Những câu chuyện cuộc sống

oldamultat

Trung Sỹ
Mình nhớ không nhầm thì Chubengoan này là học sinh giỏi tiểu học Hà nội , có mẹ làm ở ngành Nông nghiệp nông thôn ,
từng kết bạn với bé Phú con bs Minh Đức Ninh Thuận , trước đây có toppic về Bóng đá rất hay .
Có thể coi đây là 1 member nhí thần đồng của diễn đàn bóng bàn .

Chubengoan là học sinh giỏi lớp 5 rồi đấy bác ạ. Môn thể thao chubengoan yêu thích nhất là bóng đá.

Last edited:

chubengoan

Binh Nhì
Cháu là học sinh lớp 5 ạ. Cháu được mẹ cho học bóng bàn từ hè. Không phải những bài trên do cháu nghĩ ra mà do cháu đọc thấy hay, ghi lại cho mọi người cùng đọc. Trẻ con không phải chỉ có học đâu ạ, cháu còn chơi với em, còn xem phim hoạt hình nhiều lắm. Lúc nào bố mẹ cho phép mới được vào mạng đấy chứ. Mà cháu còn giúp mẹ cắm cơm, dọn bát nữa cơ ạ.

meoluoitmb

Đại Tá
Cháu là học sinh lớp 5 ạ. Cháu được mẹ cho học bóng bàn từ hè. Không phải những bài trên do cháu nghĩ ra mà do cháu đọc thấy hay, ghi lại cho mọi người cùng đọc. Trẻ con không phải chỉ có học đâu ạ, cháu còn chơi với em, còn xem phim hoạt hình nhiều lắm. Lúc nào bố mẹ cho phép mới được vào mạng đấy chứ. Mà cháu còn giúp mẹ cắm cơm, dọn bát nữa cơ ạ.
=======
Hoan hô cháu, cháu giỏi lắm, cố lên cháu nhé

chubengoan

Binh Nhì
Người ta nói 1000 con hạc sẽ được 1 điều ước, không biết thực hư thế nào nhưng tôi biết 1000 con hạc cho mình thêm lòng kiên trì và niềm tin.

meoluoitmb

Đại Tá
Chubengoan là học sinh giỏi lớp 5 rồi đấy bác ạ. Môn thể thao chubengoan yêu thích nhất là bóng đá.

Em có linh cảm rất lớn rằng Chubengoan này chính là con trai của chị Mai oldamultat. Nêú đúng vâỵ thì chúc mừng chị có một câụ con trai tuyệt vơì nhé, ko phải thì chị bỏ qua cho em nhé.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Em có linh cảm rất lớn rằng Chubengoan này chính là con trai của chị Mai oldamultat. Nêú đúng vâỵ thì chúc mừng chị có một câụ con trai tuyệt vơì nhé, ko phải thì chị bỏ qua cho em nhé.

Cá nhân em thì em rất yêu quý chú bé này.............cố lên nhé chú bé ngoan.

chubengoan

Binh Nhì
"Thất bại ĐƠN GiẢN chỉ là cơ hội để bắt đầu mọi thứ một cách thông minh hơn"

Chỉ cần suy nghĩ tích cực bạn sẽ thấy cuộc sống này dễ dàng và tươi đẹp hơn.

Drhongson

Đại Tá
@ Chubengoan ơi , bác Sơn <<đặt hàng >> cháu viết đều đều mỗi ngày nhé .
Giống bác CUA Hư Trúc ngày xưa ấy nhé .
Cứ học giỏi , siêng bóng bàn , siêng post bài đi , hôm nào gặp bác mời 2 anh em cháu ăn kem Tràng Tiền . hihi

chubengoan

Binh Nhì
@ Chubengoan ơi , bác Sơn <<đặt hàng >> cháu viết đều đều mỗi ngày nhé .
Giống bác CUA Hư Trúc ngày xưa ấy nhé .
Cứ học giỏi , siêng bóng bàn , siêng post bài đi , hôm nào gặp bác mời 2 anh em cháu ăn kem Tràng Tiền . hihi

Vâng ạ. Hôm nào bố cháu cho ngồi máy tính và mẹ cho vào mạng cháu sẽ viết ạ.

chubengoan

Binh Nhì
Chào tháng 3 xinh đẹp, chào 4 tuần đầy nắng, chào 31 ngày năng động!

Chúc những ai yêu diễn đàn này thêm một tháng mới trọn vẹn niềm vui và hạnh phúc.

chubengoan

Binh Nhì
Muốn GiẤC MƠ trở thành sự thật - Điều đầu tiên bạn phải làm là TỈNH GiẤC

Cùng thức dậy chào đón ngày mới đầy nắng ấm và tiếng cười nào!

Bình luận từ Facebook