Những người yêu thích sản phẩm GALAXY - YINHE

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Ý bác hay này. Nhưng mà cầm con T8 mà đánh hay nhều thằng nó bảo là nếu bác chơi sạ điêu hay timo gì đó bác còn khiếp nữa thì cũng bực mình.

Pác cầm T8 đánh thấy hay cứ đánh tiếp, ai nói nó tưng hỗn kệ họ, bị đúng là nó hỗn thiệt, chưa kể vợt của Yinhe chất lượng không đồng đều, lại đóng gói lại nên không thể xé bao test thử nên mua rất hên xui, cũng may cây T8 mình đang cầm là cây ngon:D, giờ đang chơi 1 cặp T6 T8 chơi theo phong thủy:D

KVKM

Đại Uý
Ý bác hay này. Nhưng mà cầm con T8 mà đánh hay nhều thằng nó bảo là nếu bác chơi sạ điêu hay timo gì đó bác còn khiếp nữa thì cũng bực mình.
Quan trọng là sự đam mê! :)
Mục đích của bạn là gì? - nếu chỉ đánh phong trào, mình chưa có điều kiện cũng ko nhất thiết phải đua đòi - Nhiều khi chỉ vì sỹ diện hão:)
Khi ko còn để tâm đến cốt người khác là gì chỉ chuyên tâm vào cốt của mình + trao rồi kỹ thuật sẽ đạt được kết quả nào đó.:D
Mà chắc gì bác lên được vài bóng nếu cầm cốt Sar hoặc Timo...
Có điều kiện lại đổi cốt ngay ấy mà:p

timoboll_qb

Thượng Sỹ
Quan trọng là sự đam mê! :)
Mục đích của bạn là gì? - nếu chỉ đánh phong trào, mình chưa có điều kiện cũng ko nhất thiết phải đua đòi - Nhiều khi chỉ vì sỹ diện hão:)
Khi ko còn để tâm đến cốt người khác là gì chỉ chuyên tâm vào cốt của mình + trao rồi kỹ thuật sẽ đạt được kết quả nào đó.:D
Mà chắc gì bác lên được vài bóng nếu cầm cốt Sar hoặc Timo...
Có điều kiện lại đổi cốt ngay ấy mà:p
Đánh cốt đắt thì khi mình thắng nó lại bảo mình dùng vợt xịn :3

Linh69

Đại Tá
Chán nhỉ, hỏi HC thì họ bảo gần 80% sadius :3
Quan trọng là cách đánh của mình như thế lào! Sar để làm gì !? Về cơ bản T1 & T2 gần gần giống Sar - nhưng kiểm soát tốt hơn và nhẹ hơn nhiều:)
Nếu ko thiên về bạt thì đó là lựa chọn tốt!:D

chaunguyen

Đại Tá
Có bac nao thu cây Yinhe Earth 3 - 90g chua? Day cung la cot cuc hay. Re.

Attachments

19.5 KB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook