Những hình ảnh giao lưu mãi không quên giưã CLB 11-7 và những ngươì bạn Hạ Long

meoluoitmb

Đại Tá
Meoluoitmb xin cảm ơn tất cả các chú, các anh và các em đã giúp cho 2 câu lạc bộ có một buôỉ giao lưu đâỳ ý nghĩa.

bắt đâù vào trận chiến bia rượu. cái hay là ai cũng biết sử dụng túy quyền.

bắt đâù giao lưu, ơ kìa cái tay phải của chú DŨng, sao lại bâú chặt thế

Câụ trẻ, cao hơn là hoàng phi hồng, cuôí buôỉ bị ase nôn ngay tại quán, phải đưa về ngay ko đi tăng 2 được. còn ông em áo trắng lơị hại thật, uống mãi mặt cứ tỉnh bơ.

meoluoitmb và những ngươì bạn

và cuôí cùng là Nam tài chính vơí biệt hiêụ, nalponeong389., nhìn hắn rất mờ ám, có vẻ như vưà đạt được thỏa thuận gì đó vơí cô em duy nhất trong buôỉ giao lưu.

Một lần nưã xin cảm ơn tất cả, cảm ơn anh Nguyên, em Dũng viettlel, em Nam tài chính.

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Trông lúc chụp ảnh với cô bé áo đen trông chú như Cáo đấy nhỂ, lúc oánh bóng thì như thỏ...
Các có tý men, định cá gỡ à he he he

Dũng ơi, anh thấy chú Nam hình như có ý định gì đấy, trông giống con cáo đang săn mồi lắm, anh santafe nên không biết chú ấy có làm gì không mà mấy hôm vừa rồi ko thấy cố em gái đi tập bóng.

Dng6688

Thượng Sỹ
Dũng ơi, anh thấy chú Nam hình như có ý định gì đấy, trông giống con cáo đang săn mồi lắm, anh santafe nên không biết chú ấy có làm gì không mà mấy hôm vừa rồi ko thấy cố em gái đi tập bóng.

Chết nhểy, thằng này định cá gỡ đây, nhưng em nhớ không say là bác đưa em gái đó đi đâu bắt đầu lúc 12h cơ nhỉ.............

meoluoitmb

Đại Tá
Chết nhểy, thằng này định cá gỡ đây, nhưng em nhớ không say là bác đưa em gái đó đi đâu bắt đầu lúc 12h cơ nhỉ.............

anh cũng định thế đấy, nhưng chú biết không, suỵt............có thằng oánh tay trái đưa đi.........(em ấy khen nào là anh tay trái trông nam tính, quyến rũ). thế có chết không.

Dng6688

Thượng Sỹ
anh cũng định thế đấy, nhưng chú biết không, suỵt............có thằng oánh tay trái đưa đi.........(em ấy khen nào là anh tay trái trông nam tính, quyến rũ). thế có chết không.

Oái tính bác cẩn thận đã chốt khóa an toàn rồi còn gì nhỉ, tay trái em nhớ lúc chuẩn bị về Hạ long đã thách thức đua xe với em mà,chung cuộc em về nhì he he, nó cho em hít khói bám đuôi , sao lại lạ nhỉ

ruoubakich

Trung Tá
Giao lưu
Sáng mai đội hình Hà Khẩu đi Quang Hanh , mình bận không đi được . Tiếc thật .
Kết quả thế nào ae pos lên để mọi người tham khảo nhé .

Bình luận từ Facebook