Những người yêu thích sản phẩm GALAXY - YINHE

yinhet11+

Đại Uý
Mình đã chơi Moon Medium trên Yinhe T11+, rất hay. Nếu bạn chuyển moon medium, theo kinh nghiệm của mình mặt này có lớp keo tích hợp sẵn (không biết có phải công nghệ Maxtense là lớp keo này không?), nếu bóc ra dán lại độ nảy của mặt sẽ giảm xuống, bạn phải tune lại mặt. Nếu bạn trình khá và đã chơi lâu như vậy, muốn tính năng tương đương và không phải tune thì nên chọn mặt copa X2 platin soft của Donic.
Hôm nay dán moon medium đánh thấy hay hơn MV!

Phương cò cưa

Trung Sỹ
Em là người chơi phong trào, chưa có điều kiện dùng các loại vợt ALC.. đắt tiền của buterfly. Nhưng em đã được dùng các loại: mazunov, sadius, inerfoce AL, pg7, pg8,..C2, C3, . bản thân cảm nhận rằng, nếu chơi phong trào không yêu cầu quá cao thì T7 là cây vợt rất dễ chơi cho người đang hình thành kĩ thuật :D

ducmthai

Trung Uý
E đang có Y-13, FH H3 Neo, BH ten 80fx. Công nhận giá rẻ, đánh khá uy lực và an toàn. Dễ xoay xở, còn một vài hạn chế nhưng vẫn rất tuyệt
Một cây N-8 FH 729-05 và BH Yinhe Mercury đánh cũng an toàn k kém, tuy đánh xa bàn dở nhưng nếu lẹ tay thì ôm bàn phản công chả có gì phải sợ

ducmthai

Trung Uý
Bác ở Sài Gòn k
Inbox e nhé, giá thì rẻ òm cơ mà phải đợi ship eacheng lâu vật vã. Gần một tháng. Hàng của e mua đầu tháng track vẫn ở Quảng Châu :(

chaunguyen

Đại Tá
Chào các anh chị và các bạn, tham gia chơi bóng từ năm 1991 (học lớp 9) ban đầu là do phong trào - sau đó đến năm 2003 khi công tác ở Hà Nội mới tham gia clb bóng bàn ở công viên Nghĩa Tân - Cầu Giấy một cách thường xuyên và tư duy nhiều hơn về môn thể thao này. Trải qua nhiều clb và nhiều dòng sản phẩm, nhưng không hiểu sao mình lại hợp với dòng sản phẩm GALAXY - YINHE (không phải là vì giá cả phải chăng) mà cái chính là cảm thấy an toàn và hợp với lối đánh của mình. Còn các hãng khác mình cũng có nhưng hiện nay không dùng nữa mà chỉ để làm bộ sưu tập thôi.
Hi vọng với chủ đề này mình sẽ có thêm hiểu biết và hoàn thiện hơn nữa về kỹ thuật đối với combo mà mình yêu thích. Rất mong những ai đã và đang sử dụng dòng sản phẩm này cho ý kiến ạ!
Co bac nao nhap hang gia re yinhe n3 blade ve Vietnam bac khong. Cot pai nang 88g. Chi cho den lua hang nhe.

PingPong9x

Đại Tá
Xin hỏi trong các cốt của Yinhe thì cốt nào cho cảm giác giống dòng TMB, Vis và ZJK ALC của Butterfly nhất, và quan trọng là trọng lượng cũng phải tương đương xấp xỉ 90gr, chứ em thấy cốt Yinhe thường khá nhẹ

hieu126

Binh Nhất
Đang muốn thử cảm giác cốt Yinhe. T2, T8, T11+. Bác nào có muốn nhượng lại thì ới em nhé! Xin cảm ơn ạ! 01237210688

Bình luận từ Facebook