Những hình ảnh Cốt vợt đẹp - Hãy cùng ngắm nhìn các chân dài nào

binhlt

Trung Sỹ
Để ae trên diễn đàn được ngắm nhìn những cốt vợt bóng bàn, để thấy được sự đa dạng trong thiết kế , hình thức chế tạo , màu sắc .... và vẻ đẹp " tiềm ẩn " trong những cốt gỗ tưởng chừng như khô cứng .
Những hình ảnh cốt vợt được gom lại dưới đây có thể là của chủ Topic( thường là không bắt mắt cho lắm) cũng có thể là của các ae trên diễn đàn hoặc lấy từ các trang bóng bàn trên mạng .
Cũng muốn chia sẻ cho mọi người cùng chiêm ngưỡng , binhlt cũng mong ae chia sẻ bản quyền hình ảnh của mình .
;)

:D

binhlt

Trung Sỹ
Cây M. Maze có chữ ký của Gao Ning (Vô địch Đông Nam Á) và Yu Meng Yu (Đương kim Vô địch đồng đội nữ thế giới). Cả 2 đều là người Trung Hoa nhập quốc tịch Singapore giờ đang nằm trong kho của binhlt , thanks bác vd :)

;)

binhlt

Trung Sỹ
02 cây vợt có chữ ký của Jean-Philippe Gatien (Pháp), huy chương bạc đơn nam Thế vận hội 1992, vô địch thế giới 1993
ước gì mình có 2 em này nhỉ :(

Tosios

Đại Uý
Nhìn gỗ Hinoki đẹp thật đấy. Nhất là mấy cây của Darker, đẹp không thể tả được. Còn chụp ảnh cốt đẹp từ xưa tới nay E chưa thấy bức nào đẹp như cây P700 mà bác nào ở bongbanviet chụp. Nhìn thật tinh tế, giá trị còn mãi với thời gian không như mấy em chân dài bây giờ.

binhlt

Trung Sỹ
Nhìn gỗ Hinoki đẹp thật đấy. Nhất là mấy cây của Darker, đẹp không thể tả được. Còn chụp ảnh cốt đẹp từ xưa tới nay E chưa thấy bức nào đẹp như cây P700 mà bác nào ở bongbanviet chụp. Nhìn thật tinh tế, giá trị còn mãi với thời gian không như mấy em chân dài bây giờ.

mình có nhiều cây đẹp , mới nhưng chẳng sao chụp được bức nào ra hồn :(

binhlt

Trung Sỹ
Cây Timoboll Limited hiếm có , đã từng chạm vào em nó thửa mới chào đời nhưng do "non nớt quá " để vuột mất em nó :p

Bình luận từ Facebook