NHỮNG CLB CÓ NHIỀU CÁI TỐT NHẤT SÀI GÒN?

Maggi

Trung Sỹ
CLB Thống Nhất đó bác. Nếu không có ai chơi với bác thì bác chủ CLB sẽ chơi.
Nhà e cũng gần clb Thống Nhất, để tối nay ghé qua xem sao, mình lính mới nên rất cần luyện tập. Môn này mình thấy khó ở chỗ là người mới đánh sẽ khó kiếm bạn tập hoặc trình cao chịu đánh với mình. Nếu bác chủ xới nhiệt tình thì hay quá

dungatvt

Thượng Tá
Nhà e cũng gần clb Thống Nhất, để tối nay ghé qua xem sao, mình lính mới nên rất cần luyện tập. Môn này mình thấy khó ở chỗ là người mới đánh sẽ khó kiếm bạn tập hoặc trình cao chịu đánh với mình. Nếu bác chủ xới nhiệt tình thì hay quá
Bác cứ đến đi, bác chủ CLB rất nhiệt tình, nếu bác lính mới thì bác chủ CLB sẽ hướng dẫn một số kỹ thuật cơ bản MIỄN PHÍ cho bác.

thuanlacsg

Đại Tá
la CLB nào bạn? đẹp là bàn đẹp hay cái gì đẹp ^^

Ok ko bạn :) bàn CORNILLEAU made in France - giá chơi 25k/lượt khi nào chán thì về + 3k gửi xe + nước (nếu có)

fujishan

Đại Uý
Clb dầu khí thanh đa. Nằm sát bờ sông, ngay quán nhậu bên sông. Đánh bóng xong ra nhậu luôn. Clb có 3 bàn dhs, trình từ E-D , bàn số 1 chơi độ 1 chai bia. Giá sinh hoạt là 15k, tôi chơi ở đó thấy vui vì toàn ăn quản lý clb bia không à

thuanlacsg

Đại Tá
CLB nào mà đẹp vậy bạn
Clb HỒ NGỌC THUẬN - 107F CHU VĂN AN F26 Q.Bình Thạnh - trong trường THCS LÊ VĂN TÁM

Bàn dành cho khách chơi là bàn CORNILLEAU 740 giá bán lẻ 31tr

Bàn dạy học là bàn CORNILLEAU 540 giá bán lẻ 20tr

Giá sinh hoạt tại Clb chỉ 25k/lượt - chơi khi nào chán thì về :)

Tối thứ 3-5-6 và sáng CN là đông vui nhất

Đây là khu vực dạy học sinh

Last edited:

Bình luận từ Facebook