Những ngày cuối cùng của Tuy hiệp sĩ - Đoàn Châu và chia sẻ của ACE Diễn đàn

Triet gai

Thượng Sỹ
Sáng nay mình đưa tay vợt DANNY QUÁCH lên xới Đạt Đức dự giải TẤT NIÊN ,
trong lúc chờ khai mạc giải , mấy anh em ngồi nói chuyện về ANH ĐOÀN CHÂU ,
ai ai cũng xúc động , ai ai cũng thành tâm chia buồn thương tiếc ANH .

Nghe anh em nói xới AN LỘC cũng mở giải TẤT NIÊN , mình tiện đường chay lên thăm luôn.
Thấy HẢI SARIDAO và toàn thể anh chị em Hùng , Cường , Dung , Xiêm ... đang chuẩn bị tranh giải hào hứng ,
Khi chia sẻ chuyện ANH ĐOÀN CHÂU từ trần , anh chị em ai cũng bùi ngùi xúc động .
Xem đuoc 1 xíu , anh HÀ trưởng bản hối về ĐẦU MÁY gấp để làm lễ tưởng niệm ANH ĐOÀN CHÂU ,
vừaden961 ĐẦU MÁY Gặp ngay bạn Văn HIBIKI , VĂN xúc động tâm sự chia sẻ tình cảm thương tiếc chú ĐOÀN CHÂU, Thật cảm động .
Ngày cuối năm ai ai cũng bận rộn , nhưng mấy anh em cũng quây quần bên mâm cơm , nâng chén rượu nồng
cùng 1 phút mặc niệm tưởng nhớ ANH ĐOÀN CHÂU . Hoàng tàu , Hiến Quận 7 , bác Hà trưởng bản và các anh em
thân hữu cùng nhắc lại bao kỷ niệm sâu sắc những lần gặp gỡ giao lưu , những lần phone qua lại ,
những đóng góp vật chất tinh thần vô giá , những kỷ niệm vui chơi đàn hát , nhắc về những người bạn chung ...
ANH đi xa rồi nhưng hình ảnh , tấm lòng của ANH vẫn mãi quanh ta .
ANH TUY HIỆP SỸ là 1 type người đặc biệt , lãng tử , thân thiện , nghệ sỹ , tấm lòng rộng mở ,
xưa kia mình cứ coi ANH là ANH CẢ của diễn đàn ,một nhân vật đặc biệt mà cả diễn đàn yêu quý .
TINH THẦN TUY HIỆP SỸ BẤT DIỆT VỚI ANH EM BÓNG BÀN , VỚI DIỄN ĐÀN BÓNG BÀN VIỆT NAM .

Tuy xa mà gần................................

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Sáng nay ,1 số AE ở TP HCM đã hẹn nhau tới XNDM giao lưu và sau đó họp mặt tại cantin để tưởng nhớ ĐOÀN CHÂU-TUY HIỆP SĨ Người ANH,Người BẠN lớn của tất cả chúng ta .Tham dự có :Dr Son. Văn hibiki,Hiến SG FC,Hoàng tàu,Hà trưởng bản,Đạo ma, anh Dương và đặc biệt là có mặt bác Trần Cảnh Đến .Bác Châu được bố trí 1 chỗ trang trọng ,AE đã dành 1 phút mặc niệm tưởng nhớ anh Châu và sau đó ôn lại những kỉ niệm sẽ mãi mãi o bao giờ quên về Anh

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Cùng nâng ly cầu chúc cho anh ĐOÀN CHÂU-TUY HIỆP SĨ Người bạn lớn của tất cả chúng ta yên nghỉ ở cõi Vĩnh hằng

[url

Last edited:

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Tặng vật của Anh em bóng bàn Sài gòn gửi ra đã được đoàn đại biểu của Diễn đàn mang đến kính viếng TUY-HIỆP SĨ và đã được đặt trang trọng trên bàn thờ của Anh. Anh ĐOÀN CHÂU-TUY HIỆP SĨ sống mãi trong lòng chúng ta

QND

Binh Nhất
Em biết tin này quá trễ,thật sự không tin được một người anh lớn đã mãi mãi ra đi.Em không biết nói gì hơn,chỉ thấy trong lòng mình đau,rất đau,một cảm giác nghẹn mà không biết phải nói như thế nào.Em xin lỗi vì đã không biết tin anh ra đi vĩnh viễn,xin lỗi anh.Em mong anh siêu thoát và thanh thản nơi chín suối.Anh sẽ luôn là một người anh lớn trong đại gia đình bóng bàn.org này.Vĩnh biệt anh

Drhongson

Đại Tá
Mai là 49 ngày của ANH ĐOÀN CHÂU TUY HIỆP SỸ , mình cùng 1 số anh em Sài gòn ra Hà nội
thắp nén nhang viếng ANH . Vậy anh em mình thu xếp cùng đến nhé .

Bình luận từ Facebook