ý với bác meo. Vấn đề này ra do sở thích của từng người. Hãy tự hỏi tại sao họ k dùng những số tiền ấy để mua những hiện vật khác có giá trị và có thể làm nhiều người biết đến mình mà lại bỏ tiền ra mua 1 đống cốt mà có khi chẳng bao giờ động đến. Có thể là trình độ trên bàn bóng của họ k cao nhưng niềm đam mê bóng bàn của họ là điểu k thể phủ nhận.

Bình luận từ Facebook