NHỮNG CLB CÓ NHIỀU CÁI TỐT NHẤT SÀI GÒN?

map map

Thượng Sỹ
Clb HỒ NGỌC THUẬN - 107F CHU VĂN AN F26 Q.Bình Thạnh - trong trường THCS LÊ VĂN TÁM

Bàn dành cho khách chơi là bàn CORNILLEAU 740 giá bán lẻ 31tr

Bàn dạy học là bàn CORNILLEAU 540 giá bán lẻ 20tr

Giá sinh hoạt tại Clb chỉ 25k/lượt - chơi khi nào chán thì về :)

Tối thứ 3-5-6 và sáng CN là đông vui nhất

Đây là khu vực dạy học sinh
View attachment 62828
yeah, gần nhà e. mà e trình còi, ra sợ mọi ng k cho chơi chung quá bác :(

map map

Thượng Sỹ
C

clb thuận thì nhiều trình còi lắm. Bạn cứ qua chơi rồi làm quen. Thuận sẽ giới thiệu người chơi mấy buổi đầu cho bạn . Yên tâm.
Yeah, vậy thì tốt quá. a cho e hỏi CLB hoạt động từ mấy giờ đến mấy giờ vậy ạ?

Toàn Bị Tán

Đại Uý
1 vote cho CLB Trần Gia Gò Vấp do Joo Seo Hyuk @Tran Chap Chanh nắm trùm, Trong bãi không gian chiến trường thông thoáng này, Gai Mút, chính phái tà đạo , từ E tới A , giao lưu or bia nước , cứ phang nhau suốt ngày .
Khoái cái là có sẵn rổ bóng cho luyện công nếu ko muốn ra trận :D

Vuonglong

Trung Sỹ
Nhà e cũng gần clb Thống Nhất, để tối nay ghé qua xem sao, mình lính mới nên rất cần luyện tập. Môn này mình thấy khó ở chỗ là người mới đánh sẽ khó kiếm bạn tập hoặc trình cao chịu đánh với mình. Nếu bác chủ xới nhiệt tình thì hay quá
CLB THỐNG NHẤT - Gò Vấp đa số anh em đều thân thiện. Bác có thể chơi với anh Tài chủ xới trước để làm quen với bàn, anh nhiệt tình lắm, sau đó chơi với mọi người. Vậy nhé!

Vuonglong

Trung Sỹ
hic, coi chừng các em pr thì khổ
Có 1 bạn nào đó đưa ra topic này để mọi người thảo luận chơi vui thôi. Mình thấy cũng thú vị & nghĩ đây là nhận xét khách quan của từng người thôi, có người còn pha tí khôi hài nữa, vui thôi mà, có gì to tác đâu mà PR. Cho dù có PR đi chăng nữa thì mọi người có thể đến chơi để kiểm chứng mà, cái ảo thì ko tồn tại lâu dài đâu. Đừng lo nhé!

Bình luận từ Facebook