Nhờ mọi người tư vấn dùm mặt vợt Target Ultim - Cornilleau

timoboll243

Binh Nhì
Mình đang đánh cây Septear của Nittaku khá ưng ý, mình đang cần mặt FH không biết nó như thế nào. Nhờ mọi người tư vấn ( rơ FH của mình là giật xoáy và có xu hướng giật lại khi đối phương dựt qua )
p/s : Mọi người có thể tư vấn mặt khác cũng được

MaiXuanViet

Moderator
Mình đang đánh cây Septear của Nittaku khá ưng ý, mình đang cần mặt FH không biết nó như thế nào. Nhờ mọi người tư vấn ( rơ FH của mình là giật xoáy và có xu hướng giật lại khi đối phương dựt qua )

Mình nghĩ Ten 05, Rakza 7, Blitz power 2011, Hexer plus, Acuda S1... và các mút khác có độ cứng từ Trung bình -> cứng nhưng có độ xoáy cao đều hợp với rơ của bạn ^^

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Có lần mình lên 1 clb ở Q. Bình Thạnh giao lưu được cho tét thử Septear với Donic Coppa Jo Gold phải nói là tuyệt vời :D Giật bám xoáy tốt, bóng căng, xử lý dễ, tốc độ an toàn :)

timoboll243

Binh Nhì
Có lần mình lên 1 clb ở Q. Bình Thạnh giao lưu được cho tét thử Septear với Donic Coppa Jo Gold phải nói là tuyệt vời :D Giật bám xoáy tốt, bóng căng, xử lý dễ, tốc độ an toàn :)
Jo gold hiện tại đang đánh BH , hồi trước đánh FH thì khá tốt nhưng sau này mình giật xa bàn chẳng hiểu sao banh vô lưới khan nên đổi qua BH đánh khá được

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Jo gold hiện tại đang đánh BH , hồi trước đánh FH thì khá tốt nhưng sau này mình giật xa bàn chẳng hiểu sao banh vô lưới khan nên đổi qua BH đánh khá được

Jo Gold nảy khá tốt mà bạn :) Nếu giật rúc lưới thì một là do mút cũ hoặc dán chưa chắc, hai là do kỹ thuật thôi.

Moonbeam

Binh Nhì

Taget mình vừa có thấy review bên trang muabanbongban bạn vào xem http://www.muabanbongban.com/forum/showthread.php?1878-Cornilleau-Target-Force-42.5&p=7840#post7840

Jo Gold đánh BH khá được nhưng chơi thường thì mau lên chân gai không bền.

Bình luận từ Facebook